Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.911 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 202 m2, mặt tiền 12m tại Phường Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, giá 8 tỷ

      8 tỷ 202 m2 39,61 triệu/m2
      - Cần bán nhà 3 tầng sát phố cổ đi bộ Hội An giá rẻ nhất , nhà kiên cố - Cách phố đi bộ 60m , cách chùa cầu 200m , thông thoáng - DT 202 mét vuông...
      Đường Cao Hồng Lãnh, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 5 m2, hướng Đông - Nam tại Hương Trà - Thừa Thiên Huế, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 5 m2 330 triệu/m2
      Chính chủ cần bán: Thửa đất số 303, tờ bản đồ số 3, Tổ dân phố Giáp Nhất P. Hương Văn - TX Hương Trà - TT Huế (Từ đường QL 1A trung tâm Tứ Hạ TX Hương Trà -...
      Phường Hương Văn, Hương Trà, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu lô đất nền 159 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 159 m2 12,51 triệu/m2
      📢📢 ĐẤT AB QUÁN TRẠCH. NHANH TAY BẮT ĐÁY ĐỂ LÀM BẢO VẬT TRUYỀN ĐỜI CHO CON CHÁU.🥇DT gần 160m2. MT 5,8m; nở hậu 6m; sâu 26m. Những thông số đẹp giúp mang...
      Đường Quốc lộ 205, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nền đất 641 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 641 m2
      Ở đây có đất cần bán giá riêng tư + Tổng DT: 641m2 phân đc 3 lô.+ DT mỗi lô 213m2 sau qui hoạch còn 150m2 đến 152m2 .+ Đường QH 13m cách Tỉnh Lộ 2...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Em Có 3 mảnh đất Nằm Trong Khu Hành Chính Diên Lạc - Diên Khánh.Giao thông thuận tiện, cách đường chính Tỉnh Lộ 2 chỉ 200m.DT: 214,7m2 ngang 5m.Đường bê...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất ven biển hẻm 12m đường Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang chỉ 130tr/ mét vuông.- Vị trí nằm trong hẻm 12m cách đường Nguyễn Thiện Thuật chỉ vài...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nằm tại QL22 Huyện Trảng Bàng Tây Ninh, đất nằm trên đường nhựa 16m thuận tiện KD mua bán, cư dân đông đúc đối diện trường...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Duy Nhất miếng đất Mặt Biển Quất Lâm Mới. Sở hữu ngay chỉ 920 tr/lô. Full thổ cư, sẵn sổ, bao phí.- Đi thẳng 200m đến bãi tắm mới.-Tiềm năng x2 x3 giá sau...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp miếng đất 341 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Hà Tĩnh - Hà Tĩnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 341 m2 10,27 triệu/m2
      Đất căn biệt thự kích thước 15.5x22m, đường 13.5m lối 2 đường Lê Duẩn, cách UB P. 500m.
      Đường Lê Duẩn, Phường Hà Huy Tập, Hà Tĩnh, Hà Tĩnh

      Bán lô đất nền 153 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 153 m2 20,27 triệu/m2
      khu dân cư Trường Đồng (ADB mới) sát công viên và đường Nguyễn Văn Trỗi.DT 6x25.5m=153m2.Đông Nam nằm trên trục đường rộng 17,5m.Thuận tiện mở coffee,...
      KDC Trường Đồng, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán mảnh đất 163 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 2,44 tỷ

      2.45 tỷ 163 m2 15 triệu/m2
      Vị trí: Đường Mai Xuân Thường, P. An Mỹ, TP Tam Kỳ.DT: 5x33m=163m2, Tây Bắc.Đường nhựa 11,5m, tiện ích xung quanh Siêu Thị, Trường Học, Chợ TM, BV...Giá...
      Đường Mai Xuân Thường, Phường An Mỹ, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 8 m2 tại Xã Rô Men - Đam Rông - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 8 m2 150 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đât CLN 8.000m2 Tại Xã Rô Men Huyện Đam Rông Tỉnh Lâm Đồng. đc: Cầu số 6, Thôn 4, Xã Rô Men, Huyện Đam Rông, Tỉnh Lâm Đồng. DT: 8.000m2...
      Xã Rô Men, Đam Rông, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 103 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Huyện Nam Giang - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 103 m2
      Đất trung tâm thị trấn Nam Giang ngay QL 14B nối QL 14D giá siêu mềm để đầu tư chỉ 570 tr/nền nhanh tay hotline để sở hữu.- Cách cầu Hà Nha Đại Lộc Quảng...
      Đường Quốc lộ 14D, Thị trấn Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 113 m2, mặt tiền 8m tại Xã Yên Trị - Yên Thủy - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 113 m2
      Chỉ 1xxtr miếng đất 113m bám đường bê tông tại Yên Thuỷ HB.Chủ tặng cho KH nhanh tay giá hời chỉ hơn 100tr xx (x cao học).Cuốn sổ hồng riêng còn thơm mùi...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Yên Trị, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán mảnh đất 222 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 222 m2 7,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thuộc Cam Thành Nam, TP Cam Ranh đường nhựa 14m.- Đất có thổ cư, khu ô bàn cờ.- Đường nhựa hiện hữu, quy hoạch 14m.- Gần chợ,...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Nghi Kim - Vinh - Nghệ An, giá 12 tr

      12 triệu 1 m2 12 triệu/m2
      DT đất bao gồm 1199 m2 nhà ở , 63 m2 đất trồng cây
      Xã Nghi Kim, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 12m tại Xã Minh Châu - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nền đất vàng tại trung tâm phố đi bộ KDL biển minh châu - vân đồn - quảng ninh.Khu đất này ở phố đi bộ, Và phố đi bộ ven biển, xunh quanh đã...
      Xã Minh Châu, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất sổ riêng 58 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 790 tr

      790 triệu 58 m2 13,63 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 58 mét vuông full đất ở, cách chợ 50m, cách ql6 chỉ 300m, vị trí trung tâm thị trấn Chúc Sơn tiện ích đầy đủ.
      Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!