Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 85 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất thổ cư tại Giao Phong, đã có vỉa hè, hệ thống thoát nước và cây xanh.Đường trước mặt 8m.Gần ngay cạnh dự án nghỉ dưỡng khoảng1.900ha và...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 108 m2, mặt tiền 6m tại Vinh - Nghệ An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 108 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán 2 mảnh đất, Lối 2 đường Lê Ngọc Hân, Nghi Đức, Thông sang Hoàng Kim Giao.DT: 108 mét vuông - 114 mét vuông.MT rộng 6m.Đường...
      Xã Nghi Đức, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh nền đất 185 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4,53 tỷ

      4.54 tỷ 185 m2 24,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền MT đại lộ Nguyễn Tất Thành, với giá siêu mềm nhất thị trường.- DT: 10 * 20m (đất ở 100 phần trăm). 185m2.- pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 350 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Đồng Tâm - Yên Bái - Yên Bái, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 350 m2 18,58 triệu/m2
      Bán hơn 300m2. 150m2 đất ở đô thị 200m2 đất RXS giá rẻ 6,5 tỉ đường Hà Huy Tập, TP Yên Bái.
      Đường Hà Huy Tập, Phường Đồng Tâm, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      Đất 2 MT, 1 MT DT 46, 1 MT hẻm ô tô thích hợp làm resort.- đc: Chợ Cầu Sấu, An Thới, Phú Quốc.- DT: 3040.5 m2, có sẵn 600 m2 đất ODT.- giá: 70 tỉ.- Đất...
      Đường ĐT 46, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Xuân Ẩn - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đường Phạm Xuân Ẩn đối diện công viên Hòa Xuân, Cẩm Lệ.+ DT: 100m.+ Hướng: hướng Tây Nam.+ Đường 7m5, lề 4m.Vị trí: miếng đất sạch...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán nền đất MT Tây Bắc đường Ngô Chân Lưu 7,5m , Liên Chiểu, ĐN. nền đất hình chữ L có tổng DT : 1.286,9 m2 (MT :12,10 mét- chiều sâu:...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      Bán đất ngay chợ An Hải Bắc đường Nguyễn Thị Định giá rẻ chỉ 6.6 tỉ.- DT: 90.8m2 (5x18.2). Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Vị trí: Trục...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 180 m2 23,06 triệu/m2
      Bảng hàng các sp đất nền nhà mặt tiền, căn biệt thự view sông, căn biệt thự mặt kênh, MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, nhà phố thương mại, lô góc giá cực rẻ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 170 m2, mặt tiền 28m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 170 m2 47 triệu/m2
      Tôi bán lại giấc mơ của mình cho bạn với một mức giá quá hời trong thời điểm hiện tại, hời càng thêm hời.An nhàn nghỉ hưu - không lo tiền bạc.- Tầng 1, 2 KD...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán đất mặt đường tuyến 2 Nguyễn Hữu Cầu, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòngbán ngay nền đất 160 mét vuông đường 9m TDP Đoàn Kết 2, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 10 tr

      10 triệu 108 m2 0,1 triệu/m2
      ✳️✳️ Phân phối 44 lô đấu giá Hà Phú - Hoà Bình giá từ 1,1x tỉ 108m2 vị trí siêu siêu đẹp.🎯 Ngày 18/08/2023 ủy ban nhân dân huyện tổ chức đấu giá 44 lô...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình anh trai tôi cần bán mảnh đất cạnh lô góc tại khu tái định cư Hoa Quả (vin Riverside).- DT 56,2m2 ngang 4,5m và cạnh lô góc.Vì nay gia đình cần...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Kiến An - Hải Phòng, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 70 m2 41 triệu/m2
      - DT: 70 mét vuông MT 5m sâu 14m- Đường trước nhà 13m vỉa hè mỗi bên 3m- KĐT văn minh dân trí cao; bên cạnh khu dân sinh an tĩnh ấm áp. Ngay sát đường...
      Đường Lãm Khê, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Chủ ngộp nên bán lại giá rẻ Vị trí vô cùng đẹp nằm ngay MT đường 825 kết nốiThị Trấn Đức Hòa với TT Hậu NghĩaĐường nhựa 8m lề 2m Động lực khu vực- Trục...
      Dự án KĐT Sao Vàng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất tại Đường 824 - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất khu vực 4 thị Trấn Đức Hòa mt nhựa xe tải chạy cách CV Võ Văn Tần 500m.DT: 116,5 mét vuông.Ngang 5m dài 23m.Giá 1,35 tỉ.Đất ở đô thị.MT...
      Đường 824, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán đất 111 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 111 m2
      Chỉ TT 990 tr sở hữu mảnh đất full thổ cư đường nhựa 12m Đức Hòa Long An.Cách cầu vượt Củ Chi 5 kilomet, trung tâm TP 20 kilomet.- Nằm trên...
      Dự án Hưng Long Residence, Đường Tỉnh lộ 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 90 m2 25,67 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường 14m, thông ra Nguyễn Hữu Trí và QL1A.sổ hồng từng nền.90 mét vuông. 4x5mx20m.Giá 2 tỉ 311 tr.Trả 46 tr / tháng.NH hỗ trợ...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!