Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Phú

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      chính chủ gửi trực tiếp phòng kinh doanh CĐT Gamuda Land. a/c có nhu cầu xem nhà thực tế vừa mới bàn giao từ chung cư 2 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP CỘNG HÒA PLAZA (TB), 75m², 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh,FULL NT,CỬA NAMVIEW BẮC GIÁ 3.7 tỉ SỔ RỒILH: 0909 731...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư đang ở tại căn hộ Rivera Park Hồ Chí Minh, đường Thành Thái, P. 14, ngay khu Đồng Tiến, Q. 10.DT: 74 mét vuông, gồm...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay đại học Bách Khoa.DT: 78m2, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách, 1 logia và...

      Cần bán ngay căn Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh chung cư cao cấp One Verandah 1  phòng ngủ giá rẻ nhất.hotline: 0906 652 *** Thùy Mỵ.- Hiện trạng: Nội thất cơ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ 400 tr dự án Midtown Phú Mỹ Hưng Sakura căn hộ chung cư 91m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà hoàn thiện cơ bản...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Bán Midtown M6 The Simphony.đc: Đường 16, P. Tân Phú, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 90 mét vuông.- Giao thô, logia view hướng Đông Nam.- Giá 4,9 tỉ (bao...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,54 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.54 tỷ 73 m2 62,14 triệu/m2
      Sau thành công của 5 dự án căn hộ chung cư tại trung tâm P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức; tập đoàn Hưng Thịnh giới thiệu ra thị trường căn hộ chung cư cao...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Quang Vinh Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư cao cấp De Capella - 116 Lương Định Của, Q. 2 - TP Thủ Đức (Gần Trần Não + Lương Định Của, cạnh trường Tuệ Đức).* Loại 3 PN:DT 95m giá...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,33 tỷ tại Quận 8

      3.33 tỷ 75 m2 44,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư The Pegasuite 1.Xem nhà lúc nào cũng đc.Nhà mới đẹp, chính chủ mới chuyển đi, chưa từng cho thuê.Cách đây 2 tháng chủ...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 120 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 logia rộng.- sổ hồng riêng- Xem nhà dễ.- Giá: 4,9 tỉ. Tiện ích: Hồ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 46 m2 69,57 triệu/m2
      Do đi dịnh cư nên gia đình cần bán lại căn 1  phòng ngủ Vista Verde tầng cao thoáng dt 46 mét vuông sử dụng view hướng Đông Nam mát không bị...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.58 tỷ 71 m2 50,43 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán nhanh EMERALD - VIEW HỒ SINH THÁI + DT: 71m 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.+ Giá TT thực tế: 3.580tỉ.+ Nội thất dính tường (Nhà...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 85 m2 39,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 85 m2 2 phòng ngủ rộng nhất dự án Homyland Riverside, 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 85 m2, 2...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50m2.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 nhà vệ sinh...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.3 tỷ 58 m2 56,9 triệu/m2
      Do gia đình chuyển xuống nhà thổ cư, nên chính chủ cần sang nhượng lại căn 2 phòng ngủ, 2vsDT nhỏ nhất, tầng đẹp, view đẹp. Tại Opal Garden đường...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      Chủ ngộp Cần bán căn hộ cao cấp The Gold View.- đc: 346 Bến Vân Đồn, P. 1, Q. 4.- DT: 81m, thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, ban công phòng khách...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      DT 64m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia... Giá: 2.9 tỉ.DT 88m, 1 phòng khách, 3 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.