Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 11

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư The Flemington- Đ/C: Phố Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Tp Hồ Chí Minh- DT: 87 mét vuông 3 phòng ngủ 2WC- Tiện ích:...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,82 tỷ tại Tân Bình

      3.82 tỷ 69 m2 55,37 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Tp TP.HCM.- DT:...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 106 m2 36,33 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán lại chung cư 3  phòng ngủ đã có SHR:- DT 106m2.- Thiết kế 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ hoặc mua...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Chợ Lớn Q. 6, 82m, 2 PN, nhà đẹp, logia view Nam, có sổ hồng riêng,Giá thật: 3 tỉ. Khu chung cư có tiện ích hồ bơi, khuôn viên cây...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 150 m2 29 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán căn hộ chung cư Giai Việt Chánh Hưng đường Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8. DT 150m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, nhà đã trang đầy đủ nội ...
      Dự án Khu căn hộ Chánh Hưng - Giai Việt, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Galaxy 9, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ galaxy 9 tại số 9 Nguyễn Khoái Q.04 .02 PN 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ, chỉ cần mang quần áo vào ở.giá 3,6 tỉ, đã có...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      chung cư MT Eastmark City là căn hộ chung cư thành phần thuộc khu dân cư Centana Điền Phúc Thành hiện hữu, tọa lạc tại đường Trường Lưu và Vành...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 11

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán chung cư view hồ bơi, thiết kế 3 phòng ngủ, đã có sổ hồng riêng vĩnh viễn.NH hỗ trợ vay.Vị trị trung tâm gần trường học,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.99 tỷ 66 m2 60,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Cityland Nguyễn Văn Lượng p10, Gò Vấp. sổ hồng riêng cc ngay DT 66,5m vuông 2 PN, lầu 4, sổ hồng. Hướng Bắc. Để lại hết nội thất có sẵnTiện...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Giá dự kiến chỉ từ.MT đường Nguyễn Hữu Thọ, kế bên Phú Mỹ Hưng sầm uất.Cơ hội sở hữu nhà đẹp view sông Phú Mỹ Hưng chỉ với 30 phần trăm trong 3...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 80 m2 61,88 triệu/m2
      Bán căn TRỆT 3 PN khu Ruby - Celadon City Blọck C- Khu Ruby - Celaodn City GIá : 4.950 tỉDT : 80m2 Sân trươc nhà rất rộng -mát mẽ yên tỉnh -như resort nghỉ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 106 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, view thông thoáng.Nội thất: Sàn gỗ, Hafele, khóa từ Yale.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông hơi,...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      chung cư sức khoẻ Essensia Sky - Nam Tp TP.HCM.Chỉ cần TT 10 phần trăm sở hữu ngay chung cư sức khoẻ bật nhất khu Nam Tp TP.HCM.Dự án nằm trong...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,37 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 54 m2 62,36 triệu/m2
      Xin chào quý anh chị, Thắng - phòng KD hưng thịnh xin đc gửi đến quý anh chị báo giá mới nhất giá cực tốt của chung cư hạng sang - avatar thủ đức chào ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,38 tỷ

      3.39 tỷ 71 m2 47,64 triệu/m2
      - Nằm trong KĐT Mizuki - Đường Nguyễn Văn Linh đã có dân cư hiện hữu.- DT: 71m2. Thiết kế 2 PN, 2  toilet.- Vị trí căn hộ góc. View kênh Đào, thoáng...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      De Capella Thủ Thiêm - Nhận nhà ở ngay CK 16 phần trăm - Hỗ trợ LS đến 36 thángVị trí: MT đường Lương Định Của, KĐT Thủ Thiêm sầm uất.giá siêu mềm...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 99 m2 39,4 triệu/m2
      HUỲNH TRẤM - BÁN căn hộ chung cư RIVIERA POINT GIÁ 3 tỉ 9- DT: 92 m2, 2  phòng ngủ- Nhà trống như hiện trạng- SHR Cầm tay- Giá: 3,9 tỉ liên hệ: ...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 85 m2 52,36 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington Đường Lê Đại Hành Q. 11, DT 85 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 4 tỉ 45, sổ hồng riêng đầy đủ, ở ngay,...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.