Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hố Nai - Biên Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ vừa xây dựng, thiết kế hiện đại với không gian phòng khách, 3 PN 2 phòng vệ sinh, điện, nước đầy đủ.Đất full SHR, sổ chung, đường thông...
      Đường 10, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai
      K
      Trần Nguyễn Gia Kiệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 131 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 131 m2 7,64 triệu/m2
      Đất thị trấn, ven biển. Gần trường học, 131 m2 giá 1 tỉ.- Cách biển 350 mét, nằm gần với trục đường chính Phạm Ngũ Lão. Gần trường cấp 2 Văn Lang, dân...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Đất nền KĐT hướng Tây Bắc xây tự do.Em còn vài cặp nền và vài nền lẻ, 3 nền liên kế khu hướng Tây Bắc.Lô B1, B2, B3, B4, B9, B10, B11, B13 xây tự...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 262 m2, mặt tiền 24m tại Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 262 m2 6,49 triệu/m2
      Do cần tiền nên muốn bán lô góc vị trí đẹp nhất mặt bằng. Hướng Đông 24m, hướng Nam 9m.Gần công ty may BTM. Cây xăng Tiếp Nam Giang. Đường thông tứ phía....
      Xã Phú Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa.

      Bán gấp lô đất nền 93 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 93 m2 11,83 triệu/m2
      Thu hồi vốn nên tôi cần bán nền đất trong tuần này giá so rẻ hơn so với thị trường gần 200 tr.- nền đất nằm trên trục chính xã đường 12m.- Hướng: Đông...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán mảnh đất 150 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 150 m2 7,5 triệu/m2
      Chia 5 lô theo sơ đồ dưới (Bao sổ).Khu vực trung tâm du lịch, cách chợ - trường học 300m.Giáp KĐT mới Vinaconex 6, sân golf, paradise Đại Lải.Giá...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1 m2 1750 triệu/m2
      Vị trí đất thuộc thôn hoàng kiếm 1 - xã Nam Hà.+ Tổng DT 1046m2 Có sẵn sổ, công chứng trong ngày.+ Có 300m2 thổ cư. Thích hợp cho làm nhà nghĩ dưỡng, Làm...
      Đường ĐT 725, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường 30/4 - Quyết Thắng - Biên Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Ngộp, cần bán ngay nhà lầu P. Quyết Thắng hạ từ 1tỉ9 còn 1tỉ6.+ Nhà P. Quyết Thắng, đường 30/4, gần nhà thờ Biên Hoà, vị trí trung tâm, nhiều tiện ích...
      Đường 30/4, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 53 m2 29,82 triệu/m2
      Cập nhật giá chung cư Bcons Miền Đông tháng 9/2023.- 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 1 tỉ 150 tr.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 1...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay shophouse 1 tầng, 60 m2, giá 1,92 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.92 tỷ 60 m2 32 triệu/m2
      SỐC! chỉ 700triệu(30 phần trăm) đã có ngay căn nhà phố thương mại tầng 1 căn hộ Ori, 2 năm sau mới TT gốc và lãicăn nhà phố thương mại Ori...
      The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Compass One, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,93 tỷ tại Thủ Dầu Một

      1.94 tỷ 69 m2 28 triệu/m2
      Còn.- Giá/m2: 28 tr/m2.- DT: 69 m2.- 2 PN, phòng khách, 2 toilet.- đầy đủ nội thất cơ bản.- Đầy đủ tiện ích nội khu: Trường mẫu giáo, siêu thị,...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 60 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại Ori thuộc Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng tổng số 78 căn phục vụ hơn 14.000 cư dân nhà phố thương mại thiết kế trần cao 5m8, vừa làm...
      The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,3 tỷ tại

      1.3 tỷ 69 m2 18,85 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ căn hộ chung cư Green Pearl Bắc Ninh, a/c chỉ cần vào 1,3 tỉ còn lại NH hỗ trợ 0 phần trăm ls 18 tháng. Hiện tại các dự án căn hộ ...
      Dự án Chung cư Green Pearl Bắc Ninh, Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,14 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.14 tỷ 55 m2 20,73 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư cần bán nhanh:- Căn 2 phòng ngủ - 1 toilet. diện tích thông thủy: 55 mét vuông/55.4 mét vuông -...
      Dự án Osimi Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 25 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 25 m2 79,6 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà tại hẻm 72 đường Miếu Gò Xoài, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.- Nhà 1 lửng 1 lầu, 3 phòng ngủ, đúc kiên cố.- DT: 25m2 (4m x 6.5m)...
      Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị He, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 96 m2 14,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà gia đình đang ở. Có sẵn 5 phòng trọ đang KD cho thuê giá 1tr5/phòng, thu nhập gần 10tr hàng tháng. Nhà ngay đường Bùi Thị He, bến...
      Đường Bùi Thị He, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 65 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      - S 4x16- Thông ra đường lớn ( QL1A)- Cách BV NHI ĐỒNG 3 tầm 15p đi xe - Gần chợ - Khu đông cư dân - Đặc biệt nhiều tiện ích như ( nhiều siêu thị,trường ...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 17 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 17 m2 108,83 triệu/m2
      Nhỉnh 1 tỉ SHR, nhà hẻm ô tô, diện tích sử dụng: 35 mét vuông, giáp Q. 6, gần tên lửa.- Nhà 2 tầng BTCT, DT: 2 x 8.5m.- Đường 4m, khu dân trí.-...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.