Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng mảnh đất 94 m2, mặt tiền 6m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 930 tr

      930 triệu 94 m2 9,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 94 mét vuông biển Giao Phong, biển Quất Lâm - tiềm năng - giá siêu mềm.- Lô góc 2 MT đường 10m và 8m.- Cách biển 150m, bãi tắm...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp nền đất 295 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 708 tr

      708 triệu 295 m2 2,4 triệu/m2
      Lý Sơn đc rất nhiều nhà đầu tư quan tâm, quy hoạch Lý Sơn thanh phố biển, sân bay và cảng biển quốc tế và dự án cáp treo vòng quanh đảo là điểm sáng. Tôi...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Liên Hiệp - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 500 m2 6,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 500 m2 (10x50m) có 200 m2 thổ cư ngay đường nhựa.- Cách nhà thờ An Hoà 200m, cách sân bay chỉ ~ 10P đi xe.- điện, nước đầy đủ.-...
      Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ cần cọc trước 60 tr và TT 5 phần trăm là anh/chị sở hữu ngay mảnh đất.Em Huỳnh Minh bình tĩnh mua bán.Tư vấn đầu tư và hợp tác phát triển.Quỹ đất...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 5 m2, mặt tiền 113m tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 24 triệu

      24 triệu 5 m2 4,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 2 MT tại thôn Hiệp Hoà, xã Ninh Gia, huyện Đức Trọng.giá theo DT trên sổ là 4800 mét vuông, và tặng kèm thêm phần đất thừa còn...
      Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 851 tr

      851 triệu 387 m2 2,2 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng thời điểm này. Tôi có vài nền đất đường 12m cần bán, đất quy hoạch...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 10m tại Phường 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      bán ngay nền đất cách QL53 300m, MT đường Bờ Kinh, P. 4, TP.Vĩnh Long.DT 6x20mĐường lộ nhựa rộng 10m, KDC sầm uất.Gần chợ, BV, trường học liên cấp 123, ủy...
      Đường Bờ Kinh, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp miếng đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      Chuẩn giá F0.DT ngang 5m x sâu 50 trở lên. Mỗi lô có 50 mét vuông OĐT (phủ hồng 100 phần trăm, lên thêm thoải mái, thuế rẻ).MT nhựa 12m. Bán...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất 120 m2 tại Xã Mỹ Đức Đông - Cái Bè - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất ở, thổ cư Mỹ Đức Đông, Tiền Giang.Đất sát QL1A và đường cao tốc Trung Lương Lương Mỹ Thuận thuận tiện cho a/c thường xuyên đi công tác, gần các tiện ích...
      Xã Mỹ Đức Đông, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2 tại Hoằng Thái - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 150 m2 7,27 triệu/m2
      - MB02 Hoằng Thái giá bắt đáy giá chỉ 1ty0xx ạ.- DT 150m²(7,5x20).- Hạ tầng đồng bộ điện, nước hạ ngầm, đường 8m vỉa hè mỗi bên 5m.- Vị trí cạnh cụm CN...
      Đường Tỉnh lộ 510B, Xã Hoằng Thái, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất nằm đối diện trường mẫu giáo sư phạm thực hành Vĩnh Long, MTĐ Đinh Tiên Hoàng, P. 8, Vĩnh Long. Nằm ngay trung tâm, trường ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Phan Lương Trực - 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      bán nhanh đất đẹp MT đường Phan Lương Trực, P. 6, Mỹ Tho, Tiền Giang.DT: 6x20m = 120 mét vuông sổ hồng, xây dựng tự do.giá rẻ nhất: thương lượng...
      Đường Phan Lương Trực, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Nhận chính chủ nền đường số 7A gần uỷ ban P5 khu dân cư Minh Linh.Giá: 1 tỉ 50 tr thuế ai nấy đóng.Hướng: hướng Đông Bắc.DT: 90m2 (4,5m x 20m).Khu vực...
      Đường Số 7, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán ngay đất 1 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 65 tr

      65 triệu 1 m2 65 triệu/m2
      Bán nền đất hotel 2 MT cách bãi biển quảng trường biển chỉ 50m. bìa đỏ sở hữu lâu dài giá chỉ 65tr/ mét vuông.Với lợi thế vị trí đắc địa mặt biển...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay mặt biển Quất Lâm giá 900tr - Sổ sẵn bao sang tên ngay- Đất nền ven biển Quất Lâm full thổ cư bìa đỏ trao tay.- DT 100m2, 2 MT, cách...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 6 m2, mặt tiền 51m tại Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 7 triệu

      7 triệu 6 m2 1,17 triệu/m2
      6000m2 đất triền dốc, sau lưng là núi, trước mặt là biển, đất nằm trong khu vực đc chuyển đổi lên đất TMDV để xây resort, homestay, hotel, nhà vườn, tổ chức...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Đừng Bỏ Lỡ Cơ Hội ĐẦU TƯ Đất Nền Quất Lâm - 7 Lý Do Không Thể Bỏ Qua!1. Quỹ Đất Ở gần biển Vô cùng Khan Hiếm: Chỉ một phần nhỏ gần biển dành cho đất ở -...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      Cách đường chính tầm 70m. oto vào tận đất quay đầu, ngõ thông các ngả. Đông ...
      Phường Cẩm Phú, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!