Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.911 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      + Cần bán gấp lô đất Vân Nội, Đông Anh 68 mét vuông, MT 4,5m.+ Vị trí đẹp, chục chính liên thôn, gần trường cấp 1,2,3, chợ.. Đa dạng tiện ích,...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất tại Xã Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất đấu giá tại P. Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. DT miếng đất 86.5 mét vuông, MT 7m, oto vào...
      Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nền đất 1 m2, mặt tiền 35m tại Xã Nam Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Ô đất lô góc gần hồ Hoa Sơn - địa điểm cắm trại, nghỉ dưỡng chân dãy Tam Đảo.- 400 mét vuông thổ cư, 50m ra đến mặt hồ.- Sau lưng là rừng phòng hộ, MT...
      Xã Nam Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Phú - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 0 m2
      Gấp.GấpBán miếng đất đẹp 60.4m giá đầu tư ,chỉ 1.32 tỉ .Xã Tân Phú-Quốc Oai-HN.+ miếng đất rất đẹp, MT rộng, giá rất mềm cho các NĐT xây nhà bán, hoặc...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tân Phú, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 530 m2, mặt tiền 26m tại Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 530 m2 49,06 triệu/m2
      3 MẶT NGÕ - MT SIÊU KHỦNG - CHIA LÔ BÁN KHÔNG MẤT ĐẤT - RẤT GẦN PHỐ - GIÁ SIÊU HẠT DẺMô tả + Vị trí: miếng đất mặt ngõ tương đối rộng oto tránh, rất gần...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 71 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 71 m2 102,82 triệu/m2
      Bán đất vàng 65 mét vuông trên sổ nhưng thực tế là 71 mét vuông - ngõ tương đối rộng 3 gác, ngay gần phố Cầu Giấy xây toà nhà, hay hotel cho...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      đất DV Lại Yên, Tây Nam.Nằm khu trung tâm hành chính.Vị trí nằm sát đường LK2 rộng 40m.Gần KĐT, Vườn Cam, Splendora, Lilama...Xung quanh cư dân đông...
      Đường Đồng Lầu, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 30m tại Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp long lanh.DT: 2280m2 có 300m2 tc MT rộng.Đường 2 xe tránh nhau, cư dân thân thiện.Giáp cánh đồng thoáng mát, thích hợp nghỉ...
      Xã Tiên Phong, Ba Vì, Hà Nội

      Bán nhanh đất 37 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 37 m2 118,92 triệu/m2
      Hiếm chưa có trên thị trường - dành cho bác nào nhanh tay.An Dương 37m2 hiện trạng nhà c4 MT 4.9m giá 4.4 tỉ. Vị trí: Mặt ngõ oto đỗ cửa, có thể KD nhỏ đc....
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 45 m2, mặt tiền 3m tại đường Cổ Bi - Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 45 m2 45,56 triệu/m2
      Đất trung tâm Gia Lâm tầm tiền dân trí cao hiếm tiện ích sát phố.Gần đường Cổ Bi diện tich 45m2, MT 3.6m giá chào 2.05 tỉ.+ Đất hiếm ngay trung tâm Q. Gia...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      50m Quá vừa khuân xây nhà thanh khoản cũng rất dễ bà con cô bác ơi.Thổ cư Lại Yên - Hoài Đức - HN.DT 50m2.MT 5m.Ê tô vào tận PN.bìa đỏ chính chủ cất...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 3m, hướng Đông tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất nằm tại thôn Cầu, Thạch Bàn:+ DT: 36,5m2+ MT = mặt hậu: 3,6m+ Hướng: Đông+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+ giá: 3,1 tỉ....
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,7 tỷ

      21.7 tỷ 140 m2 155 triệu/m2
      Cần bán nền đất phố Nguyễn Văn Trỗi Hà. DT 140m, MT rộng, xây cao tầng thoải mái, vị trí đắc địa thích hợp xây toà văn phòng, chung cư dịch vụ, hotel…...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 45 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngay 45m2 đất thị trấn Yên Viên - Gia Lâm, phân lô, đường trước nhá 2 oto tránh, giá chỉ 65 tr / m2.Hình thửa vuông vức, MT 4.5m.Cách đường Hà Huy...
      Đường Hà Huy Tập, Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 91 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      Bán đất full thổ cư Tư Đình, Long Biên.- Đường oto tránh, dừng đỗ, thông tứ tung. Cách mặt phố chỉ 70m.- DT cực rộng 91m2, MT đẹp 4m92 bằng hậu.- Hướng cực...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 313 m2, mặt tiền 15m tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 313 m2 6 triệu/m2
      mảnh đất làm nhà vườn quá hợp lý DT rộng MT 15,4m nở hậu có 250m2 đất ở không lỗi phong thủy, gần trung tâm hành chính xã trường học chợ bán kính 500m....
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán miếng đất mặt tiền 64m tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 860 triệu

      860 triệu 0 m2
      Chính chủ: Cần tiền bán nhanh nền đất tại: Trại Láng - Cổ Đông - Sơn Tây - TP Hà Nội, giá 860tr, DT 64,9m2 full thổ cư.- Cách cổng số 8 đại họcQG TP ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 45 m2 46,23 triệu/m2
      Bán đất Thôn Lê Xá - Mai Lâm - Đông Anh - TP Hà Nội.DT: 45 mét vuông.MT: 4m. Nở hậu.Tây Nam.Cách 600m - ra đường dự án vin Cổ Loa, cầu Tứ Liên và...
      Thôn Lê Xá, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.