Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,85 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 67 m2 27,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải Nha Trang tầng cao có SHR giá cực tốt- DT 67m2 gồm 2 PN, 2  toilet full nội thất- Cửa hướng Đông Nam...
      Chung Cư CT2 VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán nhanh căn góc 2 phòng ngủ CT2 VCN PHƯỚC HẢI, có chỗ để xe ô tô. Giá chỉ 1.7 tỷ. liên hệ ngay 0399 797 *** SÂM- căn hộ góc trong thoáng mát-...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,55 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 71 m2 21,84 triệu/m2
      Ấp ủ giấc mơ 3 năm chưa hoàn thành, anh Toàn quyết định cắt lỗ Mạnh căn Mường Thanh Viễn Triềuhttps://youtu.be/Yb9gmg9GTZcbán gấp trong 10 ngày căn...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,05 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.05 tỷ 42 m2 25 triệu/m2
      Đã mua đc nhà mới cần sang sửa lại để đón tết nên gia đình tôi quyết định bán ngay chung cư 42m2. Thiết kế 1  phòng ngủ . 1VS , nhà đã sang sửa lại...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,28 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      1.28 tỷ 56 m2 22,86 triệu/m2
      Do con đã lớn cần không gian riêng nên gia đình chị tôi quyết định bán căn 56m2 . Tòa Ct10 khu đô thị Đại Thanh để thêm tiền mua căn 3  phòng ngủ....
      Dự án Khu đô thị mới Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất 42 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 42 m2 35,72 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên gia đình cần chuyển đổi lô đất tại P. Yên Nghĩa Q. Hà Đông.Vị trí đường thông thoáng, oto đỗ tận nơi.DT 35 mét vuông.Nằm...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 49 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 49 m2 35,72 triệu/m2
      Đất gần cầu Mai Lĩnh, Biên Giang ngõ thông oto vào nhà.SD 49m2 giá 1.75 tỉ CTL.--------------Khu vực Biên Giang cầu Mai Lĩnh cách Bến xe Yên Nghĩa 5 ph di...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền 48 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 48 m2 35 triệu/m2
      CC cần bán miếng đất gần nhà văn hóa tổ 15, nằm trong KDC đông đúc.Yên Nghĩa là khu vực đang có nhiều tiện ích BV trường học, KĐT.Hiện có tuyến đường Vành...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      căn hộ The Wisteria - khu đô thị Hinide Royal Park Giá chỉ từ 36tr/ mét vuông - 46tr/m2 chính sách bán hàng siêu hấp dẫn :- ́ 95 phần ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 10 m2 tại Đường Quỳnh Lôi - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 10 m2 140 triệu/m2
      Lô góc mặt phố Quỳnh Lôi KD sầm uất 10m2, tầng 1, MT 3m, 1.4 tỉ Hai Bà Trưng.+ 2/1/2024 nhân dịp năm mới hạ chào 100 tr, giá chào mới 1.4 tỉ quý khách nhanh...
      Đường Quỳnh Lôi, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 20 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thới An 5 - Thới An - Quận 12, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 20 m2 59 triệu/m2
      căn nhà phố Thới An 05 Q. 12 chỉ 1 tỉ 180 tr.Mô tả:+ DT: 20 mét vuông, 3m5 x 6m, chỉ 1 tỉ 180 tr.+ Kết cấu: 1 lầu, 1 trệt, 2  phòng ngủ, 2...
      Đường Thới An 5, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 215 m2 tại Thị xã Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 215 m2 6,28 triệu/m2
      Mua bán gấp đất nền Lan Anh 2 và 5, 1, 6 Hoà Long, Bà Rịa.Cam kết ra hàng nhanh nhất cho Chủ vì Có 1 lượng lớn KH tại Thành phố Hồ Chí Minh, Thủ đô ...
      Lan Anh Residential, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, Karaoke... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán đất dự án 94 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 94 m2 20,75 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay ngã ba Nhơn Trạch.Cách sân bay Long Thành chưa tới 3 kilomet.Cách đường 25C đang làm 1.5 kilomet.Nằm ngay giao lộ 25B và QL51.cư ...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai.
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      DT 100m2 MT 5m nhà phố thương mại shophouse KD khu A.Giá gọi ngay 0989 862 ***
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 94 m2 20,54 triệu/m2
      Chủ ngộp bank Cần bán gấp lô 93,8m, Đông Nam trên đường N7, đường chính đi từ Tỉnh Lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, gần QL 51 trong dự án khu dân cư An...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất 200 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Chủ ngộp Bank bán 5x46m đường 5mGiá 1,1ty chốt 1ty sát ủy ban nhân dân đường thông tứ hướng Đất vuông vắn cao ráo không mồ mã Có 4 nền liên kế contact...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 231 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 231 m2 8,66 triệu/m2
      Đất thổ giá rẻ, trung tâm TT. Cần Giuộc, cách ngã 5 Mũi Tàu 500m.DT 231 mét vuông (9,4m x 24,5m).Giá bay nhanh: 8,7 tr/ mét vuông (2...
      Đường Lê Văn Thuộc, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.