Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay đất 272 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dương - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 272 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất full thổ cư 272 mét vuông, giảm ngay 200tr cho khách thiện chí.- Vị trí: Nguyễn Văn Dương, Xã Đức Hòa Đông, Huyện Đức Hòa,...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay miếng đất 76 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 819 tr

      819 triệu 76 m2 10,78 triệu/m2
      - Dự án liên kế tuyến đường Vành Đai 4 huyết mạch kết nối các đô thị vệ tinh và TPThành phố Hồ Chí Minh.- liên kế TPThành phố Hồ Chí Minh, chỉ 35p...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất MTĐ Huỳnh Văn Nhứt, P. 7 , Tân An, Long AnVị trí nằm ngay trung tâm , Ngay sát sông bảo định, thoáng mát , gần với rất nhiều tiện ích ,...
      Đường Huỳnh Văn Nhứt, Phường 7, Tân An, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 155 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 155 m2
      Chủ ngộp cần bán ngay.Đất giáp thị trấn bến lức - ấp 3 long định.439m2 (155m2) (đường ba gác).Cách đường ĐT 830 Phan Văn Mảng chỉ 50m.Vị trí đẹp. Gần KCN...
      Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD bán ngay nền đất đẹp khu dân cư Idico, khu hành chính tỉnh, sát Aeon Mall Tân An.+ DT: 5x20=100 mét vuông.+ Sổ riêng, bao công...
      Dự án Idico Tân An, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Côn Đảo - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay Đ. Nguyễn Đức Thuận, Huyện Côn Đảo, TP. Bà Rịa Vũng Tàu.* Khu vực KD đa dạng sầm uất, cư dân đông đúc.- Tiện ích xung quanh cách 5 ph có:...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Côn Đảo, Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh mảnh đất 90 m2 tại Phường 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 90 m2 78,89 triệu/m2
      Bán đất Trùng Dương, khu Á Châu Vũng Tàu gấp.- Vị trí cách biển 500 mét.- DT 5 x 18m (90 m2) đường rộng 8 mét.- Phù hợp xây hotel hoặc căn hộ chung cư du...
      Đường Trùng Dương, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 350 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 350 m2 8,52 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại P. Hắc Dịch TX Phú Mỹ, đường nhựa 7m, 1 sạc đường hắc dịch tóc tiên, đường thông, KDC đông đúc.Quy cách 10x35m có 100 mét vuông...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất 1 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1 m2 1800 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD, bán nhanh miếng đất tâm huyết. MT đường nhựa 25m, KDC cạnh khu công nghiệp Đất Đỏ. Khí hậu trong lành, phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng....
      Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 780 triệu

      780 triệu 120 m2 6,5 triệu/m2
      Vị trí: cách VinCom 2p đi xe máy, KDL sinh thái Hồ Nam, công viên, trường học,Đất đã có sổ riêng, full thổ cư, xây dựng tự do.DT 120 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 4m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 880 triệu

      880 triệu 50 m2 17,61 triệu/m2
      Đường rộng hơn 4m mà giá còn chưa đến 900tr.Trục chính thông khu phố, các nhà đều KD.Ngay sát cầu Đồng Hương, tỉnh lộ 277 cách 100m vào đến đất, giao thông...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 320 triệu

      320 triệu 1 m2 320 triệu/m2
      Nhà có 2 miếng đất cần bán.DT: 2000 mét vuông.Hai lô 2 Sổ.Mỗi sổ 1000 mét vuông.Có hỗ trợ vay NH.Chỉ cần tiền mặt 50 tr đến 70 tr là sở hữu...
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 2 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 499 tr

      499 triệu 2 m2 249,5 triệu/m2
      - Đất phù hợp xây nhà vườn, nghỉ dưỡng.- 2 sổ mỗi sổ 1 xào hơn 1000 mét vuông.-Giá 499tr/xào. Giảm tí lấy lộc nếu mua cả 2. - Đường đá 12m (dự kiến...
      Xã Đồng Tâm, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất 370 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 370 tr

      370 triệu 370 m2 1 triệu/m2
      Đất nhà pháp lí minh bạch 100 phần trăm, 2 lô liên kế 370 mét vuông vị trí đối diện khu công nghiệpgiá lỗ: 370 tr, không phát sinh bất...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất mặt tiền 20m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Ngộp bank hạ giá sập sàn, MT đường Số 8 nhựa rộng 13m ở xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước.DT: 1137.8 mét vuông.Tiện ích:+ MT đường nhựa 20m ngang...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 10 m2 tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 10 m2 350 triệu/m2
      Cần bán vườn sầu riêng 7 năm tuổi đang thu hoạch.Trên vườn có 1 ngôi nhà nhỏ, hệ thống tưới tiêu tự động, điện sẵn tới tận đất.Đường trước đất xe ô tô vào...
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 115 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      2.111 - 2xxtr đường nhựa đất Bình Phước.Đc: Ấp 2, Xã An Khương, Hớn Quản.5x23mx100m2TC.Đường mở 32mét.Sổ sẵn.Đường nhựa.ZaLo: https://zalo.me/0913 603 ***...
      Ấp 2, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 429 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 398 tr

      398 triệu 429 m2 0,93 triệu/m2
      Ngộp NH cần thanh lí gấp miếng đất sổ riêng. 398 tr.Nằm MT gần đường nhựa lớn, cư dân đông thông vào khu công nghiệp.DT: Gần 429m2 mà có sẵn 200m2 thổ...
      Đường Số 9, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!