Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,45 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      1.45 tỷ 52 m2 27,89 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư Phú Tài Residence 1 PN chỉ 1,45 tỉ bao phí thuế.- đc: Đường Đường Lê Đức Thọ, P. Hải Cảng, TP Quy Nhơn..- Chi tiết: 1 PN, đầy ...
      Dự án Phú Tài Residence, Đường Lê Đức Thọ, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Biên Hòa, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      Bán nhà c4 sổ riêng hoàn công KP 2, P. Trảng Dài gần hồ bơi Phương Nam.Giá ngộp: 1 tỉ 790 tr.- DT: 80,5 mét vuông (5,2m x 15,5m). SHR nền thổ cư...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 0 m2
      Bán nền đẹp không vướng, lộ lớn.Em còn 1 nền đẹp không vướng, lộ lớn. Phù hợp KD đa ngành nghề, hoặc an cư rất là tốt. Kế bên quán cà phê đang xây. Phù hợp...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,22 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.22 tỷ 45 m2 27,12 triệu/m2
      Cần bán căn 1 ngủ westbay Tầng 12 trục đẹp không gần thang rác Nhà full đồ nội thất liên lạc để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 160 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 160 m2 6,5 triệu/m2
      Bán dự án 16ha trung tâm hành chính huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai. Tỉ lệ đất ở gần 60 phần trăm, mặt đường trung tâm huyện 60m, bám đường 300m chạy dài...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 125 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      DT: 5 x 25m.pháp lí: Đã có SHR.Hướng: hướng Đông Nam.giá: 1 tỉ 750 tr.Vị trí: Nằm trên trục chính 29m (7 - 15 - 7).Thuộc trục đường trung tâm hành chính,...

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 125 m2 11,6 triệu/m2
      Bán nền lộ 27m.Vị trí: Kế nền góc, chỉ cách chợ đêm 80m.Giá: 1 tỉ 4xx.Đặc điểm nổi bật:- DT: Rộng rãi, phù hợp để xây dựng căn nhà mơ ước.- Vị trí thuận...

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán căn 1 ngủ toà B westbay Tầng trung đẹp Nhà full đồ nội thất Giá 1.2 tỉ bao phí gọi ngay để xem nhà trực tiếp
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 45 m2, hướng Bắc, giá 1,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐜𝐡𝐮̉ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐛𝐚́𝐧 𝐜𝐚̆𝐧 𝟏 𝐧𝐠𝐮̉ 𝐒𝐨𝐥𝐟𝐨𝐫𝐞𝐬𝐭- Thiết kế chung cư 1 ngủ +1 - DTSD 45m - chung cư thuộc ~ tầng 10-30 𝑮𝒊𝒂́...
      Sol Forest Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.5 tỷ 46 m2 32,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư 46m2 tòa Park1 khu Aquabay EcoparkThiết kế gồm 1 PN rộng và 1 khu đa năng kê giường ngủ tầng, 1 vệ sinhlogia hướng nam thoáng mát, view...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,22 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.22 tỷ 68 m2 17,95 triệu/m2
      * Handico Hưng Dũng.Một dự án nằm vị trí trung tâm TP nhưng còn hưởng làn gió mát từ Sông Lam.hotline: 0843 131 ***- Đề cao sự an toàn với hệ thống hút...
      Dự án Handico Hưng Dũng, Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Hưng Dũng, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Napoleon Castle, 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang

      1.5 tỷ 69 m2 21,74 triệu/m2
      Chỉ cần trả 350 tr bạn sẽ sở hữu chung cư Napoleon 69 mét vuông 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất siêu đẹp. logia rộng,...
      Dự án Napoleon Castle I, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nền đất nền KĐT Green City.* Cạnh các block hotel nghỉ dưởng.* Cơ hội cho các NĐT bắt đáy ngay lúc này.* Sụp hầm rẻ hơn 2019 hơn 1ty...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 126 m2, mặt tiền 6m , giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN VSIP QUẢNG NGÃI - NGAY QL1A - TỊNH PHONG - GIÁ: 8,5TR/M2DỰ ÁN ĐẤT NỀN KHU DỊCH VỤ HỖN HỢP VSIP QUẢNG NGÃI NƠI ĐÁNG SÔNG NHẤT TẠI khu công ...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 110 m2 16,5 triệu/m2
      Cần tiền trả NH nên tôi cần cắt lỗ miếng đất mặt shop khu Bắc Đồng Đầm (Tiền Hải Star City), thuộc dãy LK1 mặt đường 60m, đối diện ô đất nhà máy lắp ráp...
      Dự án Tiền Hải Star City, Xã Tây Sơn, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 160 m2 8 triệu/m2
      Đất nền Tân Phong (Tân Phong New City) nằm trên tuyến QL 1A, thuộc địa phận thị trấn Tân Phong, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa.- Sở hữu vị trí đắc địa,...
      Thị trấn Tân Phong, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 156 m2 9,3 triệu/m2
      Vịnh An Hoà City - duy nhất 1 lô đường 10.5m ngay Cầu Đỏ (CL50) bán lỗ 500 tr, ra nhanh trong tuần!- Vị trí đẹp, sát Vịnh, gần lô góc.- DT: 156 mét ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      Cần ra hàng nền đất nằm trục đường 15m5 view sông Cổ Cò.Nằm cạnh bên sân golf Montgo Merielink.Sổ sách có sẵn.Lô sạch đẹp.Chỉ duy nhất 1 lô với giá cực...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.