Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      439tr cho gần 1000m2 có 100m đất thổ cư Măng đen

      439 triệu 800 m2 0,55 triệu/m2
      Chỉ 439tr cho miếng đất view săn mây thơ mộng, 770-900 mét vuông. 100 mét vuông thổ cư sát trung tâm Măng Đen trứ danh. 4 lô Ngang 14m- 16m...
      Xã Măng Cành, Huyện Kon Plông, Kon Tum

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, giá 38 tr tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh

      38 triệu 0 m2
      bán ô đất nền tự xây, Tại dự án TTP Bay - lớn nhất tại trung tâm TP Cẩm Phả, Quảng Ninh, mặt đường bao biển đẹp nhất việt nam,DT:111,1m2 giá 4ty2 view...
      Dự án Green Park Cẩm Phả, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 1 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 20 tr

      20 triệu 1 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền giá rẻ tại dự án Thung Lũng Thanh Xuân, giá chỉ 20tr/m2 rộng tới 1300m2 full bìa đỏ.LH lấy thông tin: 0966 978 ***không trung ...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán liền kề 5 tầng, 412 m2, giá 300 triệu tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      300 triệu 412 m2 0,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự khu K Ciputra khu đô thị Nam Thăng Long:- DT: 412 mét vuông - Thiết kế 3 tầng nổi, 1 tầng hầm, có logia và khu sân...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 160 m2 tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 57 tr

      57 triệu 160 m2 0,36 triệu/m2
      Ông bác nhà em cần bán nhanh miếng đất thổ cư cực đẹp...Tổng DT 160m...MT 8m+ hậu 8m + sâu 20m ...( Thông số cực đẹp)...Đường trước nhà hai oto tránh nhau...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 2 m2 tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 18 triệu

      18 triệu 2 m2 9 triệu/m2
      Chủ đất bán miếng đất DT 1800 mét vuông, ngay công nghệ cao.Vị trí thôn 5 Phú Cát.Sát trục chính dh09.Đường thông sẵn sổ sang tên trong ngày.Đường...
      Thôn 5, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 6 m2 tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 18 triệu

      18 triệu 6 m2 3 triệu/m2
      Chủ bán nền đất DT 5,600m2 sát vách công nghệ cao gọi ngay 0373 585 ***.Vị trí thôn 5 Phú Cát.DT 5,600m2.cư dân đông đúc.Nghỉ dưỡng xây xưởng cực kì hợp...

      Cần bán lô nhà xưởng cụm CN Phương Trung có thể xây dựng ngay

      10 triệu 1 m2 10 triệu/m2
      chào bán đất công nghiệp Phương Trung thuộc cụm công nghiệp tại Thanh Oai, Thủ đô Hà Nội.Dự án mới, thời gian hoạt động tối đa 50 năm.DT linh hoạt từ...
      Đường 21B, Xã Phương Trung, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 6 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 6 m2 5 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất DT 5600m2 đất sát công nghệ cao và nhà máy in tiền.Gần suối tự nhiên.Đường oto vào đất thoải mái.Sang tên trong ngày.Gần dự án...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 150 tr

      150 triệu 140 m2 1,08 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Yên Lãng - Đống Đa.+ Cần bán nhanh nên muốn nhượng lô đất phố Yên Lãng - lô góc 3 mặt thoáng - 1 mặt ngõ oto có MT 8,8m - 1 mặt ngách...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 46 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 110 tr

      110 triệu 46 m2 2,4 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - oto CÁCH NHÀ 20m - TẶNG NỘI THẤTTRIỀU KHÚC - Dt 46 mét vuông x mt 4.6m - giá bay nhanh trong ngày 4.85 tỉ Tầng 1: Bếp + khách +...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 6 triệu

      6 triệu 40 m2 0,15 triệu/m2
      oto QUA NHÀ - NGÕ THÔNG CHÙA HÀ - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - Vị trí Siêu đẹp, oto đỗ cổng, ngõ thông, khu vực dân trí cao. - Nhà xây dựng 2017 còn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 110 tr

      110 triệu 40 m2 2,75 triệu/m2
      CC BÁN NHÀ CẦU GIẤY ,BAO PHÍ SANG TÊNÔTÔ 10M NHÀ LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG SÁNGNgõ thông thẳng tắp,tiện ích bạt ngàn ,bay Nhanh trong ngày ,Dt 40m2 ,mỗi tầng 3...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 10 tr tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 triệu 80 m2 0,13 triệu/m2
      vin chào bán quỹ căn liên kế cuối cùng vin Ocean Park 1 Giá Gốc.AC chỉ cần bỏ ra 3 tỉ sẽ nhận đc gì?Thứ nhất: một căn liên kề DT đất 80m2 - Xây dựng 5...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá 169 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      169 triệu 1 m2 169 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết công việc cuối năm.bán ngay căn biệt thự tân cổ điển MT Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền.- DT: 1.268 mét vuông full thổ cư.- Trệt 2...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 20 triệu tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      20 triệu 60 m2 0,34 triệu/m2
      + Giá cực tốt chỉ với 20tr.+ Cam kết giá mềm nhất thị trường Q4.- DTSD: 60m2.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ - 1 toilet.- Tình trạng...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 42 m2, mặt tiền 100m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 315 triệu

      315 triệu 42 m2 7,5 triệu/m2
      Đất quy hoạch giáo dục, Q9, Tp HCMC.DT: 3,2ha, thực tế ra 4,2ha.liên kế ĐH Luật. Cách đường song hành cao tốc Long Thành 600m.Hiện trạng đất trống.pháp ...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 345 triệu

      345 triệu 65 m2 5,31 triệu/m2
      ĐẤT ngay khu Quân Đội Bình Tân - Bùi Tư Toàn - DT 4x16.5m: thổ cư 55 mét vuông - Đường 6m- thông thoáng Giá 3.45 Tỉcall ngay Kim Cương 0915 261 ***
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.