Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 0,0057 triệu

      0.01 triệu 85 m2 0,01 triệu/m2
      DT: 4,1 X 20( Thực tế 85 mét vuông)Kết Cấu: 2 Tầng , 2wcKhu An Ninh, Dân Trí CaoGần Aeon Tân Phú. Bệnh viên Tân PhúPhù Hợp ỏ, Đầuv Tư Giữ Tiền
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 104 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường S2 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG S2 TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG  Vị trí đắc địa  KD sầm uất  Đối diện công viên Tây Thạnh thoáng...
      Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 26 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 26 m2
      NẾU TÀI CHÍNH TRONG TAY AC NẰM TRONG KHOẢN 3Đ HƠN ĐANG CÓ NHU CẦU MUA NHÀ THÌ ngôi nhà NÀY RẤT ĐÁNG CÂN NHẮC + Vị trí ở khu vực giao thông thuận tiện 1/...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,85 triệu

      9.85 triệu 68 m2 0,15 triệu/m2
      + Vị trí: Khu căn biệt thự Tân Sơn Nhì - Đường Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì Tân Phú+ DT: 68m² ( ngang 4m x dài 17m)  vuông vức+ Kết cấu: Trệt,...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 75 m2, giá 13 tr tại Đường Lương Minh Nguyệt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      13 triệu 75 m2 0,18 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông, 2 PN, 1 toilet, đầy đủ nội thất.giá thuê 13tr/tháng.  Bancong rộng phía trước trồng cây xanh thoải mái.Có thể ở liền,...
      Số 33 đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      🔥 Nhà gần 30m² - 1 trệt 2 lầu – hẻm oto 4m thông📍 Vườn Lài - Tân Phú – giáp Tân Bình👉 3 phòng ngủ – 2 toilet – vô ở ngay👉 Vị trí đẹp, đi...
      Nhà 1/ hẻm xe hơi thông - Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 88 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      - DT: 4m x 22m, Sổ vuông A4 cực đẹp- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ khép kín, 6WC- Hẻm nhựa 6m xe tải vào nhà, oto ngủ trong nhà-...
      Đường Tân Sơn, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Trung tâm Tân Phú, KDC an ninh, cách MT vài căn – đi lại cực kỳ thuận tiện.📐 DT: 3m x 10.5m🏗 Kết cấu: Trệt – Lửng – Lầu✨...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 44 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      ✨✨ TÂN PHÚ - NGAY VĂN CAO - SÁT MT - 2 TẦNG MỚI ĐẸP - 44 mét vuông - 4x11M - 2  phòng ngủ - TIỆN MUA Ở CHO THUÊ HOẶC XÂY MỚI PHÙ HỢP - GIÁ CHỈ...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      💰 Giá: 5,45 tỉ (thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 45,1m²📄 sổ hồng – pháp lí rõ ràng🏗 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (nhà vừa xây, vô ở ngay)✨ Công năng đầy đủ:Phòng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố vị trí cực đẹp tọa lạc ngay trục đường Dương Đức Hiền, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, an ninh,...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 53 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      🔥 MT TRẦN THỦ ĐỘ TÂN PHÚ - NGANG 4.7M CỰC ĐẸP - KD ĐA NGÀNH - 10 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú. 📐 DT: 4.7m x...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      🔥 MT KD PHẠM QUÝ THÍCH - GẦN 100 mét vuông - NỞ HẬU - KHÔNG LỘ GIỚI - GIÁ SỐC 9.9 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét cho NĐT: 📍 Vị trí: MTKD Phạm Quý Thích,...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 71 m2, giá 2,86 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.86 tỷ 71 m2 40,22 triệu/m2
      [𝐁𝐀́𝐍 𝐓𝐀̂𝐍 𝐏𝐇𝐔́] - 🔥 bán ngay căn hộ chung cư LOTUS GARDEN – TÂN PHÚ | sổ hồng riêng SẴN 🔥📍 Trịnh Đình Thảo, P. Tân Quý, Q. Tân Phú✨ Thông...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Hoàng Xuân Hoành - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM 5 TẦNG MỚI 100 phần trăm - NGANG 6.6M siêu hiếm - KHU VIP TÔ HIỆU - 8.6 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Hoàng Xuân Hoành, P. Hiệp...
      Đường Hoàng Xuân Hoành, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 354 m2, hướng Đông tại Đường Phan Anh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 354 m2 103,96 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Phan Anh, Tân Phú, DT 3 tỉ 6/năm, 36 tỉ 800 thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹  - Tổng 62 phòng đang khai thác -...
      Đường Phan Anh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 48 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà phố mới đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay nút giao Bình Long và Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm