Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Nam Giang - Quảng Nam, giá 570 triệu

      570 triệu 90 m2 6,34 triệu/m2
      Siêu phẩm KDC mới tại Quảng Nam (đường nhựa 7,5m lề mỗi bên 2,5m) SHR sẵn, mà giá chỉ có 570 tr 1 lô.- Vị trí: Nằm ngay trung tâm thị trấn Thạnh Mỹ - Quảng...
      Dự án Thạnh Mỹ Central Park, Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam
      N
      Toàn Đất Nền Đà Nẵng - Quảng Nam. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất 312 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 312 m2 4,49 triệu/m2
      Cặp liên kế góc ngã 4 hàng ngoại giao vị trí đẹp xuất sắc. Cam kết giá mềm nhất thị trường, có 1 0 2 ! call ngay: 0768 470 ***- DT: 156 mét vuông/...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần nền đất đẹp, gần công viên kì quan, gần chợ đêm ở khu đô thị Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Đông Nam mát...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay miếng đất 101 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 101 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần mảnh đất đẹp, gần công viên kì quan, gần chợ đêm ở khu đô thị Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Hướng Đông...
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 399 triệu

      399 triệu 150 m2 2,66 triệu/m2
      Sổ sẵn, xây nhà ở rất phù hợp bởi full 100 phần trăm thổ cư, mặt đường 8m, đang quy hoạch mở rộng 18mHoặc đầu tư bởi có nhiều yếu tố thực, tác động...
      Đường 15, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      KDC phú hội ( Mega City 2) . huyện nhơn trạch, đồng nai- cần bán lô T8 -56, 100m2 (5*20) giá 950tr bao hết - giá tốt nhất trong thời điểm...
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 1A - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      + giá chỉ: 1,2 tỉ/105m2 (6x17,5m) thổ cư toàn bộ, đường 6m.+ Đất vuông vắn bằng phẳng rất đẹp, đất gần suối tự nhiên rất mát tiện nghỉ dưỡng câu cá.+ Đất...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 99 m2 tại Xã Đông Phú - Châu Thành - Hậu Giang, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 99 m2 11,62 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay đất đường số 7B khu Đông Phú. Đất đối diện công viên. MT 5m, vỉa hè 4,5m
      Xã Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      Gửi tới a/c miếng đất siêu đẹp. Chủ chủ người. Dân cắt bán ạ.Cách Thủ đô Hà Nội 70 kilomet. miếng đất cao thoáng.DT miếng đất 1200 mét ...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình
      B
      Trọng Khởi Bất Động Sản Hòa Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 5 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 5 m2 3500 triệu/m2
      Cách thành phố Hà Nội 35 kilomet gửi tới anh/chị nền đất.Tổng DT 5200m2. Có 400 thổ cư.Các ql6 chỉ 2 kilomet.Đặc điểm nền đất.Có nhà c4 đổ...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình
      B
      Trọng Khởi Bất Động Sản Hòa Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Xã Bình An - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      - bán ngay trong tuần này- 120m2 6x25 thổ cư giá 4 tỉ (bán lỗ 1 tỉ giá mua năm ngoái)- MT đường lớn DT769 rộng 60m- Vị trí đẹp ở xã lộ 25 Đồng Nai ngay...
      Đường 769, Xã Bình An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 105 m2 10,1 triệu/m2
      KĐT Mega City 2, MT 25C, xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai.- Quy mô 84héc - ta.* pháp lí 1/500, vị trí kết nối các trục đường lớn như: Vành đai 3, sân bay...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán mảnh đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      Nếu anh chịhị cảm thấy ngột ngạt và chật chội bởi TP đông đúc tấp nập và ô nhiễm. Muốn tìm 1 khoản không gian vùng ven Tp Thành phố Hồ Chí Minh để làm...
      Đường Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 160 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Thạch Vĩnh - Thạch Hà - Hà Tĩnh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 160 m2 11,88 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất đẹp 8 x 20m, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng. Đất 2 MT, vuông vức không lỗi phong thuỷ.Tiện ích: Ngay KDC đông, gần...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Thạch Vĩnh, Thạch Hà, Hà Tĩnh

      Chuyển nhượng mảnh đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Đường 20 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 2 m2 12500 triệu/m2
      Bán đất ngay chân đèo Prenn - cửa ngõ vào Tp.Đà Lạt:- DT: 2000 mét vuông ( 400 mét vuông thổ cư ) - Đường rộng 2 xe né nhau, thế đất cao view 4...
      Đường 20, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất 2 m2, hướng Tây tại Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 45,9 tỷ

      45.9 tỷ 2 m2 22950 triệu/m2
      Siêu phẩm 1900 mét vuông đất MT Lê Thánh Tông cách chợ bà Lê 500m 18,5x 28,5 (hình L nở hậu vuông vức. 1 MT và 1 đường bê tông 3m có lối đi riêng....
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất full đất ở đô thị tại tổ 14 Thị Trấn Vạn Giã.Thuộc lô 2 MT Đường Hùng Vương.Phía trước là Quán Cf Kai.Dt hiện trạng đang sử dụng lớn hơn trên sổ.Giá...
      Tổ 14 lô 2, Đường Hùng Vương, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 850 triệu

      850 triệu 130 m2 6,54 triệu/m2
      Tiếp tục hạ giánền đất ngay trung tâm Lộc An. Dt: 5x26 có thổ cư, sẵn sổ. Bán lỗ: ỷ r giảm xuống còn bao sổ cho khách. Cách QL 20 đúng 80m, ngay KDC sầm...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!