Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 300 m2, giá 50 triệu tại Huyện Bến Lức - Long An

      50 triệu 300 m2 0,17 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Park Village.Tuyệt tác Grand Village phong vị Châu Âu giữa lòng TP bên sông Waterpoint 355 hec ta.- Gồm 96 biệt thự phong cách Châu Âu...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán đất, xưởng trong khu công nghiệp Đức Hòa

      25 triệu 5 m2 5 triệu/m2
      Bán đất SX KD trong KCN: 5000m2, 10.000m2, 22.358m2. Đất đã san lấp, xây tường bao, hổ trợ xây dựng, thi công phòng cháy chữa cháy cho KH...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 1 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tr

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      DVCC.Bán đất MT đường Võ Nguyên Giáp, P. 12, TP Vũng Tàu.DT 1104m2. Đất nông nghiệp sổ riêng.giá 8,5tr/1m2.Đất bằng phẳng, vị trí đẹp, thuận tiện làm kho...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 200 m2, giá 25 triệu tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      25 triệu 200 m2 0,13 triệu/m2
      sổ hồng riêng cắt lỗ 2,5tỉ liên kế ku trung tâm đô thị hanaka viu sông tiện ích đẳng cấp xung quanh căn biệt thự sầm uất,chính chủ gia đình cần bán...
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 1 m2, hướng Tây - Bắc tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 300 triệu

      300 triệu 1 m2 300 triệu/m2
      Đất view hồ sinh thái.- DT: 1063m2 (21x49).- Đường 5m.- Giá: 300tr.- Hỗ trợ trả góp 50 phần trăm tận 12 tháng.Hỗ trợ xem đất thực tế 24/24.
      Xã Long Bình, Huyện Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 272 triệu tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      272 triệu 30 m2 9,07 triệu/m2
      một căn duy nhất giá 272 tr/căn, TT 30 phần trăm giao nhà ở ngay.- chung cư nhà ở xã hội Happy Home Nhơn Trạch.- giá rẻ nhất cộng với PTTT cực ưu...
      Dự án Detaco Nhơn Trạch, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu miếng đất 5 m2, mặt tiền 70m tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 405 tr

      405 triệu 5 m2 81 triệu/m2
      Cần bán nhanh 4 miếng đất Hồng Thái, cạnh đường liên xã xuống Biển giá 405 tr/ lô - sổ hồng.- 5.395m2 giá 405 tr.- 6.710m2 giá 470 tr.- 3.260m2 giá 326...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán miếng đất 2 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 190 tr

      190 triệu 2 m2 95 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 4 lô liên kế để gánh lỗ KD 45x55 =2475m2.Đường nhà nước 18m, ngay QL 13, ủy ban nhân dân, chợ, trường, trạm y tế ngay đầu đường.Có...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 2 m2 tại Xã Phan Thanh - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 189 tr

      189 triệu 2 m2 94,5 triệu/m2
      Trọn sổ gần 2000m2 đất CLN ngay cạnh KDC xã Phan Thanh.- Giá bao thuế phí, không phát sinh thêm.- Đường 6m oto đến tận đất - đường hiện trên sổ.- Hướng view...
      Xã Phan Thanh, Bắc Bình, Bình Thuận
      D
      Đặng Nguyễn Khánh Duy Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 350 tr tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      350 triệu 33 m2 10,61 triệu/m2
      - Ngộp: 350 tr, một căn duy nhất.+ 33m2, 350 tr.+ 36m2, 380 - 420 tr.+ 52m2, 530 - 550 tr.+ nhà phố thương mại shophouse tầng một 45m2: 650 tr.- căn ...

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 8 tr tại Đồng Xoài - Bình Phước

      8 triệu 130 m2 0,07 triệu/m2
      Cát Tường Phú Hưng thổi lửa thị trường cùng siêu chính sách nhà phố thương mại shophouse độc bản Đón mừng Giáng sinh!!! Chỉ từ 8 tr đồng/tháng sở hữu...
      Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán miếng đất 120 m2 tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán nhanh đất đường Mai Chí Thọ, Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ giá lộc cho cô chú.Xung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng rãi và đầy đủ tiện ích.Khu đất ôm...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp miếng đất 3 m2, mặt tiền 21m tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 326 tr

      326 triệu 3 m2 108,67 triệu/m2
      Duy nhất 1 mảnh đất Hồng Thái 326 tr/ 3.260m2 ngay khu dân và đường liên huyện đi sân bay.- MT rộng đường 8m ô tô vào tận lô.- Cần tiền bán nhanh thỏa ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất nền 5 m2, mặt tiền 60m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 440 tr

      440 triệu 5 m2 88 triệu/m2
      4.743 mét vuông Đất Hoà Thắng, cây lâu 5, ngay đường liên huyện 22m đi sân bay, giá 440 tr.- MT sổ 60m đường 8m ô tô vào tận nơi.- Đất đã cắm cọc...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 2 m2 tại Xã Xuân Phú - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 380 triệu

      380 triệu 2 m2 190 triệu/m2
      - Bán mảnh đất vườn như hình giá 380tr, đất full hồng lên thổ đc (200m2 thổ 30tr).- Có 80m mặt đường đá mi, 90m giáp sông- Đường đá mi oto tới đất, sát...
      Đường ĐT 691, Xã Xuân Phú, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp mảnh đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 398 tr

      398 triệu 140 m2 2,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất.Giảm giá gấp bán ngay.Ngay ngã 4 Dầu Giây.Thuận tiện di chuyển.SHR.Bao sổ sách - Vay NH 80 phần trăm sổ nếu có nhu cầu.
      Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 2 m2, mặt tiền 27m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 46 tr

      46 triệu 2 m2 23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Võ Nguyên Giáp - ngay Nha Trang.Gần bến xe liên tỉnh & chợ đầu mối tương lai rất thuận lợi KD, làm kho xưởng, nhà nghỉ phòng trọ, hàng quán...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 2 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Khánh, giá 15 triệu

      15 triệu 2 m2 7,5 triệu/m2
      - MT Tỉnh Lộ 2, Diên Lạc.Đất dân xưa giờ chưa qua đầu tư giá cực tốt.- DT 2247 m2 ngang 13m nở hậu.Thổ cư 200 m2 có sẵn nhà c4.Rộng rãi thoáng mát với 2 PN...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.