Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 92 m2 11,2 triệu/m2
      Rẻ hơn căn hộ chung cư.Chính chủ thiện chí bán nhà mê lửng đúc kiệt Nguyễn Lương Bằng.DT lớn 92 mét vuông ngang 10,5m vuông vắn, hướng chính...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      - Chính thức chào bán căn hộ chung cư Sun Cosmo toạ lạc ngay chân cầu Trần Thị Lý trung tâm Đà Nẵng chỉ với 800tr (TT 6 đợt).- GĐ 1 - lộ trình tăng giá...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngũ Lão - Hải Châu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 72 m2 27,78 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt Hải Châu 2 - Hải Châu - Đà Nẵng.- DT 72 mét vuông x 2 tầng.- Gần đường Ông Ích Khiêm, Hùng Vương, tr Nữ Vương.- Gần ủy ban nhân ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Sợ mua nhà khó?Chọn Ehome Southgate khỏi lo!Giá nhà vượt xa thu nhập, gánh nặng tài chính, khó tiếp cận khoản vay, áp lực trả lãi hàng tháng,Muôn vàn nỗi lo...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      100m2 ngang 5m tái định cư Hòa Nghĩa, Dương Kinh, 18tr/m2.DT: 100m2, ngang 5m, đường 12m.mảnh đất cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 500m. Khu phố đông đúc, yên...
      Đường Đại Thắng, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất tại Phường 9 - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất TÂM HUYẾT VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ RẺ.ĐC: Khóm 2 P. 9 TP Cà Mau T. Cà Mau. DT: 308,2m2. Đất nằm vị trí đắc địa, MT đường 4m, oto đi vào...
      Phường 9, Cà Mau, Cà Mau

      Bán nhanh đất nền dự án 976 m2, mặt tiền 9m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 976 m2 1,54 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất siêu vip MT QL 14 thuộc TX Chơn Thành.Ngay trung tâm, sát chợ, Vincom Chơn Thành, buôn bán KD mọi nghề.Từ 500tr/mN chủ giảm...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 156 m2 8,66 triệu/m2
      Vịnh An Hòa chủ kẹt vốn bán tháo lô duy nhất 1ty35.- Vị trí đẹp, view Vịnh ngay gần công viên.- Đường 7m5, lề 5m.- Giá ngộp chỉ 1ty35 - Không có lô thứ 2.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 30m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán miếng đất bìa đỏ 3 MT, thích hợp ở và đầu tư.- Vị trí: KDC Hoa Vàng, đường Hoa Vàng, ấp Bến Tràm, xã Cửa Dương, TP. Phú Quốc.- DT...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2 tại Xã Nghĩa Hưng - Chư Păh - Gia Lai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 3 m2 550 triệu/m2
      DT 3 sào lên sẵn 100m thổ cư, đc cách QL 14 vài trăm mét thuộc xã Nghĩa Hưng huyện Chư Pả, gần KDL Biển Hồ, di chuyển về sân bay Pleiku và TP chỉ mất ~ 10...
      Xã Nghĩa Hưng, Chư Păh, Gia Lai

      Bán gấp đất dự án 105 m2 tại Phường Lê Hồng Phong - Phủ Lý - Hà Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      KĐT thuộc P. Lê Hồng Phong, TP Phủ Lý,- Gần sông nên không khí trong lành, dịu mát quanh năm,- Xung quanh là chợ, trường đại học,- Đất DT 105m²(5*21m).Giá...
      Đường 21A, Phường Lê Hồng Phong, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 984 m2 tại Huyện Thạch Hà - Hà Tĩnh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 984 m2 1,83 triệu/m2
      HOT HOT - TỔNG KHO LƯU VĨNH SƠN.Diên tích: 984  mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam, đường 15m.Chỉ với 1 tỉ 799 tr.Bề ngang MT rộng 36m, thuận lợi làm...
      Thị trấn Thạch Hà, Thạch Hà, Hà Tĩnh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Đất nền ngay KDC hiện hữu tại Tp Biên Hòa Đồng Nai.- Địa chỉ chính xác là: Đường Nguyễn Trung Trực, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Vị trí kết...
      Dự án Biên Hòa City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất Đất nền Diamond City Đồng Nai, 114 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Trảng Bom, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 114 m2 10,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đã có sổ trong KDC Diamond City, liên kế Huyện ủy Trảng Bom, khu công nghiệp Bàu Xéo, bán kính 500m đủ tiện ích công viên, trường...
      Dự án Diamond City Đồng Nai, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã Văn Xá - Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,45 triệu/m2
      Đấu giá Văn Xá, ngay sau lưng trường Tiểu học- Nằm ở trung tâm xã, đường trải nhựa- Ngay đối diện quy hoạch khu công nghiệp Kim Bình - Hoàng Tây 500ha,-...
      Đường 1A, Xã Văn Xá, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường QL51 ngay chợ đêm Long Thành.- Tiện ích: Cao đẳng Công nghệ cao Đồng Nai, UB huyện, công viên cổng 3A, Vincom Long Thành,...* cư dân...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      bán ngay căn đẹp nằm ngay trong KDC Bưu điện Gia Kiệm Thống Nhất Đồng Nai.DT: 5 x 20m full thổ sổ sẵn.Giá; 1,39 tỉ (thỏa thuận).Nhà thiết kế xây để ở, xây...
      Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      L/H: 0362 812 *** em Hân để đc hỗ trợ thông tin chi tiết hơn.Mừng lễ cất nóc Happy One Central.CK đến 850 tr.TT đợt 1 - 10 phần trăm ký hợp đồng mua...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.