Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh miếng đất 17 m2 tại Xã Phú An - Tân Phú - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 17 m2 400 triệu/m2
      Bán 1.7 héc - ta đất (có 200m2 thổ cư), khu vực trồng sầu riêng cực tốt, hiện đất đang trồng cao su 12 năm (chưa thu hoạch, có thể khai thác ngay), đường...
      Xã Phú An, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán đất 11 m2, mặt tiền 70m tại Xã Trung Hưng - Cờ Đỏ - Cần Thơ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 11 m2 159,1 triệu/m2
      Cần bán đất ruộng giáp ranh xã trung thạnh - đất 2 MT kinh.đc: Xã Trung Hưng, huyện Cờ Đỏ TP Cần Thơ.- DT: 62/81 x 141/166 = 11000(m2).- pháp lý: Chuyên...
      Xã Trung Hưng, Cờ Đỏ, Cần Thơ.

      Bán gấp nền đất 750 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây - Bắc tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 750 m2 12,94 triệu/m2
      Rẻ nhất bất động sản Văn Giang.750m2 MT lên đến 21m dài 35m đường xe tải 5 tấn chạy thông thoáng. Dự kiến đường mở rộng 7m trải nhựa đẹp.nền đất thuộc Ấp...
      Xã Tân Tiến, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Tịnh Thới - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất đẹp MTĐ QL 30, gần ủy ban nhân dân Xã Tịnh Thới, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT 150m²(6x25m), full thổ cư, xây dựng tự do.Vị trí đắc địa, đường rộng, xe...
      Đường Quốc Lộ 30, Xã Tịnh Thới, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 52 m2 51,93 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp - TĐC Phước Long, Nha Trang - chỉ 2,7 tỉ.Bán đất khu TĐC Dự án khu đô thị mới Phước Long, Nha Trang.- DT 52 mét vuông ngang 4m.-...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 101 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 101 m2 12,18 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng thổ cư 100 phần trăm sát chợ xã Thạnh Phú huyện Vĩnh Cửu.101 mét vuông ngang 5,5 dài 18.Giá chính chủ 1 tỉ 230.Bao sổ.
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Chỉnh chủ bán lô sạch đẹp đường T5 sổ riêng giá 36tr/m đã bao gồm ép cọc, giá cực rẻ thị trườngLô sạch đẹp k hố ga trụ điện. Xung quanh nhà xây kín mít.DT...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 2 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Bán 2200 mét vuông đất trồng cây lâu năm, đo thực tế hon 2800 mét vuông.- Đất thuoc Tam an, Đồng nai. Sát dự án Aqua City của Novaland. Cách cầu...
      Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 30 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 30 tr

      30 triệu 30 m2 1 triệu/m2
      Cách Thủ đô Hà Nội 35 kilomet gửi tới anh/chị mảnh đất thổ cư và đất vườn DT 3 ha có 400m2 thổ cư còn lại là đất vườn view cao thoáng tầm nhìn thế...
      Đường 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cắt lỗ hơn 1 tỉ vào thịt.bán ngay 133,3m2 đất mặt đường huyện Phó Đức Chính thôn Vĩnh Lộc, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.MT: 5m, chiều dài: 26m...
      Đường DH23, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng lô đất 2 m2 tại Xã Tam An - Long Thành - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Đường Hương lộ 2, Xã Tam An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh miếng đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      CC cần bán nhanh đất phân lô đấu giá huyện Lạc Thủy Hòa Bình, nằm ngay mặt đường mòn Thành phố Hồ Chí Minh (chính là đường Vành Đai 5), đây sẽ là khu...
      Dự án Ba Hàng Đồi, Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 90 m2 15,12 triệu/m2
      Đất nền cần bán90 mét vuông ngang 5m dài 18mHướng TâyĐường nhựa vỉa hè rộng 17mGiá 1ty355 tỉ
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 121 m2 9,1 triệu/m2
      Bán đất Thị trấn Diên Khánh - Phú Lộc Đông 3.- Cách Đường Đồng Khởi chỉ 100m.- Đường bê tông 4m thông thoáng.- Hướng Nam mát mẻ xây dựng tự do.- Ngay KDC...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị An Bình Tân - giá cực rẻ thị trường - Cạnh Đài Truyền Hình - Cạnh công viên - Chỉ 2,6 tỉ 0963 645 ***.+ DT: 86,12 mét vuông (4,2m x...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 165 m2 tại Xã Tân Quy Tây - Sa Đéc - Đồng Tháp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 165 m2
      - Đất đẹp nằm MT đường vuông vắn, nằm gần chợ gần các KDL.- Gần chợ, gần ủy ban nhân dân Tân Quý Tây, trường cấp 1 Tân Quý Tây.- Đường lớn 12m. cư ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Quy Tây, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng nền đất 172 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 172 m2 15,41 triệu/m2
      Chính chủ bán lô căn biệt thự sân vườn cho khách Vip giá không thể tốt hơn ae sở hữu.Phố Vĩnh, Dạ Trạch, Khoái Châu đc biết đến là nơi di sản du lịch 1...
      Xã Dạ Trạch, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất 3 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 999 triệu

      999 triệu 3 m2 333 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư BĐS tại Khánh Hòa Đất nền tại xã Diên Tân, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. DT: 2,686 m2 (328 m2 nền thổ cư).Đường bê tông rộng 5 mét, MT...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!