Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 10m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 910 triệu

      910 triệu 240 m2 3,8 triệu/m2
      Cần bán bán nền thổ cư MT đường số 47 (đường nhựa) thuộc đường 786, ấp Thanh Phước, Xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh.Gần ngã tư Thanh Điền, gần KCN...
      Đường 786, Xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 650 triệu

      650 triệu 180 m2 3,62 triệu/m2
      Kẹt tiền KD tôi cần bán nhanh miếng đất MT đường Nguyễn Văn Lâu, P8 Vĩnh Long giá cam đoan rẻ hơn thị trường.Vì miếng đất dự định mua ở nên vị trí chọn...
      Đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 640 triệu

      640 triệu 1 m2 640 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất vườn thuộc xã Trà Vông, H. Tân Biên, Tây Ninh.MT nhựa 5m, cách trường học Trà Vông D 700m, cách DT793 1,8 kilomet. cư...
      Xã Trà Vong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 3 m2, mặt tiền 28m tại Xã Y Tý - Bát Xát - Lào Cai, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      " - Bán nền đất 2769 mét vuông tại Phìn Hồ, Y Tý, Bát Xát, Lào Cai.- MT 28m sâu 98m đã có sổ hồng riêng (là một trong 5 cuốn sổ đầu tiên Y Tý).-...
      Xã Y Tý, Huyện Bát Xát, Lào Cai

      Cần bán mảnh đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán LÔ GÓC duy nhất 2 MT đường 10m Cách biển Quất Lâm 100mGiáp ngay trục đường chính quy hoạch 30m, cực kỳ tiềm năngKD nhà nghỉ, hotel, nhà hàng rất phù...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh mảnh đất 125 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 780 tr

      780 triệu 125 m2 6,24 triệu/m2
      - Đất 2 MT nhựa tại xã Thanh Phước, Gò Dầu Tây Ninh.- 6 x 21 nở hậu 7,4m đường 6m.- cư dân đông, đất sáng sạch đẹp đường ô tô quay đầu thoải mái, cách...
      Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 94 m2, mặt tiền 18m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 920 triệu

      920 triệu 94 m2 9,79 triệu/m2
      Đất nền sát biển Quất Lâm, Nam Định giá chỉ 900tr.* sổ hồng riêng chính chủ, full thổ cư.* DT: 80 - 123 mét vuông MT Biển 5 - 5.8m, giá chỉ từ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu miếng đất 2 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 130 tr

      130 triệu 2 m2 65 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán 1500 mét vuông đất view lúa MT Lý Thường Kiệt giá - 65tr/ mét vuông.Ngang 20m dài 75m.Đất ở lâu dài.Trước mặt là lúa.Xin đc...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Xã Long Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất có vị trí đẹp ở ấp Long Hưng, xã Long Thuận, Huyện Bến Cầu, Tỉnh Tây Ninh.- DT: 244.2 m2.* Tiện ích:Đất nằm ngay MT đường nhựa, ô...
      Xã Long Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Huyện Trà Ôn - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần vốn làm ăn bán nhanh mảnh đất ngay MTĐ Thống Chế Điều Bát gần trường Trung học cơ sở Trà Ôn, Thị Trấn Trà Ôn, Vĩnh Long.DT: 6x20m.Giá chỉ: thương ...
      Thị trấn Trà Ôn, Trà Ôn, Vĩnh Long

      Sở hữu mảnh đất 2 m2, mặt tiền 36m tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 2 m2 4250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 2 MT vị trí đẹp tại Lâm Đồng. (Bán đồng sử dụng).đc: 172 Phan Đình Phùng - Bảo Lộc - Lâm Đồng.DT: 36 x 52m = 1500 mét vuông.giá:...
      172, Đường Phan Đình Phùng, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Đường trục thông 7.5m, cách trục Dũng Sĩ Điện Ngọc 30m.Cách bãi tắm biển Điện Ngọc 400m.Cách sân Golf quốc tế 100m.DT 150 mét vuông (ngang 6m).Hướng...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chưa đến 1 tỉ có ngay miếng đất full thổ cư sát biển Quất Lâm, sẵn bìa đỏ, gần nhiều trục đường chính ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 479 triệu

      479 triệu 125 m2 3,84 triệu/m2
      - mảnh đất 125m2 có 50m2 thổ cư SHR cách sân bay 3 kilomet.- Vị trí: Đường xã Phan - núi Bà Linh Thiêng, ngay trường cấp 1 xã Phan mất 2p chạy xe,...
      Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh mảnh đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần tiền đầu tư KD nên vợ chồng tôi bán gấp lô đất rộng 95 mét vuông MT 5m đường trước miếng đất 6m có thêm vỉa hè 2m, hạ tầng cây xanh đường điện...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 660 tr

      660 triệu 100 m2 6,6 triệu/m2
      Đất đất thổ cư tại ấp Mỹ Hưng, xã Mỹ Phong.DT đa dạng 5x20m - 25m2 có sẵn thổ cư, sổ riêng.Vị trí: Cách đường HL90D 40m, đường oto hạ tầng hoàn thiện.Đi...
      Ấp Mỹ Hưng, Đường Huyện 90, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 660 tr

      660 triệu 100 m2 6,6 triệu/m2
      DT 100 mét vuông, đường 12m, bìa đỏ chính chủ có ngay sau khi nộp tiền kho bạc nhà nước.- Khu đất nàm trên trục đường tỉnh lộ 317. Có đầy đủ các tiện...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay mảnh đất 160 m2 tại Xã Trường Đông - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 610 triệu

      610 triệu 160 m2 3,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất đất thổ cư, kích thước 5x32m, bìa đỏ, đường bàn cờ tại ấp Trường Đức, xã Trường Đông, TX Hòa Thành, Tây Ninh. Giá 610.000.000...
      ấp Trường Đức, Xã Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!