Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.553 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp chung cư 76 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      DE CAPELLA Q. 2 – CĂN 2 phòng ngủ 76m2 GIÁ 7.6 tỉ, ĐÃ CÓ sổ hồng riêngsang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76m2 tại De...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 78 m2 121,8 triệu/m2
      Vị trí vàng – Tiềm năng cao – An cư lý tưởng!Bán nhà chính chủ tại 17/24 đường Liên Khu 2-10, P. Bình Hóa, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.📐 Thông...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, gần ngay trục đường Liên P. và Bưng Ông Thoàn. DT:- 5x20 = 100m, giá 72tr/m (7tỷ2). (giá ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 180 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 180 mét vuông  hẻm ô tô 10M  ĐƯỜNG TÂN HIỆP 4-2  HÓC MÔN  Thành phố Hồ Chí MinhGiá 7,2 tỉ (thỏa thuận)Vị...
      Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC hiện hữu, thuận tiện sinh hoạt và KD.Nhà nằm trên trục đường...
      1d1 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 130 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC đông, tiện ích đầy đủ.Nhà nằm trong khu đường 53 Hiệp Bình Chánh Thủ...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 74 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 74 m2 129,73 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:Ngay chợ Hiệp Bình, KDC đông đúcCách đường Hiệp Bình chỉ 20mThuận tiện KD, cho thuê hoặc ở lâu dài📐 Thông tin chi tiết:DT: 4.3 x 17m...
      7 Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 40 m2, hướng Bắc tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 40 m2 247,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT HỒNG LẠC – VỊ TRÍ VÀNG, NHÀ ĐẸP, GIÁ CÒN ĐẸP HƠNCó những ngôi nhà chỉ cần nhìn là thích, xem là muốn chốt… và đây là 1 căn như vậy.🏡 MT...
      Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG -KD Q. 8 - KD ĐẮC ĐỊACơ hội sở hữu ngôi nhà phố ngay tâm điểm ăn uống Làng Ốc• Vị trí vàng: MT Đường, khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      + Vị Trí: hẻm ô tô đường Chu Văn An, P.12, Q. Bình Thạnh, Gần siêu thị Bách Hóa Xanh.+ DT: 42m² (ngang 4m), nở hậu. Có thể mua ở hoặc đầu tư sinh lời...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 55 m2 137,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 55m² 4 Tầng Ngay MT Chỉ 7 tỉ 55Siêu vị trí , đầy đủ tiện ích , giá hấp dẫn , KDBBDT 4.3m x 13m Kết cấu : 4 tầng Giá 7 tỉ 550 Còn Bớtcontact : ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 10 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Các thông tin nổi bật nhất về Vin Hóc Môn:Vị trí: Nằm trên QL 22 (đường Xuyên Á), thuộc các xã Xuân Thới Sơn, Tân Thới Nhì, Tân Hiệp, huyện Hóc Môn.CĐT: Tập...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 54 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 54 m2 133,34 triệu/m2
      👌 SIÊU PHẨM 5 TẦNG – oto VÀO NHÀ – CHỈ HƠN 7 tỉ 💥📍 Gần Tỉnh Lộ 10 – giáp Tên Lửa, Aeon Bình Tân🏡 54m2 – ngang >4m – nhà mới 100%🏢 5 tầng (trệt +...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 100 m2 78,5 triệu/m2
      🚨🏘️ ĐẤT KHU TĐC PHƯỚC THIỆN 100 mét vuông, GIÁ 7.x.X tỉ KHU BÀN CỜ SÁT CỖNG vin Q9, VĐ3⏰ 📍 Vị Trí : Đường 11A Khu TĐC, sát trục 9A Khu vực...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.