Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park view DT 75m2, gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.căn hộ chung cư tầng vừa phải logia hướng Nam không bị...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,97 tỷ tại Quận 4

      4.97 tỷ 71 m2 70 triệu/m2
      2 PN giá rẻ vô địch - Dự án hot nhất Q. 4 - Delasol của CapitalandC-01.09 - căn hộ góc DT 73m bao gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư nội thất luxury, thiết kế cực kỳ đẹp.Nhà ở lầu cao, view hướng Đông thoáng mát.Đặc biệt có logia phòng khách.- Sẵn...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 83 m2 54,22 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Kingston Residence Tại trục đường Nguyễn Văn Trỗi.DT: 83m2, 2 PN , lầu cao, view đẹp với rất tiện ích trung tâm...giá: 4.5 tỉ...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư 4S Riverside Garden Bình Triệu, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 89 m2 42,25 triệu/m2
      - chung cư 4S Riverside Bình tr, View sông, thoáng mát.- DT: 89m - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- logia riêng thoáng mát nhìn view sông, hồ...
      Dự án 4S Riverside Garden, Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 7.Tọa lạc: 33 Lương Minh Nguyệt, Tân Thới Hoà, Tân Phú, TP.HCM. Đảm bảo giá siêu mềm nhất thị trường không ảo.- Thiết kế:...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hỗ trợ thỏa thuận thêm nếu khách thiện chíCần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư cao cấp Garden GateGiá...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Cần bán 2pn2 phòng vệ sinh căn hộ góc Kris Vue , nội thất full giá chỉ 3,7tỉ , hướng mát nhà đẹp ở ngay 0915 765 ***DT :67m22pn2 phòng vệ ...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,92 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.92 tỷ 73 m2 53,68 triệu/m2
      Tiềm năng đầu tư mua dự án.1. MT đường Vành đai 2, tiềm năng giá trị bds nhân đôi.2. Dự án có mảng xanh cực kì tốt, đáp ứng nhu cầu sức khỏe và yếu tố...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 121 m2 24,8 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh An Tiến) - 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM.- chung cư: 3 PN + 2  toilet - DT: 121m.- Nội...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 4

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Gold View Q4. Tầng cao thoáng, view đẹp, gió mát cả ngày.- chung cư đc thiết kế rất đẹp và hài hòa theo phong cách Châu Âu:- DT:...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,88 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.88 tỷ 70 m2 55,43 triệu/m2
      giá rẻ nhất chỉ 3.88 tỉ nhận nhà còn 5 phần trăm chưa TT- View Đông 70 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 toilet full nội thất- Tiện ích...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 118 m2 36,45 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Green View và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse, căn hộ duplex,... giá mềm nhất thị...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay căn duplex thông tầng Central Garden,- Đ/C 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Khu sầm uất, chợ Nga.- DT 150m, 3 PN, 3  phòng ...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Pegasuite I liên kế bến xe Q. 8, vị trí trung tâm KĐT Q. 8, nằm trên trục đường Tạ Quang Bửu và QL 50.Di chuyển qua các Q....
      The Pegasuite, 1002, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Loan Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM.- Thiết kế 96 m2, 3 PN, 2 WC, 1 phòng khách có bancol.- căn hộ chung cư cao cấp, đầy...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,38 tỷ tại Quận 2

      4.38 tỷ 75 m2 58,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền 4.38 tỉ, 75 mét vuông, chỉ TT 450tr.- KDC Masteri Thảo Điền Q. 2.- Vị trí: Trung tâm, thuận tiện đi lại. Xung...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,51 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.51 tỷ 78 m2 45 triệu/m2
      ***TT chỉ 1,67 phần trăm/tháng***Chỉ dành cho 30 căn đầu tiên trong tháng 4/2023 này. TIẾN ĐỘ THANNH TOÁN CỰC HOT- TT 30 phần trăm trong 18...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.