Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.557 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 110 m2 284,55 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 350 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Bán Toà căn hộ dịch vụ Ngang 14m Siêu Đẹp tại QL 13 cũ, KP3, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- DT: 14m x 28m, - Công nhận: 350  mét vuông- Kết Cấu:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP Sài Gòn vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 98,9000015258789 m2 tại Quận 2, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 98,91 m2 372,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố nằm ngay Đường Số 9 – trung tâm Thảo Điền, vị trí cực kỳ đắc địa khi kế bên Vincom Mega Mall, đối diện tuyến Metro 1, bao quanh là các toà...
      Đường Số 9, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 88 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 88 m2 386,37 triệu/m2
      Bán nhà Đinh Công Tráng – P. Tân Định, Q. 1 | trục KD sầm uất – sát Hai Bà Trưng📍 Vị trí đắc địa, ngay khu Tân Định – trung tâm Q. 1, liên kế Hai Bà...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, 7.2x16m, 6 tầng, thang máy, 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, TP.HCM. Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong TTTM.Lề đường rộng.- Cung đường thương hiệu nối các...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 146 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 146 m2 219,18 triệu/m2
      Thông tin mô tảPHẦN 1: MÔ TẢ TỔNG QUANBán nhà 3 MT khu cư xá Nguyễn Trung Trực P. 12 Q. 10, ngang 8m dài 19m, một MT đường nhựa và 2 mặt hẻm cực kỳ thông...
      436A

      Bán tòa văn phòng Nguyễn Công Trứ Quận 1, 8 tầng, 450m² sàn, có thang máy, 35 tỷ

      35 tỷ 55 m2 636,37 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Nguyễn Công Trứ – Q. 1 | trung tâm tài chính – khai thác mạnh📍 Nằm trên tuyến Nguyễn Công Trứ – khu vực tập trung NH, công ty tài chính,...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 94 m2, giá 30 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 94 m2 319,15 triệu/m2
      căn hộ Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh ( Q.2, Tp HCM ) cần bán gấp bao gồm:+ giá: 30 tỉ VND ( thỏa thuận...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 354 m2, hướng Đông tại Đường Phan Anh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 354 m2 103,96 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Phan Anh, Tân Phú, DT 3 tỉ 6/năm, 36 tỉ 800 thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹  - Tổng 62 phòng đang khai thác -...
      Đường Phan Anh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 200 m2, hướng Nam tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      - Tọa lạc tại MT số 24 Đường số 10, Đường Lý Phục Man, P. Tân Thuận, Q. 7 sầm uất, đây là một trong những quỹ đất RẤT HIẾM HOI còn sót lại có DT chiều rộng...
      24 đường số 10, Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 95 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố khu SOHO - The Global CityKết cấu: 1 trệt +  4 lầuNhà thôgiá: 35 tỉ (Đã có sổ)DT: 95m2anh/chị quan tâm vui lòng contact: Ms. Xuân...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn vào hẽm xe 4 bánh yên tịnh, gần trường học, khu TM Vimhome, chợ ,  Metro,  trường đại học, NH....sổ hồng riêng chính chủ ,...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 Cư xá Đô Thành, giá 35 tỷ

      35 tỷ 103 m2 339,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 71 A đường số 1 Cư xá Đô Thành Q. 3.+ DT 103,5  mét vuông. 3 tầng. sổ hồng. + KDC phân lô hiện hữu, dân trí cao, an...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 245 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 36,75 tỷ

      36.75 tỷ 245 m2 150 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất / căn biệt thự Thảo Điền – giá siêu mềm – cơ hội đầu tư hiếm, đường nội bộ Nguyễn Văn Hưởng📍 Cả 2 sp đều tọa lạc tại khu Thủ Đức (Thảo...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 122 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 122 m2 254,1 triệu/m2
      BÁN 03 phòng ngủ SIÊU PHẨM HÀNG HIẾM SUNWAH PEARL, VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT DỰ ÁN , VIEW TOÀN CẢNH - SÔNG - BÁN ĐẢO THỦ THIÊM - TOÀN TP - SIÊU THOÁNG ĐẸP.-...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Bến Thành - Quận 1, giá 38,7 tỷ

      38.71 tỷ 50 m2 774 triệu/m2
      Bán nhà Cách Mạng Tháng 8 – Bến Thành – Q. 1 – có dòng tiền📍 Tọa lạc tại Cách Mạng Tháng 8, P. Bến Thành, thuộc Q. 1. Khu vực trung tâm sầm uất, gần chợ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 130 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 130 m2 296,16 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Sỹ Q. 3, (P. 13 – Q. 3 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, HCM – DT lớn hiếm📍 Tọa lạc tại Lê Văn Sỹ, khu vực trung tâm, cư dân văn minh, gần nhiều tiện...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.