Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      Nhà vườn 1000 mét vuông LUC MT kênh, gần cổng khu công nghiệp. 1 tỉ có TL.Chính chủ gửi bán miếng đất MT kênh lớn thông thoáng tại Ấp 5, xã Bàu...
      Ấp 5, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 340 m2 tại Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 340 m2 5,3 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường xe ben gần chợ Đức Lập, Đức Hoà Long An:- DT: ngang 10m dài 34m đất đẹp xây rào vuông vức thổ cư toàn bộ. - Vị trí: MT đường xe ben...
      Đường Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn nhà riêng 130 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Sát khu công nghiệp Tân Đức, Hải Sơn gần chợ đồn cây dương DT 5x26 (130 mét vuông) nhà trọ Giá cực ngộp 5 phòng trọ, 1 Kiot, thu nhập 8tr/thángChủ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 5m tại Xã Diên Thạnh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng sổ đất Diên Thạnh 96,6m2 full Thổ.Đại hạ giá chỉ còn 1 tỉ 250tr.MT rộng: 5,8 m.- Đường rộng: 07 m.- Cách QL1A cũ: 30 m.- Cách ngã 4 Cầu...
      Xã Diên Thạnh, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 45 m2 25,78 triệu/m2
      Cần bán căn 45m toà C westbay Tây Nam Nhà nguyên bản Giá 1.160 bao phí liên lạc để xem nhà trực tiếp
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ ở Ấp 4 (hướng chợ Tân Bửu đi vô) vị trí gần Bình Chánh, cách lộ nhựa Tân Bửu 40m, đường xe 7 chỗ tới đất.- Đất nền cao ráo, không quy...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      5,5 x 28 (Đất thổ, sổ sẵn) gần khu hành chính, đường thông từ QL 1A sang Nguyễn Hữu Trí. - Vị trí tiềm năng giáp ranh với Bình Chánh, vành đai 3 và cao tốc...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên bán ngay giá rẻĐường 29 rộng 12mSổ cầm tayHạ tầng hoàn chỉnh - khu dân cư hiện hữu Giá 18tr/m2liên kế khu công nghiệp rất thuận tiện...
      Đường 29, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay lô đất 80 m2, mặt tiền 7m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng hẻm Vườn Lài gần trường mẫu giáo Sơn Ca 8, cách Vườn Lài 80m, cách cầu hơn 1 kilomet.- DT: 5,45x14,8m = 80 mét vuông.- Giá 1.8...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 150m thổ (Có sổ sẵn), cách QL 1A chỉ 300m (không vướn con lươn), gần khu hành chính, xung quanh đầy đủ tiện ích . Đất đã xây ranh bao...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền Khu đô thị Sun River City, 100 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 100 m2 14,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất 100 mét vuông khu đô thị số 4 vị trí đẹp giá đầu tư- Dt 100 mét vuông(5x200 vuông vứt- Đông Nam - Đường...
      Dự án Khu đô thị số 4, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 125 m2 11,84 triệu/m2
      - Cần tiền trả nợ cuối năm nên bán miếng đất tâm huyết tại khu phố chợ Vĩnh Điện. Nằm ngay chợ buôn bán KD đc, gần trung tâm hành chính, siêu thị Go Big ...
      Đường Phạm Khôi, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất dự án 246 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 246 m2 7,5 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nền đất nền lâm đồng đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng DT: 246,2 mét vuông MT: 5.5m MT lộ: 6.9m Giá chỉ từ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nền đất 4 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 4 m2 375 triệu/m2
      - Bán biệt phủ nghỉ dưỡng đẹp tại Lộc Châu TP Bảo Lộc.- DT: 4000m2, sổ sẵn có tách sổ 460m2 bán lẻ.- Có sẵn thiết kế sân vườn và tiểu cảnh.
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 700 m2 2 triệu/m2
      Ngộp ngộp.Đất P. Lộc Nga Bảo Lộc.DT: 10x70m MT đường rộng 5m thông mọi phía.Giá: 1tỷ400tr thỏa thuận, bên bán bao sổ.liên hệ ngay: 0353 491 ***
      Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại , giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 37 m2 45,14 triệu/m2
      Mình chính chủ kẹt tiền bán ngay ngôi nhà 3 tầng siêu đẹp cho Quý a/c đam mê nhà đẹp.+ DT nhà: 125m2.+ DT bìa đỏ: 37m2.+ Công năng sử dụng cho 3 tầng:...
      Phường Trần Lãm, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trần Lãm, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 58 m2 30,87 triệu/m2
      Chính chủ, bán nhà 3 tầng thuộc Trần Lãm, dt 58m, ngõ taxi thông các ngả, nhà vừa xây tâm huyết khung cột chắc chắn. Móng có thể xây lên 2 tầng nữa.+ Tầng...
      Phường Trần Lãm, Thái Bình, Thái Bình

      Sở hữu nhà shr 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Bán nhà 3 MT thuộc P. Lộc Sơn, TP Bảo Lộc.Cách QL 20 chỉ 150m.Cách trung tâm Bảo Lộc, Vincom, bờ hồ Bảo Lộc chỉ 2 kilomet.NH định giá hơn 2 tỉ.Nhà sẵn...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá