Thông tin mô tả
Bán đất nền Mỹ Phong cách chợ Gò Cát chỉ 2
- DT: 5 x 18m, 4,5 x 18m full thổ (có 5 nền
- Đường trước đất 3m
- Công chứng sang tên ngay và luôn.
- Giá chỉ từ 650tr đến 680tr tùy
Giá: 650 Triệu
Diện tích: 81 m2
Giá/m2: 8,02 Triệu/m2
594555
Mua bán
Bán đất nền Mỹ Phong cách chợ Gò Cát chỉ 2
- DT: 5 x 18m, 4,5 x 18m full thổ (có 5 nền
- Đường trước đất 3m
- Công chứng sang tên ngay và luôn.
- Giá chỉ từ 650tr đến 680tr tùy
Lý Thị Cẩm Tiên
Phường Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
490 triệu
85 m2
Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Phước Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
Thỏa thuận
261 m2
Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
590 triệu
142 m2
Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
590 triệu
142 m2