Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.291 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Liên Khu 5 - 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      LK 5-6 HẺM NHỰA 8M oto NÉ THÔNG 3 TẦNG 4X16M không LỘ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN NHỈNH NHẸ 5T+ Vị trí: hẻm nhựa 8m oto né thông các tuyến đường khác khu vực nhà cao...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà tâm huyết, xây ở chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vô ở ngay.DT 70 mét vuông, kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 3 toilet, có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
       🔥 TÂN THỚI NHẤT CHỦ GẤP BÁN - GIẢM MẠNH 300TR - 100m² - 2 LẦU HẺM - 6M CHỈ 5.99tỉ 🔥(Ảnh thật - Nhà vừa xây 2 năm)📍 Vị trí: TTN02, Tân Thới Nhất,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2PN2 toilet tại OPAL GARDEN; View Gigamall đẹp, tặng nội thất cơ bản, vô ở ngay....* DT: 72 mét vuông, Tầng trung, view...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      🔥 NHÀ hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4 phòng ngủ CHỈ 6.1 tỉ TL 🔥📍 Vị trí giáp Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 68 m2 79,27 triệu/m2
      5.39 tỉ TL – NHÀ ĐẸP liên kế Q. 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ 🔥📍 Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Q. 7, KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.🏡...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 97 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 97 m2 60,83 triệu/m2
      Nhà  2 tầng,  97m² (4,4x21), 3 phòng ngủ hẻm ô tô , Đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Hẻm thông, có sân để xe rộng...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      💥 GẤP! CHỦ GIẢM HƠN 1T NHÀ GÒ XOÀI 3MTKD CÓ DÒNG TIỀN 2 TẦNG 7.5x16m CHỈ CÒN HƠN 5T NHỎ + Vị trí chiến lược giao thông thuận tiện di chuyển hẻm thông xe...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.