Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất nền 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 387 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết 1/2000.Đất quy hoạch đất ở.Khả năng tăng...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay miếng đất 360 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 360 m2 7,78 triệu/m2
      Nhất vị trí - nhì pháp lí - ba chi phí.3 yếu tố đều hội tụ trong căn villa vườn.Nhất vị trí:- Cách QL 20 chỉ 20m.- Cách Vincom Bảo Lộc 5.- KDC hiện hữu...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 4 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 4 m2
      Cơ hội để quý khách sở hữu đất du lịch tuyệt đẹp tại Đà lạt Lâm Đồng. Tôi có 4300m2 đất cần bán, trong đó có 300m2 đất ở. Đất ở tại hẻm cafe Chồn đường...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 700 m2 2 triệu/m2
      Cần bán gấp trong tháng 700 mét vuông ngay trung tâm Lộc Nga - Tp Bảo Lộc.Dt: 10x70m đất bằng đẹp, vuông vức.Cách QL 20 chỉ 2p đi xe, đường nhựa...
      Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 374 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 374 m2 11,23 triệu/m2
      Gấp, bán ngay nền đất 374m2 P. Lộc Phát - Bảo Lộc.DT: 12 x 31m (sẵn 177m2 nền thổ cư).MT đường chính 30m.oto vào tận nơi, KDC.giá cực rẻ khu vực, chủ...
      Đường 20, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 213 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 213 m2 7,05 triệu/m2
      Vị trí xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng.DT 213 mét vuông (thổ cư 125 mét vuông) còn lại cây lâu năm.Ngang hơn 7 m, đường bê tông trước nhà hơn...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      - Bán đất Định An, Hiệp An, Đức Trọng 150 mét vuông cách QL20 chỉ 500m giá 1,5 tỉ/nền.- Vị trí thuộc thôn Định An, Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng.- Cách...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 955 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 955 m2 14,66 triệu/m2
      Vị trí: Hoàng Hoa Thám, P10, tp Đà Lạt.DT: 955m2 (264m2 XD).Hiện trạng: nhà c4 + Đất.pháp lí: 2 sổ (SRXD + SRNN).Giá: 14 tỉ có tl.
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp miếng đất 2 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 triệu

      2 triệu 2 m2 1 triệu/m2
      Tôi cần tiền, cắt lỗ miếng đất bằng phẳng, vuông vức, đường oto, view toàn TP Bảo Lộc. Ngay cạnh homestay nhà vàng.Bao lên thổ cư.giá: 800...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 300 m2 10,67 triệu/m2
      - Bán đất view sông Đa Nhim đường Thống Nhất, Phú Hội, Đức Trọng.- DT: 300m2 (10x30)m có sẵn 200m2 thổ cư.- Đường nhựa lớn, nối từ Thống Nhất vào chỉ 300m.-...
      Đường Thống Nhất, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán ngay miếng đất 698 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 698 m2 2,86 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán nhanh miếng đất thuộc P. Lộc Nga - TP Bảo Lộc.- DT: 698m2 (qh 40 phần trăm thổ cư) sổ sách pháp lí rõ rằng.- Đất phù hợp:...
      Phố Nguyễn Khắc Nhu, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 2 m2, mặt tiền 42m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 2 m2 4505 triệu/m2
      + Chính chủ bán cắt lỗi đất nền Sapa, DT 1.520 mét vuông x MT 42m x 2 MT, miếng đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy hoạch mở...
      Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Văn Bàn - Lào Cai, giá 450 tr

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Chính chủ 2 lô liền nhau giá rẻ nhất.Vị trí: Mặt đường QL279, thị trấn Khánh Yên, Văn Bàn, Lào Cai.DT: 100 mét vuông/lô.liên hệ ngay: 0866 165 ***...
      Đường Quốc lộ 279, Thị trấn Khánh Yên, Văn Bàn, Lào Cai

      Cần bán nhanh mảnh đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 84 m2 14 triệu/m2
      Với các thửa đất có DT từ 84 - 130m2 có đơn giá từ 14 - 16 tr/m2 ước tính ~ hơn 2 tỉ trở lại.bìa đỏ lâu dài, 100 phần trăm nền thổ cư.Quất Lâm sẽ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp miếng đất 270 m2, mặt tiền 15m tại Xã Bản Vược - Bát Xát - Lào Cai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 270 m2 9,26 triệu/m2
      miếng đất 2 MT nằm trên Tỉnh Lộ ĐT 156 Bát Xát - Lào Cai.DT 270m2 - Full thổ cư với MT rộng tới 15m.Vị trí: Ngay gần với cửa khẩu  kilomet0 Bản Vược...
      Đường ĐT 156, Xã Bản Vược, Bát Xát, Lào Cai

      Cần bán nhanh đất tại Xã Ninh Phúc - Ninh Bình - Ninh Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay 3 miếng đất khu vực TP Ninh Bình liên kế.- Lô 1: 99.1 mét vuông.- Lô 2: 114.8 mét vuông.- Lô 3: 100.5 mét ...
      Xã Ninh Phúc, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 890 m2, mặt tiền 28m tại Xã Nghi Phong - Vinh - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 890 m2
      Bán đất bìa đỏ mặt đường 72 m đang mở rộng 12 làn ( đường kết nối tp Vinh và biển Cửa Lò )- Đất đẹp phù hợp để làm nhà hàng hotel, cây xăng & KD- Hiến khi...
      Phố 72, Xã Nghi Phong, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp lô đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 150 m2 24,34 triệu/m2
      Bán đất đấu giá xóm 21 Nghi Phú.- DT: 150m2 (7.5 * 20m).- Đường rộng 9m có vỉa hè.- Cách đường Phú Yên 50m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Giá: 3,65 tỉ đất cách...
      Xóm 21, Đường Phú Yên, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!