Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 8m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán nền đất tại khối Tân Khai 8x25m, tổng 200m2, MT bê tông 3m lề 2,7m, thông thoáng,...
      Khối phố Tân Khai, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán miếng đất 5x25,5m, tổng 127,5 mét vuông, MT bê tông 5m5 lề 1m, thông thoáng,...
      Khối phố Tân Khai, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,24 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.24 tỷ 43 m2 28,84 triệu/m2
      Rổ hàng chuyển nhượng Bcons Garden.giá đã có SHR.- 2PN1 phòng vệ sinh 43m 1ty240.- 2PN2 phòng vệ sinh căn ban công 56m 1ty350.-...
      Dự án Bcons Garden, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất hướng Tây - Nam tại Đường DX 066 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Đất MT ĐX066.Định Hoà, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 5x17m, TC 60m2.Giá: 1tỷ5, chốtCô/chú/anh chị có nhu cầu vui lòng liên hệ ngay 0933 988 ***, giáp...
      Đường DX 066, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 64 m2 17,19 triệu/m2
      Bán lô 8mx8m đất nghĩa trang khu gia tộc sang trọng nằm ngay giữa Đại lộ Phượng Hoàng và Đại Lộ Vĩnh Hằng, gần quanh tượng phật nghìn tay nghìn mắt, an táng...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 224 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 224 m2 6,7 triệu/m2
      Tiềm năng đầu tư lớn - Đất đất thổ cư gần KCN ngay trung tâm Trảng Bom Đồng Nai.Đất nằm trong KDC đông đúc ấp 5 Sông Trầu Sổ riêng thổ cư 100 phần ...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 175 m2, mặt tiền 66m, hướng Đông tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 175 m2 7,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.- Đất nền MT nhựa đường N6 (cổng số 5).- KDC hiện hữu, cách trường học liên cấp, chợ, uỷ ban, công an xã Tân Mỹ Chánh bán kính chỉ...
      Đường N6, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất 130 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 130 m2 8,31 triệu/m2
      - Vị trí: Đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, khu công nghiệp, trường học,... Phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.- Khu vực an ninh dân trí cao.- Đường nhựa...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Nguyễn Ngọc Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 50 m2, hướng Tây tại Xã Đặng Cương - An Dương, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      ngôi nhà có vị trí tại thôn Tự Lập - Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng Công Năng: 3 PN, 1 Phòng Thờ, 3  phòng vệ sinh, Sân phơi, logia, Sân vườn...
      Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,3 tỷ tại Phường Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 67 m2 19,41 triệu/m2
      Bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều tòa OC1A DT : 67m2 2 PN , 2  toilet , bếp , phòng khách full nội thất tiện nghi giá 1.3 tỉ (bao tất cả các chi...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Cần bán lỗ 3 căn hộ góc 2 PN riêng biệt thuộc căn hộ chung cư TMS QUY NHƠNcăn hộ góc 60m2 nội thất đầy đủ view biển 1,8 tỉ nội thất đầy đủcăn ...
      Dự án TMS Luxury Hotel & Residences, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,47 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.47 tỷ 68 m2 21,62 triệu/m2
      Sale cuối năm Mường Thanh Viễn Triều 68 mét vuông chỉ 1,469 tỉ rộng và sạch, bài trí ấm cúng, dọn vô ở ngay.Bán căn hộ chung cư 1418 - OC1B Mường...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      Bán đất đường Văn Thánh 2, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu - TP Đà Nẵng.DTĐ: 105m2 (5x21)m.Đường: 5.5m, Lề 3m.- Tây Nam.Vị trí: Cách biển du lịch Xuân Thiều...
      Đường Văn Thánh 2, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.- giá: 1tỉ 880 tr.- DT: 82 mét vuông ngang 5m.- Đường hiện trạng rộng 13m thông thoáng ô tô di...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      📍giá: 2tỉ. TLCần bán ngay miếng đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p.Bình Chuẩn, Tp Thuận AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4x15m)Cách...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 38 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 38 m2 39,48 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT trong ngõ Phố Hùng Duệ Vương giá chỉ 1,5 tỉ.miếng đất cách mặt đường Hùng Duệ Vương tầm 50m.Gần trường gần chợ, đi bộ cũng sang đc khu nhà...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 156 m2 8,02 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Vịnh An Hoà giá cắt lỗ sâu, mua đầu tư chắc chắn lời, bìa đỏ có sẵn, mua bán công chứng ngay.CL18 giá: 1,25 tỉ/156m.CL03 (đối diện công...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,79 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.79 tỷ 62 m2 28,88 triệu/m2
      CK ngay 24 phần trăm chào bán Gem Park Hồng Bàng - Dự án Made By khôngrean.Vị trí: Lô 2A Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, TP. Hải Phòng.CĐT: Tập...
      Dự án Gem Park Hải Phòng, Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.