Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.911 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 12m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 330 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất mặt phố Liêm Mạc, Bắc Từ Liêm, vỉa hè, oto tránh đỗ 24/7, KD các kiểu, sổ đẹp thông số vàng, MT rộng. Quy hoạch ổn định.+ DT:...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      90m2 lô góc hai MT. KD vô đối. oto tải chạy vòng quanh.Tiện ích. cư dân giàu có. Cách chợ. Cách trường chỉ 1 kilomet. UB cũng rất gần thôi ná. Giá 1 x...
      Đường Liên Xã, Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 48m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 108 tỷ

      108 tỷ 1 m2 108000 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 mặt thoáng.Mặt phố hiếm có 102 - Nguyễn Văn Cừ - vị trí vàng dòng tiền - KD - LN cực khủng - vỉa hè rộng - nhìn mê luôn.- Đất hiếm Nguyễn Văn Cừ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 145 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 145 m2 61 triệu/m2
      Dịch vụ An Thượng - Hoài Đức - HN.+ DT: 145m2.bìa đỏ đầy đủ siêu nét.Giá: 6 x (x nhỏ xíu).Giao thông thuận tiện, rất gần các tiện ích.Bao quanh là các KĐT...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 6m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 78 m2 35 triệu/m2
      Cần bán nền đất đấu giá Tiên Tân, Hồng Hà, huyện Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội.- DT: 78 mét vuông. MT 6m.- Lô góc hai mặt đường, Tây Nam.- Đường...
      Đường N1, Xã Hồng Hà, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán lô đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất Đa Tốn gần ĐT Ecopark - Đường Giáp Hải - Giá nhỉnh 2. X tỉ.DT: 61 mét vuông.MT: 4.2m.Tiện ích:Gần chợ Bún, trường cấp ...
      Đường 379, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 11m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 160 tỷ

      160 tỷ 0 m2
      + Vị trí vô cùng đắc địa trung tâm Tây Hồ đất mặt phố 2 vỉa hè đường 2 làn oto tránh KD sầm uất ngày đêm lưu lượng người qua lại đông đúc nối liền nhiều...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Khu phân lô - oto tránh - xây ở hoạc làm vp tốt.Mô tả:+ Vị trí nhà đất thuộc khu phân lô Viện Kỹ Thuật PKKQ. Hàng xóm xung quanh đều là cán bộ Quân Đội, dân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 63 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      Cắt lỗ bán gấp miếng đất trục chính Tân Xã, phù hợp đầu tư để ở, xây trọ. DT 63 mét vuông MT 8m có thể xây thành 2 căn. Đường 2 xe tránh nhau, cách...
      Đường Tân Xã, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Giá chỉ 3Xtr/ mét vuông.Đất tái định cư xã Nguyên Khê - Đông Anh.- DT 80 mét vuông, MT: 5,3m, hướng Đông thoáng mát.Vị trí sát trung tâm hành...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 30 m2 tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      * Bói không ra tài chính nhỏ, vị trí đẹp suất săc, miếng đất vuông đẹp không tỳ vết...* Bom tấn thực sự luôn. Bán đất Thanh Liệt, Thanh Trì, TP Hà Nội.+...
      Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 36 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 36 m2 106,95 triệu/m2
      Bán miếng đất, hiện tại nhà c4 đang cho thuê 4 tr/tháng.Cách oto chỉ 10m, ngõ trước nhà rộng 2 mét, ngõ thông.a/c em nhanh nhé vì chủ đã mót bán lắm...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 71 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 71 m2 102,82 triệu/m2
      Mô tả:- ngõ tương đối rộng thẳng tắp sạch sẽ, trước nhà rộng 3m, rất gần phố.- Khu vực sầm uất, vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, Nhu cầu thuê...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 117 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 117 m2 69,24 triệu/m2
      Bán đất phố Ngô Xuân Quảng - Trâu Quỳ vị trí trung tâm đắc địa - MT 7m - oto thông khu 31ha.DT 117 mét vuông.- Vị trí đẹp nằm cách mặt phố Ngô Xuân...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán miếng đất vị trí đẹp, KD, mặt UB xã Tân Lập, huyện Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội.- DT: 60 mét vuông, MT 4m vuông vức.- Vị trí mặt đường UBND xã...
      Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất. DT 81,3 mét vuông full thổ cư - Tân Xã.Giá: 1x tỉ.Sát 2 nhà trọ đang xây dựng hoàn thiện 5 - 6 tầng.Gần công nghệ cao & và các trường ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Phân mảnh đất dịch vụ - đường vỉa hè rộng - rẻ nhất Q. Hà Đông.bán nhanh mảnh đất dịch vụ man bồi gốc găng, quậ hà đông, 50 mét vuông, đất phân lô...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 344 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,64 tỷ

      4.65 tỷ 344 m2 13,5 triệu/m2
      Bán lô góc trục chính - Bình Yên - Thạch Thất - HN.Giá: 13,5 tr/ mét vuông.DT: 344 mét vuông - 200m thổ cư.Gần đường 420 bê tông tận đất.Cách...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!