Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nền đất 4 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 4 m2 1625 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY miếng đất 2 MT Tại Xã Hiệp Thạnh huyện Đức Trọng tỉnh Lâm Đồng.đc : Xã Hiệp Thạnh huyện Đức Trọng tỉnh Lâm Đồng.giá : 6 tỉ 5 ( có thỏa ...
      Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán miếng đất 280 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Châu - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 280 m2 2,15 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất để trả NH. Vị trí gần chợ, trường học của xã Tân Hiệp.Cách VX Tân châu chỉ chừng gần 2 kilomet.DT 5x58m. Thổ cư 75 mét ...
      Xã Tân Hiệp, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu miếng đất 491 m2, mặt tiền 35m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 491 m2 7,13 triệu/m2
      Bán đất đối diện khu Tái Định Cư Võng Tắc Tre. Vạn Phú, Vạn Ninh, Bắc Vân Phong. Thuộc Phân Khu 11: KĐT Vạn Giã và Vùng Lân cận. Tổng dt: 1019m2 thổ cư...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 193 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 193 m2 46,64 triệu/m2
      Vị trí: Khu E3, khu dân cư Nam Bắc Mỹ An mở rộng, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- DT: 193m2 / cặp.- Đông Bắc, MT 10m.- Tiện ích: Ngay khu bãi...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 822 m2 tại Phường Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 822 m2 14,73 triệu/m2
      Bán gần 1000m2 đất view biển khu cảng biển mới Liên Chiểu, Đà Nẵng.MT view biển.DT: 21,68 * 37,29m = 822m2.Đường sát biển rộng hiện 7m kiệt bên hông 2m...
      Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nền đất đường 29 Tháng 3, sầm uất, tuyến đường thương mại của Hòa Xuân.- Đường 2 làn 36m, lề 5m.- Vị trí: B1.32 - Hướng: hướng Đông Nam.- DT 100m2.-...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Bán nền đất đường Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- block căn hộ: B1.6 - Hướng: hướng Đông Bắc, DT: 100 mét vuông.- Gần cầu Hòa...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 120 m2 tại Đường Phước Tường 5 - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 120 m2 21,67 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT Phước Tường 5 và Phước Tường 7.DT 120m2. Đường 5m5. Lề 3m.Giá: 2,6 tỉ bớt sang tên. (Có hỗ trợ vay NH).hotline: 0936 468 *** để làm việc...
      Đường Phước Tường 5, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 120 m2 10,42 triệu/m2
      Bán miếng đất TDC Hoà Ninh 2.Đường 7m5 lề 3m - 120 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí ưu điểm trục thông kéo dài và các tiện ích đi kèm.Chỉ 1...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 58 m2 tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 58 m2 21,56 triệu/m2
      Hàng cực độc - giá cực shock!Chỉ hơn 1,2 tỉ sở hữu ngay miếng đất cực đẹp tại trung tâm xã Tân Dương - Thủy Nguyên. (không một lỗi nhỏ ạ).Vị trí: Thôn 2 xã...
      Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 94 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 94 m2 9,05 triệu/m2
      Vị trí đất ngay mt đường Chu Văn An.DT: 94 mét vuông.Giá: 850 tr.Đường ô tô 6m.Đất đã lên hết thổ Có sổ riêng. Sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang cần tiền nên bán nhanh 2 mảnh đất DT lần lượt là 70 và 90  mét vuông nằm trong*khu dân cư hiện hữu hạ tầng giao thông hoàn...
      Đường Kênh Tây, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      SHR chính chủ.Đủ tiền thì sang tên. (Mua bán trực tiếp). Giá chỉ: 550 trDT vuông vắn 100m2, ngang 5m.Đường rộng di chuyển thuận tiện. Đường đi thuận tiện...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 82 m2 tại Đường Mai Thị Non - Bến Lức - Long An, giá 920 tr

      920 triệu 82 m2 11,22 triệu/m2
      Vị Trí:Gần đường Nguyễn Hữu Thọ đi vào nằm bên tay trái ~ 800mDT 82m2 / 920tr,sổ riêngĐất nền đẹp,điện, nước có sẵnXung quanh đầy đủ tiện ích ,sang tên...
      Đường Mai Thị Non, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 359 - Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Tái định cư Đống Trịnh 1 trong những khu tái định cư đẹp nhất tại Thuỷ Nguyên, tuyến 2 Tỉnh Lộ 359.Vị trí tại Tân Dương, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng, tuyến 2...
      Đường 359, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 11 m2, mặt tiền 107m, hướng Nam tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 11 m2 372,73 triệu/m2
      - HH nhận đủ cho CTV.Kèo thơm rất thơm.- 11076 mét vuông (1,1ha) MT view kênh thuộc ấp 3 - xã Thạnh Hoà - Bến Lức - Long An.Đường đá xanh xe oto 7 chỗ...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 120 m2 10,42 triệu/m2
      - Đất nền Hồ Tràm- Ban nhanh miếng đất MT ODA cách biển Hồ Tràm 2km- Vị trí: Dự án Apec Homes Hồ Tràm nằm trên MT đường Tỉnh Lộ 328, xã Phước Thuận, Xuyên...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh mảnh đất 583 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 583 m2 5,15 triệu/m2
      Cần bán ngay 583m2 đất đường Nguyễn Thông, có 60m2 nền thổ cư, đường nhựa rộng lộ giới 27m, giảm giá 40 phần trăm chỉ còn 300 tr/m ngang, cư dân ở...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!