Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 11

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ The Flemington Tại 184 Lê Đại Hành Q.11 DT : 87 mét vuông , 3 PN , nhà hướng view Phú Thọ , lầu cao, view đẹp với rất nhiều...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 4

      3.25 tỷ 50 m2 65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ dự án Icon 56.- DTXD: 49,9 mét vuông - DTSD: 46,3m2- Hướng cửa: hướng Đông Bắc- Hướng logia: hướng Tây...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50m2.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 toilet...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 3

      3.05 tỷ 81 m2 37,66 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Screc Tower.- đc: 974A Đường Trường Sa, P. 12, Q. 3.- DT: 81m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích: Siêu thị...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Xem nhà free 24/24. Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình + tận tâm + lấy uy tín làm đầu.Em chuyên dự án Masteri Thảo Điền và Masteri An Phú. call ngay em Phương (Mia)...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,48 tỷ tại Quận 7

      3.48 tỷ 61 m2 57,05 triệu/m2
      chính chủ NGỘP CẦN bán ngay GIÁ RẺ căn hộ chung cư ECO GREEN NGUYỄN VĂN LINH Q. 7 BAO TẤT CẢ THUẾ PHÍ VIEW NỘI KHU- 2 PN, 2  nhà vệ sinh - DT tim...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá: 3,5 tỉ.Ngoài ra còn có các sp tốt:DT 75 mét vuông, 1...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      - Cần bán chung cưi căn hộ chung cư Him Lam, đường Hậu Giang, Q. 6. - DT: 86 mét vuông, 2 phòng ngủ. - Tiện ích: gần chợ, trường học, khu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Vạn Đô, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 98 m2 36,74 triệu/m2
      CẦN bán ngay chung cư CC VẠN ĐÔ, (Q4), 98m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NHÀ TRỐNG TIỆN VỀ DECO LẠI VIEW SÔNG, CỬA hướng Tây Nam CÓ SỔGIÁ...
      Dự án Vạn Đô, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Thạnh

      3.95 tỷ 66 m2 59,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 3. Xx tỉ, bao tất cả thuế phí không bao 5 phần trăm sổ.Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, DT 66.78  mét vuông,...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Phan Xích Long, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Phú Nhuận

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán chung cư nhiêu tứ giáp bình thạnh và Q1☘️ DT 65m căn hộ góc có 2 PN 1 toilet ,2 bancon - mỗi tầng có 1một căn hộ nên rất yên tĩnh . Có thang ...
      Chung cư Phan Xích Long, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đặng Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu căn hộ The Splendor, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Mình cần bán căn A01.01 88m2 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất cao cấp , chung cư sạch đẹp dọn vô là ở luôn, không tiếp môi giớigọi ngay: 0932 611 ***...
      The Splendor, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      De Capella Thủ Thiêm - Nhận nhà ở ngay CK 16 phần trăm - Hỗ trợ LS đến 36 tháng.Vị trí: MT đường Lương Định Của, KĐT Thủ Thiêm sầm uất.giá siêu mềm...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Richmond City. giá siêu mềm nhất thị trường- 2 phòng ngủ 2 toilet 66m2 đầy đủ nội thất hàng cao cấp- Giá chỉ: 3...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Người thân kẹt tiền cần bán nhanh thu hồi vốn căn hộ chung cư tại dự án Diamond Lotus Riverside Q8.- Giá bán nhanh: 3,2 tỉ (có thỏa thuận cho khách...
      Dự án Diamond Lotus Phúc Khang, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Gold View Q4. Giá chính chủ gửi!- chung cư đc thiết kế rất đẹp và hài hòa theo phong cách Châu Âu.- DT: 51m2, 1 phòng ngủ,...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Tân Phú

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Diamond Alnata đang bàn giao nhà.- DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá 4.25tỉ bao hết thuế phí.- View Hồ Cảnh Quan.- Tầng cao thoáng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Giờ là cơ hội để Quý anh/chị sở hữu chung cư đúng giá trị thực tại vin Golden River Ba Son. Không bây giờ thì anh/chị sẽ phải trả thêm 15-20 phần ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.