Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      MT Eastmark City là một khu căn hộ chung cư ven sông giá thấp phục vụ.Cho nhu cầu ở thật phần đông cư dân tại TP.Sài Gòn với rất nhiều tiềm năng tăng...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu chung cư 10A Trần Nhật Duật, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 1

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư 10A Trần Nhật Duật giá siêu tốt- DT 62m2- KDC an ninh, mát mẻ căn hộ chung cư 10A Trần...
      Dự án Chung cư 10A Trần Nhật Duật, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng,...- DT:...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ De Capella, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      giá bán: 4,23 tỉ.Có thể TT chậm trong 2 năm.NH hỗ trợ vay ưu đãi đc ân hạn lãi năm đầu.Bàn giao nội thất hoàn thiện.Hiện trạng: Đã hoàn thành.contact dự án:...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.25 tỷ 73 m2 58,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Richmond City 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 73m, nội thất đầy đủ như hìnhgiá 4tỷ250 bao sang tên (Giá trên còn thỏa ...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh CH Richmond City. Tọa lạc ngay MT Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh. Căn 2 PN. DT: 68 mét vuông, lầu trung, view cực kì thoáng...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      căn hộ 152 Điện Biên Phủ đang giao nhà - nằm ngay MT Điện Biên Phủ - P. 25, Bình Thạnh.- Bàn giao hoàn thiện cơ bản cao cấp.- 2 phòng ngủ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ chung cư CC ÂU CƠ TOWER (TP), 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, NTCB, CỬA hướng Đông NamVIEW hướng ...
      Dự án Âu Cơ Tower, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.18 tỷ 72 m2 58 triệu/m2
      Chỉ với 420 tr đồng, sở hữu chung cư cao cấp MT Nguyễn Hữu Thọ cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5p di chuyển.1. Quy mô:- CĐT: Phú Long.- Tổng DT: 10.481 mét ...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 *** - Để nhận thông tin chi tiết về chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn hộ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Him Lam Chợ Lớn đường Hậu Giang Q. 6.- DT: 86m2, 2 PN, nhà đẹp mới, view cao thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị, NH,...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Cosmo City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,29 tỷ tại Quận 7

      3.29 tỷ 78 m2 42,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cosmo City, số 99 Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7.DT: 78m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Có một số nội thất.Tiện ích: Có hồ...
      Cosmo City, số 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Tp Sài ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      - Bán chung cư tại căn hộ chung cư The Sun Avenue - 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú- DT 86m2, chung cư 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp- Tầng cao view rất...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.66 tỷ 85 m2 42,98 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư mới 100 phần trăm vì không có nhu cầu sử dụng, có nội thất bếp từ, máy hút mùi, tủ bếp, kính bếp, thiết bị vệ sinh đầy...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      - chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng khách và 2...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Park View - căn hộ góc hướng Đông - Phú Mỹ Hưng giá giá: 4 tỉ 150.- DT: 102  mét vuông căn hộ góc.- 2  phòng ngủ -...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,35 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 68 m2 49,27 triệu/m2
      CC Nguyễn Ngọc Phương, P. 19 Bình Thạnh.Mô tả:DT: 68 mét vuông, 5.5 x 12, giá 3.35 tỉ.Kết cấu một sàn, có 3 PN, logia view bờ kè thoáng.Đường trước...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.