Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất 110 m2, hướng Tây - Nam tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Gia đình bán miếng đất xây dựng chính chủ liên kế Sân Vận Động Tỉnh - P. 7, Đà Lạt.Ngay trung tâm TP Đà Lạt, gần trường học, chợ, BV, sân vận động lớn...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 tr

      510 triệu 101 m2 5,05 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nằm trong KDC đông đúc full thổ cư-Trong vòng bán kính 500m chợ ,trường học,bưu điện, nhà sách,ủy ban nhân dân Phước Thạnh-Đường đá mi...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 235 m2, hướng Tây - Bắc tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 235 m2 15,32 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất P. Tân Thịnh:DT 235 mét vuông (trong đó TC 204 mét vuông).bìa đỏ của miếng đất là chính chủ.KDC xung quanh rất sầm...
      Đường Z115, Phường Tân Thịnh, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Cần bán nhanh nền đất hướng Tây - Bắc tại Xã Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất ấp Ông Cai, xã Tân Trung, TX Gò Công, Tiền Giang.DT: 151.4m2 full thổ.Thuận tiện cất nhà ở, Tây Bắc.Giá: 700tr bao sang tên.contact:...
      Ấp Ông Cai, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất nền tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 950 triệu

      950 triệu 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ấp Nghĩa Chí, xã Phước Trung, Gò Công Đông, Tiền Giang.DT: 259,4m2 trong đó có 100m2 thổ.Ngang 10m.giá: 950 tr bao sang tên.call ...
      Ấp Nghĩa Chí, Xã Phước Trung, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất 95 m2 tại Xã Bạch Thượng - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 95 m2 12,7 triệu/m2
      Chính thức chào bán khu đô thị Á Đông - Bạch Thượng - TX Duy Tiên - Hà Nam.CĐT: công ty CP Xây Dựng và Phát Triển Hạ Tầng Á Đông(uy tín, hạ tầng chất...
      Xã Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán nhanh mảnh đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 800tr ra nhanh cặp góc - kề góc chỉ 1,5 tỉ Vịnh An Hòa sát vịnh, đã có bìa đỏ.- Ngay sát Vịnh chỉ vài bước chân.- Cặp góc - kề góc duy...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1 triệu

      1 triệu 125 m2 0,01 triệu/m2
      Đất nền MB 2651Trung tâm xã Quảng Trạchủy ban nhân dân xã, trường mẫu giáo, cấp 1, trung học, trạm y tế bán kính 100mGần suối khoáng nóng Onsen của Sungroup
      Đường Tân-Trạch, Xã Quảng Trạch, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền tại Đường Trần Nhật Duật - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán Lô Góc 03 MT Khu ACC Vườn Xoài Trần Nhật Duật.Giáp KĐT Sân Bay Nha Trang.Vị trí vàng đường Trần Nhật Duật kéo dài.Khu vực tập trung khách du lịch...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 130 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất tiếp giáp trực tiếp QL6 P. Kỳ Sơn TP Hòa Bình.- DT: 130 mét vuông.- giá: 15 tr/ mét vuông.miếng đất gần các...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 154 m2, mặt tiền 7m tại Tam Kỳ - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 154 m2
      Cần bán miếng đất đường Bùi Tấn Diên, P. An Phú, Tam Kỳ.Đối diện Ban quản lý kinh tế mở Chu Lai, Viện kiểm soát.DT: 154m2.Đường 10m5.Gần công viên, trường...
      Dự án The Trident City, Đường Bùi Tấn Diên, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán miếng đất đối diện công viên 1,5ha đã hoàn thiện - Nơi tập trung các event lớn tại TP Tam Kỳ.Thuộc KĐT An Phú - The Trident City với quy mô lên đến...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 160 m2 tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Ngay trung tâm Tam Kỳ, sát đường Lê Thánh Tông.DT 160m2 (8x20).Đường 19.5m.Điện âm hoàn toàn.bìa đỏ đầy đủ, công chứng ngay.Hạ tầng đầy đủ, thuận tiện ở,...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán gấp miếng đất KĐT Điện Thắng Trung.- Hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ công chứng ngay.- miếng đất MT đường 7,5m - sạch sẻ không dính cống...
      Dự án Khu dân cư phố chợ Điện Thắng Trung, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất sổ riêng 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 96 m2 28,65 triệu/m2
      Em cần bán 3lô LK19 - 22,23,24 dự án Dankhông City sẵn sổ ạ.Vị trí: Ngay sát sân khấu nhạc nước, phố đi bộ, TTTM,...Có chính sách cho KH xây ngay cực hấp...
      Dự án KĐT Danko City, Đường Quốc lộ 1B, Xã Cao Ngạn, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất 769 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 9,23 tỷ

      9.23 tỷ 769 m2 12 triệu/m2
      Bán đất Nhuận Trạch Lương Sơn.Siêu phẩm đầu tư sinh lời cao.- Giá công khai: 12tr/1m. Gặp trực tiếp chủ làm làm việc- Dt 769m. Tc 100m. Mt rộng 30m. Bám...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh mảnh đất 179 m2, mặt tiền 60m tại Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 179 m2 8,38 triệu/m2
      Nằm ngay tuyến đường huyết mạch 769 kết nối giao thông đến cổng sân bay Long Thành chỉ 4 kilomet.Lọt lòng giữa KDC hiện hữu, trong phạm vi bán kính...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai.

      Bán gấp đất 11 m2 tại Phường Nghĩa Trung - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 11 m2 122,73 triệu/m2
      Gốc đầu tư:- 11.000m đất Đắk RLấp thực tế 13.000m.- Giá chỉ 120 tr/1.000m.- 150m MT đường (Thuận tiện tách thửa).- View tuyệt đẹp như ảnh chụp bên dưới.-...
      Phường Nghĩa Trung, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!