Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán quỹ đất rộng 4-5 lô liền nhau tại KĐT hanaka từ sơn bắc ninh dt 120m2/1 lô, MT 5m, sổ cá nhân k phải xây thô.Vị trí : Trung tâm đẹp nhất tp Từ Sơn,...
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Bán nền đất 1300m MT đường nhựa đoàn văn diệu( tư nhựt) Lộc Trung Mỹ Lộc cần giuộc long an- tổng DT 1300m trong đó có 300 thổ cư và 1000m lúa- ngang 17m...
      Đường Mỹ Lộc, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh lô đất 90 m2, hướng Bắc tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 90 m2 22,78 triệu/m2
      Vị trí dự án nằm trên tuyến Lê Văn Lương kéo dài.Cach trung tâm HCM 20p chạy xe.Cách KCN Long Hậu 1 - 2 - 3 7p.Cách cảng Hiệp Phước 10p.Bán kính...
      Dự án Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 71 m2 17,61 triệu/m2
      Chỉ 1.250tỉ - DT 71  mét vuông - MT 4.2m đường trước nhà oto phóng vi vu.Vị trí: TP Từ Sơn - P. Phù Khê.Bán kính 500m là chợ - trường cấp 1,2,3 1 2...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Hòa - Long Xuyên - An Giang, giá 699 triệu

      699 triệu 120 m2 5,83 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho a/c.Khu đất đông cư dân, xung quanh gần siêu thị BHX 406/12 Hà Hoàng Hổ, ủy ban nhân dân thành uỷ Long xuyên, sở tu pháp An Giang,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Hòa, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 517 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đất Đỏ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 517 m2 3,1 triệu/m2
      Bán cắt lỗ từ 2 tỉ 200 còn 1 tỉ 600, nền đất sổ riêng, thổ cư thị trấn Đất Đỏ.Tổng DT 517  mét vuông, TC 100 mét vuông, đường oto tận nơi.Trên...
      Đường Đoàn Trung Còn, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 32 tỷ

      32 tỷ 1 m2 32000 triệu/m2
      E lên lô Phước Thuận, Xuyên Mộc, đường bê tông 5m, hơn 80m MT.Cách ngã 4 Hồ Tràm 2 kilomet, cách TL328 150m.Đã lên hồ sơ sẵn tách thành 6 lô.1480m2 có...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Trương Nhật Thắng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 135 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 135 m2 20 triệu/m2
      - B8/23. Bán đất trong KDC Lavender- Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai- 8x18. Đường 17m- Tây Nam + Đông Nam- Có nước máy- Sổ riêng, thổ cư 100%- Xây dựng tự...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp miếng đất 124 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 679 tr

      679 triệu 124 m2 5,48 triệu/m2
      Chỉ 679Tr sở hữu ngay mảnh đất sổ riêng thổ cư ngay sát chợ Sông Thao, Trảng Bom.- DT: 5x25m.- Vị trí: Thuộc xã Sông Thao, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.-...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán mảnh đất trục đường chính khu phố Kim Thiều - Hương Mạc - Từ Sơn.- Hơn 100 mét vuông MT: 8,36m nở hậu: 8,63m (có thể chia đôi).- Đất làng nghề...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 740 tr

      740 triệu 120 m2 6,17 triệu/m2
      Vị trí: trung tâm hành chính xã Phước Thể - Tuy Phong- MT đường QUY HOẠCH 29m kết nối ra biển chỉ 500m- Kết nối trục đường gần biển Liên Hương.- DT 120m2-...
      Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - 6 - Cà Mau - Cà Mau, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Đất đường Tôn Đức Thắng, P. 6, Cà Mau, Cà Mau khu đông cư dân, gần Sở Tài Nguyên và Môi Trường tỉnh Cà Mau, chợ tái định cư P. 4, Co. Opmart Cà Mau, THPT...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường 6, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phường 5 - Cà Mau - Cà Mau, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      đc: MT đường số 13, Ninh An, Bàu Năng, Tp. Tây Ninh, Tây NinhDT 120 mét vuông: (6x20m)Khu đất vuông vức, dân dân cư trí cao, thuận lợi cho việc định...
      Đường Dương Thị Cẩm Vân, Phường 5, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu đất 5 m2, mặt tiền 35m tại Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 5 m2 3100 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán lô đất tại Xã Long Phước, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai.DT 4529 mét vuông. Đất 2 MT vuông vức.MT đường 35 mét, tích hợp mọi...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      Cần bán 5 nền đất chính chủ tại Long Hà - Phú Riềng.* Vị trí: Gần khu công nghiệp Long Hà 525 ha (đã đc phê duyệt) + Gần đường DT757 trục đường huyết...
      Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất 76 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 76 m2 15,14 triệu/m2
      Từ Sơn xuất hiện mảnh đất siêu phẩm, sẵn lán xưởng, đường oto tránh, hơn 70m2, giá vớt: 1.15 tỉ.- MT 5m nở hậu.- đc: Hương Mạc, Từ Sơn, BN.200m ra dự án...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2, hướng Tây tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      - Mã sp: LK 34 - 10.- DT: 95 mét vuông (5x19m), góc thoát hiểm.- Mặt đường chính 13m, đối diện công viên, trung tâm thương mại.- Đã ký HĐ sang ...
      Dự án STC Long Thành, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường 767 - Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      CĐT: Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hồ Vũ.Vốn đầu tư: 300 tỉ VNĐ.Quy mô dự án: 32,8ha chia thành 2 GĐ:- GĐ 1: 9,8ha gồm 540 lô đất và nhà phố thương ...