Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mỹ Phước, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Phước, đc: Hẻm 280/29 Bùi Hữu Nghĩa, P. 2, Bình Thạnh, Tp TP.HCM.DT: 81m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Giá: 3 tỉ, Có SHR.Tiện...
      Mỹ Phước, 280/29, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 63 m2 51,59 triệu/m2
      bán nhanh HẠ GIÁ CĂN HOT EMERALD - Q. TÂN PHÚ DT: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ +  nhà vệ sinh + 1logia giá bán: 3.250 tỉ ( Bao...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 7 phòng ngủ

      4.2 tỷ 248 m2 16,94 triệu/m2
      Nơi đáng lực chọn - căn biệt thự trên cao - Hoàng Anh Gold House - Sát Q. 7.Cần bán căn thông tầng 248 mét vuông căn hộ góc nên sáng thoáng mát...
      Dự án Hoàng Anh An Tiến - Gold House, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.38 tỷ 71 m2 47,61 triệu/m2
      CẦN bán ngay CĂN EMERALD 2 phòng ngủ GIÁ RẺ - DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - giá: 3.380 tỉ ( Bao hết phí thuế ) -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư akari city dt:79m2 (2 phòng ngủ-2 phòng vệ sinh) cần bán lại giám giảm giá so với thị trường từ hơn 100 tr.- căn hộ chung ...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Bình Thạnh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư mới bàn giao ngay MT Điện Biên Phủ, gần vòng xoay Hàng Xanh- 2 PN, 2  nhà vệ sinh- Nhà có sẵn rèm cửa, máy lạnh, tủ...
      Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Bán chung cư Gold View, Bến Vân Đồn Q. 4. chung cư 1 phòng ngủ -  toilet đầy đủ nội thất giá rẻ: 3 tỉ, liên hệ ngayCC: 0908 569 ***- Thiết...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.căn hộ chung cư có 2 PN, 90 mét vuông, và 2 toilet.Đã trang bị nội thất, nhà chủ...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 63 m2 50 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN chung cư EMERALD giá mềmDT:+ 53m2 1 phòng ngủ + 1 toilet, Nội thất cơ bản, giá 2.450tỉ (Bao hết)+ 53m2 1 phòng ngủ +...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 111 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4 tỷ 111 m2 36 triệu/m2
      ƯU ĐÃI DUY NHẤT CHỈ 20 CĂN TRỰC TIẾP GIỎ HÀNG chủ đầu tư:- TT chỉ 30 phần trăm trải dài trong 12 tháng. mỗi 2 tháng/ 5 phần trăm- NH hỗ trợ...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Phú

      4.41 tỷ 93 m2 47,32 triệu/m2
      Cần bán chung cư Diamond Atnata KĐT Celadon City,.- DT: 93m2. View MT Đại Lộ Gamuda..- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 kho, bancon...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 95 m2 42 triệu/m2
      MT Eastmark City là khu căn hộ chung cư cao cấp, ven sông tự nhiên xanh mát, vị trí cực kỳ đẹp MT đường vành đai 3 (Dự kiến hình thành 2025) cách trung...
      Dự án MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,07 triệu/m2
      AKARI CITY TÂM ĐIỂM KẾT NỐI TẠI CỬA NGÕ PHÍA TÂY HCMVị trí, vị trí và vị trí luôn là tiêu chí quan trọng để định vị giá trị và tiềm năng của một dự án bất ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 65 m2 67,7 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 toilet full nt.View TP.Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, công viên.
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 2 PN 60 mét vuông - MT đại lộ Võ Văn Kiệt.Góp 5tr mỗi tháng nhận nhà ở hoặc cho thuê.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.LS ưu đãi chỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Mã căn: E1.1x. 06.Giá gốc: 4,442,481,315.Chính sách chưa từng có trên thị trường.- CK lên đến 13 phần trăm khi KH lựa chọn TT chuẩn.- Hổ trợ KH Vay...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,99 tỷ tại Quận 4

      5 tỷ 52 m2 96 triệu/m2
      De La Sol - Capitaland - Q4!-------------Giá từ: 96 tr/ mét vuông.Tiêu chuẩn bàn giao: Nội thất dính tường cao cấp!Bàn giao căn hộ chung cư: DK Quý...
      De La Sol, Số 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ De La Sol, 70 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      - đc phát triển bởi CĐT uy tín: CapitaLand.- Tiến độ xây dựng dự án De La Sol thuộc khu vực Q. 4: Đã cất nóc.- Quy mô: 3 tháp - 870 căn hộ chung cư hộ -...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.