Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 93 m2 20,44 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư khu a khu dân cư Sơn Hải - Phú Hài.DT: 93m2 hướng Đông, đường nhựa nội bộ 7m ô tô vi vu.Cách nhựa chính Nguyễn Thông 100m, gần...
      Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 61 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 970 triệu

      970 triệu 61 m2 15,91 triệu/m2
      Hơn 900tr là có mảnh đất 61 mét vuông TP Từ Sơn, đường xe 7 chỗ đi thông 2 đầu. Chủ vỡ nợ bán gấp.- DT: 61 mét vuông.- MT: 4.5m = hậu (vuông...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, hướng Tây - Nam tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 105 m2 27,62 triệu/m2
      Bán nền đường số 10 Văn Hoá Tây Đô DT 5x21 - giá 2.9 tỉ.DT nền 5x21.Tây Nam.Đường số 10.Lộ 10m lề 5m.SHR.giá 2.9 tỉ.liên lạc 0904 130 *** gặp Thống xem nền.
      Đường 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 534 m2, mặt tiền 20m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 534 m2 12,18 triệu/m2
      Bán đất hơn 500 mét vuông sổ riêng thổ cư gần UB Trảng Dài, đường 6m thông chỉ 6,5 tỉ.+ Cách đường Bùi Trọng Nghĩa chỉ 100m, bán kính 1 kilomet...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 1 m2 tại Xã Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 300 triệu

      300 triệu 1 m2 300 triệu/m2
      - Bán đất Xuân Hòa (không bao gồm tràm trên đất).- Đường đất 4m, xe bán tải tới đất.- Tất cả đã có sổ và cắm cọc bê tông giao ranh.- Giá chỉ 300.000đ/m2.
      Xã Xuân Hòa, Xuân Lộc, Đồng Nai
      C
      Nguyễn Hoàng Mạnh Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 169 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 169 m2
      Chủ cần bán ngay lô nhì đường Hùng Vương, đặc biệt mảnh đất thuộc vị trí KDC sầm uất, thoáng mát và văn minh.DT mảnh đất 169m2.Chủ cần gấp tiền cần...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 368 m2, mặt tiền 11m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 368 m2
      Chủ gửi bán nền căn biệt thự 368m2. Thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 9m. Vỉa hè cây xanh.Kích thước: Ngang 11.5m dài 32.2m.Gần ngã ba Thái Lan An...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp mảnh đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      17,3m MT Khu 14, MT dự án KDC 92 héc ta, cần bán ngay.- Vị trí đất: Thuộc tờ bản đồ số 14 thửa đất số 63 xã Long Đức, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.-...
      Đường 14, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 187 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 187 m2
      Cần bán nền thổ cư thị trấn Văn Giang đường oto thông thoáng cách 200m lên tới khu đô thị Xuân Cầu.Giá cam kết tốt nhất thị trường hiện tại chỉ 1x...
      Công Luận 1, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất 3 m2 tại Đường Trường Sơn A - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3 m2 2333,34 triệu/m2
      Đất Lương Sơn DT 3100m2 đất ở 400m2. Thực sử dụng gần 5000m2.Bám sông Bùi, mặt đường liên huyên cạnh dự án nghỉ dưỡng (Đông Trường Sơn) rất có tiềm...
      Đường Trường Sơn A, Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 400 m2
      Chính chủ cần tiền nên thanh khoản gấp liên kế xây căn biệt thự nghỉ dưỡng.Vị trí đắc địa tại Quang Tiến, Hoà Bình (cách trạm thu phí cao tốc Hoà Lạc -...
      Xã Quang Tiến, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 591 m2, mặt tiền 10m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 220 triệu

      220 triệu 591 m2 0,38 triệu/m2
      - Vị trí: Vĩnh Trung - Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa.- DT: 591 m2 - 9.8 x 63.- Sau lưng trường Trung học cơ sở Hoàng hoa thám.- Gần KDC.- Giá: 220...
      Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 85 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 85 m2 30 triệu/m2
      - Bán nền đất TĐC Hòn Rớ-Nha Trang- Vị trí gần đường ĐL Nguyễn Tất Thành, Lê Hồng Phong,...- Gần khu căn biệt thự Đảo Hoa Sen, trường chính trị, trường...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 135 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Tân - Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 135 m2 74 triệu/m2
      - Một trong những con đường đắc địa tại Trung Tâm Hội An với lưu lượng Khách du lịch qua lại đông đúc.- Nơi KD tốt các loại hình dịch vụ du lịch.- DT 135m.-...
      Đường Nguyễn Phúc Tần, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh mảnh đất 2 m2, mặt tiền 54m tại Xã Ninh Sơn - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      DT hơn 1500m2, vị trí nằm này khu du lịch vòng quanh chân núi Bà ngay trung tâm thành phố Tây Ninh. Dat hiện là cây hàng năm, lên thổ cư đc nhé. Phù...
      Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay miếng đất 1 m2 tại Xã Ka Đô - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 490 tr

      490 triệu 1 m2 490 triệu/m2
      Chào tháng mới.Chủ gửi e mảnh đất sào tại Đơn Dương.Đất MT đường bê tông bằng phẳng điện, nước đầy đủ.Thích hợp canh tác rau màu.Sổ sách sẵn sàng 490tr/1...
      Xã Ka Đơn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Đường Suối Mây - Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1 m2 18000 triệu/m2
      MT suối mây cửa lấp phía núi nhìn xuống sân bay Phú Quốc.DT 1257m2.QH: Đất ở... đc phép xây dựng 5 tầng..Hướng nhìn ra sân bay phú quốc.Cách sân bay phú...
      Đường Suối Mây, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nền đất 225 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 225 m2 29,78 triệu/m2
      Bán Đất Trần Tấn Mới, Làng Chài, Cẩm An, Hội An, Quảng Nam Đông Nam DT : 9 * 25 = 225  mét vuông Đường 7,5m lề 2 m , thuộc khu làng chài Gần lô góc,...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!