Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.911 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Trà Vinh - Trà Vinh, giá 590 triệu

      590 triệu 0 m2
      TP Trà Vinh.Chị chủ gửi nền.- Vị trí: Vĩnh Hội, Long Đức, Tp Trà Vinh, Trà Vinh.- DT: 5 x 26,66m (cạnh 26,5m, tổng DT 132,7 m2).pháp lý: SHR sẵn, thổ cư...
      Vĩnh Hội, Đường Trần Văn Ẩn, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Sở hữu lô đất 227 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 55 tỷ

      55 tỷ 227 m2 242,3 triệu/m2
      Đất hai MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P1, Đà Lạt ngay trung tâm.DT: 227m2 (12m * 17,4m) SRXD.Lộ giới: Đường nhựa chính 14m, hẻm hông 3m.Thế đất cao, bằng phẳng,...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Phường 9 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất chính chủ MT Đường Số 8D, P. 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long. Gần BV.DT 120m²(6x20) full thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự...
      Đường Số 8D, Phường 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp đất 89 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 89 m2 62,93 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Đình Chiểu, P9, Đà Lạt giá siêu mềm.DT đất: 88,9 mét vuông (7,1m * 14,9m) sổ riêng xây dựng.Lộ giới: Đường oto 6m.miếng đất bằng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 3 m2 tại Xã Tân Dương - Lai Vung - Đồng Tháp, giá 980 tr

      980 triệu 3 m2 326,67 triệu/m2
      Bán 3 công đất gần chợ Tân Dương, hiện tại đang trồng mai. Sát bên đường tỉnh lộ 852. Trong bán kính 2 kilomet có đầy đủ các tiện ích. Đường xe tới...
      Xã Tân Dương, Huyện Lai Vung, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 30m tại Xã Xuân Đông - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2 m2 3250 triệu/m2
      Đất vườn bìa đỏ. Gần trường cấp 1, trường cấp 2, ủy ban nhân dân, trạm y tế, cây xăng, chợ, chùa lớn nhất huyện. Cách các cơ sở trên 500mét.Cách lối...
      Đường Xuân Đông - Xuân Tâm, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.

      Bán gấp đất 78 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      - DT: 78m2, 108m2, 120m2.- MT rộng: 6 - 12m2.- Số lượng ít.- Đã có sổ từng căn.- pháp lí: Đất đấu giá sở hữu lâu dài.
      Đường Quốc lộ 3, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      nền đất MT đường Bùi Huy Bích, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 60 mét vuông, ngang 4m.- Đông Nam mát mẻ.- Đường nhựa rộng 13m có vỉa hè.- pháp lí sổ hồng...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Cam Hòa - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 1 m2 850 triệu/m2
      Chủ tách bán 1000m, MT 20m sâu 50m.đc: Thôn Lập Định 3, xã Cam Hoà, huyện Cam Lâm, Khánh Hoà.giá chỉ 850tr.Đất nằm gần trục lập định suối môn, cách Nha...
      Thôn Lập Định 3, Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 850 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 850 m2 12 triệu/m2
      Bán nền đất cách biển 100m thuộc P. Ninh Thuỷ, TX Ninh Hoà.* DT: 850 mét vuông có 150 mét vuông đất ODT. Còn lại đất CLN.* Đường trước bất ...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 342 tr

      342 triệu 180 m2 1,9 triệu/m2
      Bảng hàng mới ra KDC kiểu mẫu đường xương cá chia ô bàn cờ như tái định cư, đấu giá.Cách đường QL chỉ 300m.Cách cụm công nghiệp đang hoạt động...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Tân, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 150 m2 3,54 triệu/m2
      - pháp lý: Sổ riêng - Công chứng sang tên trong tuần.Đất nền full thổ cư tại xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh.View Núi Bà Đen, cách khu du lịch...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Bán đất xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang (gần BV giao thông vận tải).Đường vào câu cá giải trí Thủy Trúc.- DT 87,2 mét vuông.- Đường hơn 7 mét Xe tải thoải...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 2 m2, hướng Tây - Nam tại Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 2 m2 16500 triệu/m2
      Chính chủ nhờ ae trợ duyên.Giảm ngay 3 tỉ bán ngay 1708m2 đất MT QL 51, ngay gần cổng trước Sân Bay Long Thành.Dt: 1708m2. Ngang 9m, sau nở hậu 14m. Có...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh mảnh đất 149 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 149 m2 12,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất ngay KDC sầm uất, mặt đường 6m, ngay kế dự án vin 195ha, liên kế các KĐT lớn MIK, imperial grand plaza...- DT 149m2 - giá...
      Đường Tân Hội, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 128 m2 tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 128 m2
      - SHR.- Đường 8m.- DT: 128 mét vuông (ngang 5).- Ngay ủy ban nhân dân xã Long Hiệp.- Vị trí: Cách chợ Gò Đen 800m.- cư dân đông đúc, mua đầu tư...
      Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 93 m2, mặt tiền 5m tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,53 tỷ

      5.54 tỷ 93 m2 59,51 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 mặt đường đất tái định cư Sở Tư Pháp (C195) liên hệ ngay 0917 696 ***.DT: 93m (ngang 5m) - Hướng: hướng Đông Bắc.giá: 59,5 tr/m (có...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh mảnh đất 48 m2 tại Đường Cao Văn Lầu - 5 - Tân An - Long An, giá 450 tr

      450 triệu 48 m2 9,38 triệu/m2
      bán nhanh nền đất hẻm bê tông đường Cao Văn Lầu, P5, TP Tân An.- 4x12m = 48 mét vuông đất ở đô thị giá 450 tr thỏa thuận nhẹ.- KDC đông nghẹt, nhà...
      Đường Cao Văn Lầu, Phường 5, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!