Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.282 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 58 m2 18,8 triệu/m2
       Giá TT 1 tỉ 090tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 60m², ngang 4m dài  15m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 52,7400016784668 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 52,75 m2 36,98 triệu/m2
      🌿 Cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Residence Q. 12▫️DT thiết kế hợp lý với 2 PN 1WC▫️Nhà đầy đủ nội thất đẹp, sạch sẽ, dọn vô ở ngay không cần sửa...
      Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đẹp nền đất ngay Bến Xe Q. 8, sổ hồng riêngĐất full thổ cư Xd tự do-- Nền 100 mét vuông (5x20) giá chỉ 1tỉ 350Ưu đãi lớn cho...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 44 m2 38,19 triệu/m2
      DT: 4x11m, 1 trệt 1 lầu, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet/PT + bếp, 1 phòng thờ.Giá 1,68 tỉ VND, còn thỏa thuận cho khách thiện chí.Nhà mới...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông,ngang 4 dài 16, giá 1 tỉ 100 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,6 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay ngôi nhà ĐẸP MÀ GIÁ CỰC MỀM Ở Q. 10. CHỈ 1 tỉ 144 TLngôi nhà CÁCH MẠNG THÁNG 840 mét vuông -> 3 phòng ngủ - CÓ THỂ CHO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN 1 TRỆT, 1 Lầu hẻm xe hơi 5m hẻm xe tải Lê văn Quới 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh ,1 logia DT:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Nhà tương đối mới , hẻm to ô tô 5m vào thoải máiCách chợ chỉ vài bước chân tiện mua đồ ăn thức uống hoặc KD ăn theoXung quanh cách 5-7 phut di chuyển là...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 68 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      🌇 Vị trí: An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân – thuận tiện di chuyển Q. 6, Q. 8, trung tâm thành phố🏢 Tòa nhà: The Privia – khu chung cư mới, hiện...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 62 m2, giá 1,78 tỷ tại Phường 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 62 m2 28,71 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản nhanh chung cư ngay TTTM sầm uất nhất Q. 5, vị trí siêu hiếm có nhà bán.📍 đc: An Đông Plaza, 18 An Dương Vương, P. 9, Q. 5.📍 Vị trí:...
      Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông tại Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      DT 40m², gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh/PT + bếp.  giá 1,68 tỉ, còn thỏa thuận, pháp lí đầy đủ, hồ sơ riêngđầy đủ nội thất với...

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Với tài chính 2T quay đầu, anh/chị có thể mua đứt luôn căn OF 30m2 tại The Peak Garden.-Trần cao 6,5m, có thể chọn phương án ngăn tầng lửng - (1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.