Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      bán gấp một căn 2 phòng ngủ 2 toilet - giá mềm tại Millenium.- DT 65 mét vuông.- đầy đủ nội thất đẹp - chất lượng (chủ làm rất kỹ để...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 4

      4.25 tỷ 65 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp The Tresor, Q. 4 tầng cao, giá giảm trong tháng 03/2022:- DT: 65 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 1 toilet.- Phòng khách đón...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Viva Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 6

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      - Căn 90.06 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tầng 17 view đẹp. đầy đủ nội thất dọn vô ở ngay.- Nội thất đầu tư để ở nên rất cao...
      Dự án Viva Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 3, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 180 m2 26,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Belleza căn hộ duplex 180 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà mới chưa qua sử dụng, view sông trọn, xem nhà bât cứ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới cần bán lại gấp căn hộ chung cư M-One Gia Định, ngay MT đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P1, Gò Vấp- căn hộ chung cư 2 PN 2 nhà...
      Dự án M-One Gia Định, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 77 mét vuông, căn hộ góc.Thiết kế 2 PN 1  nhà vệ sinh, view thoáng...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Him Lam Nam Khánh, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 8

      3.3 tỷ 106 m2 31,14 triệu/m2
      * Cần bán căn hộ chung cư tầng cao căn hộ chung cư Him Lam Nam Khánh đường Dương Quang Đông (đường 1011 cũ) P. 5 Q. 8.* Đông Bắc thiết kế có 2 PN,...
      Dự án Him Lam Nam Khánh, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Giá AVATAR THỦ ĐỨC - căn hộ chung cư MT VÀNH ĐAI 2. P. trường Thọ, TP Thủ Đức. Căn Studio (38 mét vuông): Giá từ 2,5 tỉ (65tr/ mét vuông) ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Soho Residence số 100 Cô Giang, P. Cô Giang Q. 1.- DT: 30m2.- Nhà trống không nội thất, tầng trung view thoáng mát.- pháp lí: Đã có...
      Soho Residence, số 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4 tỉ 1- DT 71m, view thoáng.căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,38 tỷ tại Tân Phú

      3.38 tỷ 71 m2 47,61 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Emerald 2 phòng ngủ giá rẻ.DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.giá bán: 3.380 tỉ (Bao hết phí...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Belleza Phú Mỹ Q. 7.- DT: 127 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 toilet, nội thất cơ bản sàn gỗ  phòng ngủ, tủ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      [ TỔNG HỢP CĂN 2 phòng ngủ+ GIÁ CỰC TỐT ] + 2 phòng ngủ+ 69m2 view hồ bơi ORIGAMI. Giá 2,8 tỷ+ 2 phòng ngủ+ 69m2 đã có SỔ, view...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua hotline: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP HCM.-...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An gia Skyline Q. 7, Cách trường quốc tế canada 5 ph di chuyển bằng xe máy- DT : 112m2- Thiết kế : 3 PN + 2wc- Hướng Nam- Nhà có sẵn...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      "Có 1 căn hộ hội tụ các yếu tố: ĐẸP - THOÁNG - giá mềm 💯🎉 Thông tin căn hộ chung cư:✅ DT: 68m2✅ Thiết kế 2 PN + 1  toilet✅ full nội thất cao...
      M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Flemington, Q. 11, nhà rộng, thoáng.- Tọa lạc tại Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Thành phố Hồ Chí Minh. chung cư...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ Krista.Đ/C: 537 Nguyễn Duy Trinh TP. Thủ Đức.Giá 3.3 tỉ bao sang tên.Có sổ hồng riêng.DT: 78.88 mét vuông.Tầng cao view ĐN mát cả ngày.LH...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.