Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.911 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp miếng đất 4 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 4 m2 1300 triệu/m2
      - ~ 4 sào (4000m2) đất Láng Lớn, huyện Châu Đức, BRVT. Giá 5,2 tỉ.- ~ 25,5m MT đường nhựa ô tô đi thoải mái.- KDC, có nhà c4, có 40 thổ cư, có vườn cây ăn...
      Xã Láng Lớn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - bán nhanh đất đường Nguyễn An Ninh, TT. Cần Giuộc, huyện Cần Giuộc, Long An. Đất nằm vị trí đẹp gần: Chợ hải sản, trạm y tế Thị Trấn Cần Giuộc, nhà hàng,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất 730 m2, mặt tiền 10m tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 730 m2 3,84 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi giảm giá mạnh bán nhanh mảnh đất mt đường Sông Xoài Châu Pha, đường rộng 30m , rất thích hợp để KD,buôn bán, mặt bằng cho thuê hay làm kho...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán miếng đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 87 m2 15,87 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hồ Thành Biên, P. Long Tâm, TP. Bà Rịa.Tiềm năng đầu tư, an cư, sinh lời ngay.Đất góc 2 MT đường nhựa KD buôn bán.Mặt đường Hồ Thành Biên...
      Đường Hồ Thành Biên, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 100 m2 tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay đất KDC Lưu Chí Hiếu, cách biển 500m- Tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, KDL Long Cung, KDL Chí Linh, TTTM,...- pháp lí hoàn thiện,...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 2 m2 725 triệu/m2
      Đất MT Rạch kênh 5m ô tô đậu trước đất thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng cách tpThành phố Hồ Chí Minh chỉ 30p Đi xe DT 1997 mét vuông ngan...
      Rạch kênh, Rạch kênh, Xã Thạnh Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất 126 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 23,31 tỷ

      23.31 tỷ 126 m2 185 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Thế Lữ , Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng ngang 8m vuông đét! Giá chỉ 185tr/m²( thị trường đã giao dịch giá 200tr/m gần đây) liên hệ Mrs Tâm:...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng miếng đất 6 m2 tại Xã Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 6 m2 700 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp sở hữu vị trí đắc địa cùng nhiều ưu thế và tiềm năng lớn giá siêu mềm nhất khu vực1/ Thông tin: - đc: thôn 6, xã Hàm Chính, huyện...
      Xã Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 19m tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 880 triệu

      880 triệu 1 m2 880 triệu/m2
      Cần bán rẻ bán ngay lô đất:Sông Trầu - Trảng Bom.DT: 1028m2 sổ riêng cây lâu năm.cư dân ở xung quanh, đất bằng phẳng.Đường đá mi 6m, điện 3 pha, 19m...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 630 m2 tại Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 630 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư trung tâm Phan Thiết.Đất ngay vị trí trung tâm TP.Đất MT tuyến đường QL 1 - Đoạn Trường Chinh (hiện cao tốc đã xong, Phan Thiết mở...
      Đường Trường Chinh, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất 557 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Xã Cư E Bur - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 557 m2 10,6 triệu/m2
      20M MT đường 10/3, gần ngã 4 Phạm Ngũ Lão, giá đầu tư, TP. BMT.DT: 20x29=557m2.Đất MT đường vành đai 10/3, cách ngã tư Phạm Ngủ Lão và 10/3 chỉ 100m, đất...
      Đường 10/3, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất sổ riêng 3 m2 tại Xã Bảo Quang - Long Khánh - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 3 m2 3500 triệu/m2
      Bán đất xã Bảo Quang, TP Long Khánh 2864m2.DT 34 x 80m2.Khu vực quy hoạch đất ở. Đường nhựa trước mặt 8m, tương lai quy hoạch mở rộng 20m. Đã xây ngôi nhà...
      Xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Ngộp NH nên cần bán nhanh miếng đất nền 100m2 thổ cư ngay cổng chính sân bay Long Thành sổ sẵn công chứng trong ngày.- Cách sân bay Long Thành chỉ...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh miếng đất 233 m2 tại Đường Quốc lộ 28 - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 233 m2 27,9 triệu/m2
      Bán đất MT QL 28, vị trí trung tâm thị trấn.- DT: 200m2, DT thực 233m2.- Gần chợ, trường học, công viên, vị trí buôn bán sầm uất nhất.liên lạc: 0919 080...
      Đường Quốc lộ 28, Thị trấn Ma Lâm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất ngay cổng chính sân bay Long Thành thổ cư 100 phần trăm với giá 2 tỉ với 100 mét vuông sổ sẵn, pháp lí rõ ràng.- Cách...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 500 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      KDC Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Tp Đồng Nai.- Chính chủ gửi bán mảnh đất thổ đẹp liên kế. Đường đan công cộng 3m trước đất ôtô.- DT: 500m2 (bìa đỏ).Giá...
      Đường D5, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Ea Tam - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1 triệu

      1 triệu 80 m2 0,02 triệu/m2
      DT: 4.68 x 17 full thổ cư.Đường bê tông rộng 4m cách Lê Duẩn 100m.Đầy đủ tiện ích xung quanh: Chợ Eatam, ĐH Tây Nguyên, BV...Giá 1tỷ150
      Đường Lê Duẩn, Phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 150 m2 tại Thành Mỹ - Thạch Thành - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất Thành Mỹ gần Tỉnh Lộ 523.- Nằm ngay cạnh quy hoạch khu sinh thái Hồ Bai Cái.- Cách Tỉnh Lộ 523 chỉ 1 kilomet.+ Quy hoạch mở đường (10 - 12m)...