Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Bán gấp mảnh đất 1 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      Khám phá ngôi Làng Oa - Bảo Lộc.Hòa mình trong không gian yên bình giữa thung lũng xanh và mây bồng bềnh bên khung cửa, ngắm nhìn dòng suối trong veo và mặt...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chính chủ bán 2ha mặt đường 100m tại tổ 1 phường Ô Quý Hồ , Sa Pa, Lào cai

      16 triệu 20 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất DT 2,1ha. Mặt đường 100m. pháp lí sổ đỏ cất két sang tên trong tích tắcView dãy Hoàng Liên Sơn, đỉnh Fansipan, đỉnh đèo Ô Quý...
      Phường Ô Quý Hồ, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 300 m2 1,17 triệu/m2
      nền thổ cư ngay khu công nghiệp Becamex nằm trong cụm khu công nghiệp Thạnh Đức (2700ha), Gò Dầu.Giá chỉ 290tr/ lô công chứng liền.DT đa dạng:10x30m,...
      Đường 22B, Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay căn liền kề 1 m2, giá 135 tr tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      135 triệu 1 m2 135 triệu/m2
      Bán cặp ô góc lô căn biệt thự VIP , hướng biển siêu đẹp tại khu đô thị CỘT 3-5, Hồng Hà, Hạ Long gần trục đường bao biểnThông tin mảnh đất: Cặp Ô góc...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 4 m2, mặt tiền 120m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 176 triệu

      176 triệu 4 m2 44 triệu/m2
      Chuyên mục khách Vip hỏi chúng tôi trả lời: - Có nền đất hotel, dịch vụ nào, lô góc 3 hay 4 MT không? Xin thưa: V-Group phân phối bất động sản Siêu Vip...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 210 m2, mặt tiền 6m tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 330 triệu

      330 triệu 210 m2 1,58 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ở Thạnh Đức Gò Dầu, giá 330tr thỏa thuận mạnh.Vị trí: Nằm gần QL22B, cách khu công nghiệp Thạnh Đức 500m, đường xe oto.Đường vào đất...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 390 triệu

      390 triệu 150 m2 2,6 triệu/m2
      ** BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ **- DT: 150m2 (5x30).- Đường nhựa 6m- Giá ngộp 390 tr. Hỗ trợ gặp trực tiếp chủ để thỏa thuận giá.- Đã có sổ. pháp lí đầy đủ - không...
      Đường 781, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Long Vĩnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 360 tr

      360 triệu 0 m2
      nền thổ cư chính chủ.- DT: 137,3 mét vuông (5x27,8).- Giá chỉ 360 tr. Hỗ trợ gặp trực tiếp chủ để thỏa thuận giá (nếu thiện chí).- Đã có sổ sẵn. Hỗ...
      Xã Long Vĩnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 402 m2, giá 115 tr tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      115 triệu 402 m2 0,29 triệu/m2
      căn biệt thự vistalago căn hộ góc 3 mặt thoáng view đẹp DT : 402m2 DT sàn : 192m xây 3 tầng 1 tum tổng DT sàn xây dựng 464m2 .Nhà Hướng : Tây Nằm...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 15 triệu tại Phường Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội

      15 triệu 52 m2 0,29 triệu/m2
      bán nhà khu phân lô vip trung tâm Q. đống đa, thông phong,văn miếu , quốc tử giám, vị trí vàng trong Q. đống đa, nhà khu phân lô tiện ích khủng, khu vip co...
      Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 100 m2, giá 71 tr tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      71 triệu 100 m2 0,71 triệu/m2
      Tòa N01T6, vào thẳng tên chủ đầu tư:Căn 01, giá 81tr/m2 tầng cao đẹp.Căn 02 giá 82 số tầng đẹp.Căn 03 tầng trung giá 78, tầng cao giá 79tr/m2.Căn 04 tầng...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 200 tr tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      200 triệu 82 m2 2,44 triệu/m2
      Chỉ với 200tr đã sở hữu đc nhà Vinhome ngay trong trung tâm thành phố Hà Nội, 1 bước ra sân vận động Mĩ Đình.Trả trước 20 phần trăm đến khi nhận...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 triệu tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 triệu 67 m2 0,05 triệu/m2
      SỞ HỮU CĂN 2 phòng ngủ - DỰ ÁN 5* AN LẠC GREEN SYMPHONY!!!- DTTT: 67.49m2- ban công: hướng Đông Nam cực mát.- Tầng trung, view thoáng.- căn hộ ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 40 triệu tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      40 triệu 63 m2 0,64 triệu/m2
      Tòa có 2 hầm để xe- Tầng 1: nhà phố thương mại + Sinh hoạt cộng đồng- Tầng 2: fitness + căn hộ chung cư- Tầng 3-38: căn hộ chung cư- Tầng 20: Có...
      Dự án The Canopy Residences - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 40 m2 tại Xã Tích Giang - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 270 tr

      270 triệu 40 m2 6,75 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất làng nghề Tích Giang - oto đỗ cửa, DT 40m2 đến 50m2, MT 4m. Khu vực cư dân đông đúc, thân thiện, gần trường học ngay làng...
      Đường 32, Xã Tích Giang, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 15m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4 triệu

      4 triệu 1 m2 4 triệu/m2
      Em chính chủ nợ cần bán rẻ 1321 mét vuông có bìa đất view suối xịn xò cho anh/chị em mua nghỉ dưỡng, homestay.Đẹp _ và đảm bảo giá siêu mềm rẻ nhất...
      Đường 14, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 133 m2 tại Xã Nam Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 400 tr

      400 triệu 133 m2 3,01 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất bìa đỏ Đông Hạ Nam Sơn giá chưa đến 400tr.DT 133 mét vuông vuông vức xinh xinh, đường trước mặt 4m.Cách 100m là chợ trung...
      Xã Nam Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 12 tr

      12 triệu 2 m2 6 triệu/m2
      LH 0838 440 ***.nền đất vuông vắn, hai mặt trước sau đều là đường thông thoáng rộng.đc đất tại: Xã Song Phương - Hoài Đức - TP Hà Nội.Mặt trước đường...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.