Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu nhà phố - shophouse 3 tầng, 230 m2, giá 42 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 triệu 230 m2 0,19 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Sarina Sala - Vị trí : sarina, An Lợi Đông, TP Thủ Đức (KĐT Sala) - DT: 8.2x9.3m- Kết cấu:1 trệt 2 lầu - Nội thất: Hoàn...
      Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường ĐT 747 - Tân Bình - Tân Uyên, giá 480 tr

      480 triệu 100 m2 4,8 triệu/m2
      CHỈ 480TR SỞ HỮU NGAY NHÀ 1 TRỆT 1 LẦUNH hỗ trợ vay tối đa , LS 4,8 phần trăm/năm cố định trong 25 nămCam kết LN 36 phần trăm/năm , sau 1 năm...
      Đường ĐT 747, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán 3.000m2 đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A, Hòa Châu, Hòa Vang, Tp Đà Nẵng

      39 triệu 3 m2 13 triệu/m2
      Cần bán 3.000m2 đất MT đường QL 1A, Hòa Châu, Hòa Vang, Tp Đà Nẵng.Mô tả:Phù hợp với làm kho nhà xưởng hoặc showroom...giá cho thuê 13 tr/1m2.Ngoài ra...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng.

      Bán gấp mảnh đất 1 m2 tại Xã Mỹ Thạnh Bắc - Đức Huệ - Long An, giá 465 triệu

      465 triệu 1 m2 465 triệu/m2
      Vườn đã lập sẵn, phù hợp cho những ai thích lập vườn, đào ao, nuôi cá.Khu vườn có sẵn 50 gốc mít thái, hệ thống tưới tiêu tự động, đường oto đến đất.Loại...
      Đường ĐT 838, Xã Mỹ Thạnh Bắc, Đức Huệ, Long An

      Bán gấp căn nhà đẹp 28 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 490 tr

      490 triệu 28 m2 17,5 triệu/m2
      - Nhà trệt + lầu.- Nhà hẻm ô tô và nở hậu.- Nhà đầu hẻm, thông thoáng.- Vị trí : Sát miếu bà chúa xứ và gần Công Viên 7 Kỳ Quan- Thuận tiện gần các tiện...
      Đường Rừng Sến, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 200 m2 2,25 triệu/m2
      Vị trí: Liên xã 11, Minh Thắng, Chơn Thắng, Bình Phước.DT: 5x40m 200 mét vuông (100 mét vuông TC).Tiện ích xung quanh.Trường học, BV.khu công ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 159 m2 tại Phường 11 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 500 triệu

      500 triệu 159 m2 3,15 triệu/m2
      Bán miếng đất may mắn cho cô chú a/c.Xung quanh đất gần thuận tiện di chuyển vào trung tâm.đc đất: Nhị Mỹ, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 159 mét vuông. Giá...
      Phường 11, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Ngọc Lương - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 160 triệu

      160 triệu 2 m2 80 triệu/m2
      Sốc hơn 100tr có ngay mảnh đất 2275m đất nông nghiệp , 2 MTVề trồng rau, nuôi gà thì hết ýĐất tại Ngọc Lương, Yên Thủy, HBĐất vuông vức, trên đất đã...
      Xã Ngọc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 70m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 4 triệu

      4 triệu 2 m2 2 triệu/m2
      nền đất xã Ninh Thọ, hiện trạng 2 MT, MT chính đường bê tông 5m (quy hoạch 20m đấu nối QL 1A và tỉnh lộ 7), MT thứ hai đường đất 3m. Đất có quy hoạch 3 MT....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 490 tr

      490 triệu 200 m2 2,46 triệu/m2
      200m2 Full thổ cư Ninh Tân-Ninh Hoà Giá chỉ 490 tr: Cách khu CN Ninh Xuân 5 kilomet. Cách TL5: 1,5 kilomet Dt: 200m2, Ngang 5*40 full thổ cư....
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 0 m2
      Chủ gởi bán miếng đất Khánh Phú, Khánh VĩnhMT đường nhựa, oto né nhauDT 195 mét vuông full thổ cưNgang 10m, đất vuông vắn đẹpNằm trong khu dân cư...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 40 tầng, 175 m2, giá 35 tr tại Thị xã Cửa Lò - Nghệ An

      35 triệu 175 m2 0,2 triệu/m2
      Cửa Lò Beach Villa là dự án nằm tại trái tim của Cửa Lò, khi nằm ngay giao lộ đường đại lộ 72m và đường Bình Minh gần biển. Đây là khu vực quy hoạch mới sẽ...
      Dự án Cửa Lò Beach Villa, Đường Bình Minh, Cửa Lò, Nghệ An

      Bán mảnh đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      - Nơi hòa mình vào thiên nhiên nguyên bản!Yêu thiên nhiên dễ dàng nhưng giữ vững sự nguyên bản của thiên nhiên đó mới là bản lĩnh!Bạn yêu thiên nhiên? Bạn...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán kiot căn góc Chợ Lào Cai, giá 220tr. Tiềm năng tăng giá gấp 5-10 lần. Cho thuê ổn định

      220 triệu 0 m2
      - Bán kiot căn hộ góc chợ Lào Cai.- Là chợ lớn nhất miền Bắc, sở hữu 62 năm.- Tiềm năng tăng giá gấp 5 - 10 lần.- Cho thuê ổn định.- DT 13,5 mét ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Lào Cai, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Ngọc Sơn - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 260 triệu

      260 triệu 120 m2 2,17 triệu/m2
      Cơ hội có 1 0 2.Bạn muốn đầu tư nhưng tài chính có hạn.Cạnh trung tâm hành chính mới, cạnh suối khoáng nóng 100Ha, gần khu công nghiệp 150ha.Đất ở đô thị...
      Xã Ngọc Sơn, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bán nhanh lô đất 150 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Thành Mỹ - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 150 triệu

      150 triệu 150 m2 1 triệu/m2
      Siêu phẩm 150m view hồ Bai Cái 150 tr Thành Mỹ Thạch Thành Thanh Hóa phân lô vỉa hè.- Đường 6m vỉa hè 1.7m.- View hồ bai cái rộng 10ha nước trong xanh sau...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán nhanh nền đất 3 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 30 triệu

      30 triệu 3 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất hoa hậu giá yêu thương nhất trong mọi thời đại . DT 2868 mét vuông lô góc . Thổ cư 200 còn lại đất vườn . Phù hợp mọi mô hình KD , giáp...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 310 m2, giá 69 tr tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      69 triệu 310 m2 0,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự MT SIÊU RỘNG trong KĐT HOA PHƯỢNG.Nếu quý khách muốn sống trong một KĐT văn minh, yên tĩnh, trong lành, cảnh quan xanh,...
      Dự án Khu biệt thự Hoa Phượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.