Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 4m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      nền đất đẹp giá ngộp đường Dương Đình Hội, Phước Long B, Q. 9.Nằm gần VinCom Q. 9.- DT 100,2m2 (4,5X22m).- pháp lí chuẩn, sổ hồng riêng công chứng...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      - bán nhanh đất MT đường Nữ Dân Công, xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Sài Gòn.- cư dân đông đúc, gần trường học liên cấp 1,2,3, trung tâm hành chính, chợ liên...
      Đường Nữ Dân Công, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 2 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 2 m2 6200 triệu/m2
      hơn 2000 mét vuông đất nông nghiệp, thuộc Tam an, đồng nai - dooi619 diện long phước q9 quy hoạch: đất ở đô thị, bám đường.dất co mặt sông, di cano...
      Đường Số 5, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ, bán đất MT ĐS 17, HBC, TĐ.Gần Giga mall Thủ Đức.94.25m²(6.5x14.5).sổ hồng riêng chính chủ.giá cả thỏa thuận.0906 375 ***HOA).
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 795 m2, mặt tiền 15m tại Xã Minh Thạnh - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 795 m2 2,46 triệu/m2
      Cần bán ngay đất MT đường nhựa DT749A Xã Minh Thạnh huyện Dầu Tiếng, khu dân cư. DT 15x53m, có 100m2 thổ cư. Giá giảm 50 phần trăm. Chỉ còn 1,95 tỉ.
      Đường ĐT 749A, Xã Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán lô Đoàn Khuê sạch đẹp khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.DT 100 mét vuông (5x20m).Vị trí nền đất nằm đoạn giữa, chưa qua K20, xung quanh...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 2 MT khu đô thị Nam Hòa Xuân, Hòa Qúy, Ngũ Hành Sơn.- DT lớn: 8,17x21m = 167,2m2.- Đất 2 MT đối diện trường mẫu giáo 7.000m, gần sông, khu...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      💥💥💥💥 200 mét vuông đất thuộc khu dân cư VSIP 1 đã tách làm 2 sổ, mỗi sổ 100 mét vuông. Nay cần bán cho ai có nhu cầu- Đất MT đường D11...
      VSIP 1, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 117 m2 21,8 triệu/m2
      Lô đối diện trường học, đường Đại An 5 thông Võ Chí Công, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí nằm MT đường Đại An 5, thông thẳng đường Võ Chí Công, cách...
      Đường Đại An 5, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 165 m2, mặt tiền 5m tại Xã Định An - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 480 triệu

      480 triệu 165 m2 2,91 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường nhựa nhánh cách DH715 100m. KDC đông. DT 5x33, 100 mét vuông thổ cư. Giá 480tr.
      Xã Định An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu mảnh đất 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 107 m2 26,64 triệu/m2
      MT An Thạnh 10 Thuận An gần Thủ Dầu Một KD ok luôn ạ.Đường nhựa thông tứ phía.5 x 22 TDT 107m2 thổ cư 80m2.KD ok luôn ạ.
      Đường An Thạnh 10, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương
      A
      Bất Động Sản Lê An Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 200 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      Đất khu dân cư Chánh Nghĩa vị trí đắc địa nhất trung tâm Thủ Dầu Một.DT 10x20m thổ cư 100 phần trăm.Giá 16,5 tỉ còn TL.L/H 0968 889 ***
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Cường - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      MT Thích Quãng ĐứcVị trí trung tâm nhất….DT: 5,2 x 22. Tc: 80m. Giá: 10ty0933 292 ***; 0986 698 ***
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 250 m2 54 triệu/m2
      Rẻ nhất tuyến - mở bán miếng đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, NHS.- DT: 250 mét vuông (10x25).- Đường: 15m vỉa hè 5m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 100 m2 37,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nằm trên trục liên xã đường 203 cách công ty TNHH giày Aurora 300m.DT: 100m²(5*20m).Hướng Đông.Vị trí: KD buôn bán, làm văn...
      Đường 203, Xã Thiên Hương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 113 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 113 m2 23,63 triệu/m2
      Mua đất tặng nguyên dãy trọ - vị trí mặt đường thôn trung tâm thôn 2 Thuỷ Sơn - TN - HP.DT: 113 mét vuông. MT: 5m. Hướng Bắc.Vị trí: Tọa lạc tại trung...
      Thôn 2, Đường Liên Thôn, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 74 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 74 m2 13,79 triệu/m2
      nền đất cách đường 359C chỉ 100m, ngay sau trường lái xe Nam tr.Cách 300m ra chợ, UB, trường cấp 1,2,3. Đi 5p ra ngã 4 Núi Đèo đầy đủ mọi tiện ích.
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 135 m2, mặt tiền 9m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 135 m2 30 triệu/m2
      Hàng cực hiếm 135 mét vuông TĐC Áp Tràn - Bắc Sông Cấm.- Là khu tái định cư luôn đc săn đón của NĐT trong và ngoài Hải Phòng. Bởi vị trí, hạ tầng ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!