Thông tin mô tả
Cần bán
* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Văn Linh,
* Layout: Kiểu
*
*
* Khu
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 39,62 Triệu/m2
574265
Nghiêm Thị Hoa
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2