Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất dự án 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Với mức giá ưu đãi tốt nhất từ trước đến nay, hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm đã có SHR và xây dựng đc ngay, đầu tư Dragon Pearl GĐ 3 ngay bây giờ là...
      Dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 27m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất nền MT đường Nguyễn Hữu Trí, DT ngang 5x20(100 mét vuông). Gần BV Nhi Đồng và trung tâm hành chính Bình Chánh. NH hỗ trợ vay...
      Dự án King Hill Residences, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất dự án 81 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 81 m2 17,29 triệu/m2
      Tổng quan dự án Mascity Bắc Giang:khu đô thị kiểu mẫu đầu tiên tại trung tâm TP Bắc Giang.CĐT: Công ty CP đầu tư BĐS Phú Mỹ.Vị trí dự án: khu đô thị...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Cần tiền nhập hàng nên nhượng lại mảnh đất đẹp giá rẻ GĐ 1 dự án Dragon Pearl tại xã Đức Hòa Đông, Đức Hòa, Long An do công ty Đức Hòa Đông làm CĐT- DT...
      Dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 90 m2 tại Xã Đồng Việt - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Đất nền KDC mới Nam Tiến, giá đầu tư, ưu đãi lớn, nằm cạnh khu cn 700 ha.Đây là dự án duy nhất ở huyện Yên Dũng đủ điều kiện pháp lí để triển khai và chào ...
      Dự án Khu dân cư Nam Tiến , Đường ĐT 398, Xã Đồng Việt, Yên Dũng, Bắc Giang

      Sở hữu ngay đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 96 m2 12,5 triệu/m2
      Vị trí: Mặt đường 60m và mặt đường 63m - đường Thắng Lợi nối dài TP Sông Công, tỉnh Thái Nguyên.liên kế 2 công viên hồ điều hòa.liên kế bến xe, trường...
      Dự án Danko Avenue, Đường Thắng Lợi, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - CK khủng 500tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm.- Giá 1,1 tỉ cho 1 vị trí đẹp cuối...
      Dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Vị trí kim cương nằm đối diện khu công nghiệp Đức Giang Đây chính là cửa ngõ của khu công nghiệp Đức Giang, điểm kết nối giao thương giữa Bắc Giang...
      Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 136 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 136 m2 11,03 triệu/m2
      Đất biển, cạnh sân bay Vịnh An Hoà - tuyến đường 10m5 thông thoáng giá chỉ 750 tr.- DT 159m2 (6*26m).- MT đường 10m5 lề mỗi bên 5m. Thông thoáng QL1A và...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 617, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 102 m2 11 triệu/m2
      NEW CITY PHỐ NỐI nhà phố thương mại NGAY TRUNG TÂM PHỐ ĐI BỘMT 6m.Chỉ 11xtr\m2. Hạ tầng đã hoàn thiện đang trong quá trình đợi sổ..hotline 0937 595...
      New City Phố Nối, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      - Chủ cần bán lại lô A3-18, Trục chính, 90m2, bán cắt lỗ 300 tr.- DT: 5 x 18m2, đường rộng 20m, điện âm, nước máy.- pháp lí: SHR, mua công chứng ngay ...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất dự án 184 m2 tại Thị xã Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 184 m2 7,61 triệu/m2
      Mua bán ngay đất nền Lan Anh 2 và 5, 1, 6 Hoà Long, Bà Rịa.Cam kết ra hàng nhanh nhất cho chủ vì có 1 lượng lớn KH tại TP.HCM, thành phố Hà Nội.LH để...
      Lan Anh Residential, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 51 m2 tại Đường Đội Văn - Trại Chuối - Hồng Bàng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 51 m2 30,99 triệu/m2
      Nhà tại Đội Văn - Trại Chuối - oto đỗ cửa.Thông số:- DT: 51m2.- Cấu trúc nhà: 1 tầng, 1 PN, 1  toilet, phòng khách, sân phơi, sân cổng riêng.- Nhà xây...
      Đường Đội Văn, Phường Trại Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà shr 63 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Chợ Hàng - Đông Hải - Lê Chân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      Do chuyển nhà mới nhà em cần bán ngôi nhà 63m2 phố Chợ Hàng, ngõ tương đối rộng rãi 3 xe máy tránh nhau, ngõ nông 3 ngoặt vào nhà.DT trên bìa 63m2.Tây ...
      Đường Chợ Hàng, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Nhiều việc ở HCM nên bán lại chỉ 1,3 tỉ Đất tặng Nhà 101,3m2 tại NHA TRANGDT 101,3m2 có 60m2 Thổ Cư, Đông Nam, Ngang 6,97mnhà c4 Mới Sửa lại Mới , Công...
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đất TĐC Hòn Rớ 2, TP. Nha Trang.Nằm gần lô góc.Đường nhựa 10m.Ngang 5m dài 16m DT 80m2 full thổ.Đi vào trung tâm TP, tắm biển chỉ mất vài ph.KDC an ninh...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 438 m2 tại Phường Đạt Hiếu - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 2 tỷ

      2 tỷ 438 m2 4,57 triệu/m2
      KDC đông đúc. Nhà kẹt tiền cần bán ngay giá rẻ nhất nhà c4 đường Lương Thế Vinh, P. Đạt Hiếu, TX Buôn Hồ,Vị trí chiến lược phù hợp ở hoặc đầu tư:Cách...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Đạt Hiếu, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.