Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 72 m2 68,06 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Prince Residence, Q. Phú...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Cộng Hòa Plaza, Q. Tân Bình, TP Sài ...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Dragon Hill 3 - Essensia Nam Tp Tp HCM.MT đường Nguyễn Hữu Thọ, kế bên Phú Mỹ Hưng sầm uất.liên lạc: Ms Giang 0902 908 ***.View sông...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Samland Airport , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP CC SAMLAND AIRPORT, (GV), 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, FULL NT, CỬA hướng Tây NamVIEW...
      Dự án Samland Airport, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,27 tỷ tại Bình Thạnh

      4.28 tỷ 77 m2 55,51 triệu/m2
      Cao ốc căn hộ kết hợp văn phòng 152 Điện Biên Phủ đang bàn giao - Nằm ngay MT Điện Biên Phủ - P. 25, Bình Thạnh. PARK VIEW RESIDENCE Ký HĐ trực tiếp với...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Screc Trường Sa Q. 3, chung cư tầng cao thoáng mát view kênh.DT: 81m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh (tặng nội thất luxury).Giá chỉ...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      - bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học, khu văn phòng cho thuê, siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Nhà đầy đủ nội thất, lầu cao view đẹp, 2 phòng ngủ, gần 70m2, giá 3tỷ8, hỗ trợ vay trả trước 1ty5, hotline xem nhà: 0932 011 ***
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư full nội thất giá bán gấp cho khách thiện chí.- DT: 54m2.- 2 PN 1  phòng vệ sinh (1 + 1).- Tháp B, view Mai Chí Thọ, cửa chính...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 87 m2 52,88 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, DT 87m2.- chung cư tầng trung logia thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, khu vui chơi trẻ em. Phòng karaoke, thư viện và...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3,5...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hưng Phúc Happy Residence Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 78 mét vuông thiết kế 2 PN 2 WC, bếp, phòng khách, logia.Bao gồm full nội ...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn 2 PN kế bên sân vườn 200m2, view ngắm máy bay xịn sò.- DT: 73m2, 2 PN 2  toilet.- Đơn giá: 58.9tr/m2.liên lạc em lấy căn hot...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 PN, 2  nhà vệ sinh, căn hộ góc view đẹp, SHR chính chủ. Nhà đẹp, hotline: 0907 488 *** Tuấn.
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư An Gia Skyline DT 112m2.giá: 3.8 tỉ còn thỏa thuận ít.Full NT như hình. Giá bán ngay cách Phú Mỹ Hưng 5 ph. Tiện ích hồ bơi, quán...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 8

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn The Pegasuite 01 (phố tây Hồ Chí Minh).Thiết kế và DT.- 100m - 3 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia + Loya đầy đủ.- Nhà...
      The Pegasuite, 1002, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      -Bán lỗ chung cư đc chủ NĐT nội thất siêu khủng tại SAIGON GATEWAY-giá: 3 tỉ ( Bao thuế phí chưa bao sổ)-Thiết kế 3 phòng ngủ+2 nhà vệ sinh (...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      - bán gấp chung cư Central plaza 91 phạm văn hai- Đ/C: 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình, Sài Gòn- DT: 70 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.