Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất nền 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Tái định cư Hoa Động, tâm điểm nóng BĐS Thủy Nguyên.Chính chủ gửi bán 2 lô đẹp long lanh không lỗi lầm nhỏ, giá đầu tư hấp dẫn nhất thị trường ạ.DT: 68m2...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 310 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 310 m2
      Cắt lỗ 3 lô liên kế. MT đường Điện Biên Phủ , Thanh Khê , Đà Nẵng—————————DT : 310m3 ngang 15mHiện trạng có nhà 3 tầng KD. Đường Điện Biên Phủ. Đường 2 làn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất 110 m2 tại Trường Bình - Cần Giuộc - Long An, giá 610 triệu

      610 triệu 110 m2 5,55 triệu/m2
      Khu vực cư dân đông đúc , nằm ngay khu vực trung tâm cơ sở giao thông hoàn thiện : điện âm , nước máy , cây xanh , vỉa hè Tiện ích trong 5p di chuyển...
      Đường Nguyễn Thị Bẹ, Xã Trường Bình, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay mảnh đất 2 m2 tại Thị trấn Hiệp Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 2 m2 1750 triệu/m2
      Chính chủ gửi. Cần bán ngay ngôi nhà vườn siêu đẹp, cực hiếm 2mt trước sau.Công năng đầy đủ gồm có: Nhà vườn, chồi mát, ao cá, hồ bơi, cây ăn trái...Tổng...
      Xã Hiệp Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 89 m2, mặt tiền 4m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 89 m2 23,04 triệu/m2
      - Bán mặt đường nhựa Hải Thành 1, Dương Kinh, Hải Phòng.- DT: 89m2 - MT 4,95m.- bìa đỏ chính chủ - Tây Bắc.- Giá chỉ 23 tr/m2.- nền đất có DT nhỏ nhắn...
      Phố Hải Thành, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cần Đước - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      2019 em có mua 1 miếng đất nằm trong KDC Long Cang Residence, mua cũng đc 4 năm rồi, Hiện tại nhà em đang rất cần tiền để xử lý công việc gia đình, Giờ giá...
      Dự án Long Cang Residence, Cần Đước, Long An
      B
      Huỳnh Thị Ngọc Bích Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 72 m2 85,42 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô mặt đường Máng Nước gần ngã 4 Núi Đèo.Khu vực đông cư dân KD sầm uất.Nằm trên mặt đường Máng Nước thông sang cầu Bính khu TTHC mới.DT...
      Đường Máng Nước, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp miếng đất 108 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 685 triệu

      685 triệu 108 m2 6,35 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay MT đường Phạm Thị Hớn, thuận tiện di chuyển. Cách MT ĐT 835 chỉ chưa đến 800m.DT: 108m2Giá: 685 trVới hệ thống NH đa dạng nên việc giao dịch...
      Đường Phạm Thị Hớn, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 550 triệu

      550 triệu 90 m2 6,12 triệu/m2
      DT: 90 m2 full thổ cư.Bán: 550 tr.Đường nhựa 6m trên sổ. Vỉa hè 2m.điện, nước đầy đủ.KDC vừa hình thành. cư dân đông đúc.Di chuyển 4 ph về trung tâm Hành...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp miếng đất 138 m2 tại Phường Hợp Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 138 m2 16 triệu/m2
      Mặt đường Trung Nghĩa - Đồ Sơn chỉ 16tr/m2.DT: 138m2. MT rộng 6m.bìa đỏ chính chủ.Đường nhựa QH rộng 22m, KD buôn bán tốt. Tuyến đường thông sang Kiến...
      Đường Trung Nghĩa, Phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      2019 em có mua 1 nền đất nằm trong KDC Long Cang Residence, mua cũng đc 4 năm rồi, hiện tại nhà em đang rất cần tiền để xử lý công việc gia đình, giờ giá...
      Dự án Long Cang Riverside, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      B
      Huỳnh Thị Ngọc Bích Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 620 triệu

      620 triệu 120 m2 5,17 triệu/m2
      TÔI KẸT TIỀN NÊN bán ngay nền đất GẦN UBND XÃ MỸ YÊN, BẾN LỨC LONG AN Giá 620 tr= 6x20 = 120m2Đất SHR, hỗ trợ vay vốn NH tới 60-70%Đường nhựa 7m đã trừ lộ...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán 8 nền đất, trung tâm thị trấn Phước Hải. Sổ riêng.DT mỗi lô: 130 - 190 mét vuông, có sẵn 60 mét vuông đất ở đô thị trên sổ.Chính chủ,...
      Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Thuận Thành - Cần Giuộc - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đât MT QL 50, Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long AnĐất nằm xác bên Chợ Kế Mỹ,Trường tiếu học Lộc Tiền,siêu thị bách hoá xanh,KDC đông đúc...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất 90 m2 tại Xã Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất đấu giá tại Xương Giang, Bắc Giang.Cơ hội đầu tư: DT 90 mét vuông - Giao thông thuận tiện.Vị trí đắc địa, cách trung tâm TP vài ph xe. Tiện...
      Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Gửi tiết kiệm LS đang giảm đây chính là thời điểm bắt đáy bất động sản trước dịp tăng giá thường kỳ vào cuối năm 2023.- Còn trần chờ gì nữa ạ.Quyết đoán...
      Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hằng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      E lên lô Phước Thuận, Xuyên Mộc, có 56m MT nhựa tim vàng.Hướng Đông tứ trạch, đất phủ hồng toàn bộ, MT nhiều thích hợp phân lô.Cách QL55 1 kilomet,...