Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      giá mềm 1.8ty - sổ riêng Nhà Đông hòa sổ riêng, 2 MTGần BigC Dĩ an - Bình DươngCách Võ Thị Sáu ít chục mét, hẻm ô tô.DT: 60m2 Giá 1 tỉ 800hotline 0908...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      1.45 tỷ 69 m2 21,02 triệu/m2
      Giảm giá 400 tr.Cần bán ngay căn hộ chung cư Iris Tower (Park View Apartment).Vị trí chính xác: Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An.căn hộ ...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho ngôi nhà siêu đẹp ngay MT đường Nguyễn Trãi, P. Lái Thiêu, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương.- Nhà đẹp dọn vô ở ngay, ngay MT đường lớn sầm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Dưới 500 tr có thể mua nhà tại Hồ Chí Minh? Chắc hẳn là điều mà rất nhiều KH đang quan tâm và liệu có hay không dự án đáp ứng đc giấc mơ này?call ngay...
      Dự án Bcons Bee, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Eco Xuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,65 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư Eco Xuân Lái Thiêu cạnh Lotte Mart. Là nơi đầu tư và An Gia tốt nhất Thuận An.- Vị trí cực kỳ đẹp, xung quanh cây xanh 10 năm tuổi rộng...
      Dự án Eco Xuân, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Tập đoàn Pi Group chào bán chung cư ngay vị trí giao thương giữa QL 1A + QL 1K + Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển về sân bay Tân Sơn Nhất, làng ĐHQG Thủ...
      Dự án PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận 2

      1.69 tỷ 65 m2 26 triệu/m2
      - chung cư có DT 65m2 gồm 2pn2 phòng vệ sinh, nhà có nội thất, lầu trung view đẹp.- sổ hồng riêng chính chủ, pháp lí rõ ràng công chứng sang tên...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 0 m2
      Đất MT đường lớn - KDL Yang Bay - suối đá bàn - siêu đầu tư.---------------------Thông tin:Mã: C5.Vị trí: Thôn Ngã Hai, xã Khánh Phú, H. Khánh Vĩnh, Khánh...
      Thôn Ngã Hai, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 264 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 264 m2 6,82 triệu/m2
      Lô góc 2 MT Tỉnh Lộ 5 - Ninh Hoà.Ngay KDC hiện hữu, đối diện Chợ Ninh Tân, cạnh uỷ ban xã.Ngay khu Tập Đoàn Hoà Phát mở cụm KCN và KDL.Đường Tỉnh Lộ 5 rộng...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất 91 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 91 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất MT đường nhựa gần biển.xã Phước tỉnh.Huyện Long điền.BRVTKhu đông cư dânCách UB,chợ,trường học,TTYT band kính 300mCách biển 100mThích...
      Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Nằm trên đường Ba Làng giao QL 1A, KDC đông đúc, giáp ranh Bình Chánh, oto vào đc, lối đi nội bộ 3m. DT đất vuông vắn (ngang 5m dài 15.5m).
      Đường Ba Làng, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền tại Phường Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi miếng đất P. long tâm Đường Nguyễn Quyền 87.5 mét vuông không lỗi phong thuỷ giá 1 tỉ 7xx. Dt 5 x 17,5 tc full + thoát hiểm 4m. Đẹp...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 124 m2, mặt tiền 22m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 124 m2 10,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Đất ở đô thị, đã có sổ. Đợi người hữu duyên để sang tên trong ngày.+ Gần chợ, gần KDC đông đúc.+ Đón đầu hạ tầng phát triển.+ Thích hợp đầu tư mua...
      Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 254 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 254 m2 4,53 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự tổng DT 254m2 có 200m2 TC đất thuộc TT Đất Đỏ. Gần chợ. Trường học cấp 1.2.3 trung tâm thành chính huyện, không quá 1...
      Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2.Giá 1.8 tỉ 1 nền sổ sẵn.Gần trường học, UBNN, NH, BHX, BV, cụm khu CN, chợ Tân Bửu.Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m.Công viên cây xanh view bờ sông.
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền 145 m2, mặt tiền 5m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 145 m2 7,25 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất full thổ thuộc xã Hựu Thạnh Đức Hoà Long An - Gần khu An Nông 5 QL N2DT: 5x29 - 145m2Cách tỉnh lộ 830 tầm 70m mặt đường đá xanh 4m...
      Đường Tỉnh lộ 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho ngôi nhà siêu đẹp ngay MT đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP Thuận An, tỉnh Bình Dương.- Nhà đẹp dọn vô ở ngay, ngay MT đường lớn sầm uất,...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,18 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.18 tỷ 57 m2 20,71 triệu/m2
      SỐC!!! Căn Thương Mại 2 phòng ngủ view Biển em bán giá 1.179 tỉ(bao mọi thuế phí sang tên công chứng) bán nhanh, lỗ hơn 100 tr - Mới nhận bàn giao...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.