Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp mảnh đất 950 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 950 m2
      Cần bán nền đất 950m rẻ nhất khu vực Đường Bào Phú Quốc.Thông tin nền đất:- DT: 950 mét vuông, MT 20m, nở hậu 22m.- KDC hiện hữu lâu đời.- pháp lí:...
      Đường Bào, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 310 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,95 tỷ

      13.95 tỷ 310 m2 45 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô 01 - 035 đường tr Quang Phục, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 310 mét vuông (ngang 15,5m).- Hướng Nam (hướng phong thủy: Lưng...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 93 m2, hướng Bắc tại Nghĩa Chánh - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 953 tr

      953 triệu 93 m2 10,25 triệu/m2
      Đất cạnh trường cấp 1 Nghĩa Chánh TTTP Quảng Ngãi.Dt: 5m x 19'50m (100%Tc)  mét vuông.93  mét vuông.Gần trường Tiểu học/2. Nghĩa Chánh.Uỷ...
      Đường 30/4, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất thị trấn Sông Vệ, Tư Nghĩa.DT: 100  mét vuông.Đất hướng Nam, KDC an ninh, phù hợp KD mua bán.LH: A. Vũ 0901 142 ***
      Thị trấn Sông Vệ, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán đất 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán đất vườn thổ cư để cho con gái đi du học, ngay gần TL781 gần trung tâm TT Châu Thành - Tây Ninh.DT lô đất 10x50m, vuông vức, có thổ...
      Đường 781, Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 559 triệu

      559 triệu 0 m2
      Vị trí: Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam.DT: 100.8m2, đất ở hoàn toàn.- Hướng: hướng Tây Nam.- pháp lí: Sẵn sổ.- Đường nối trục đường chính, thuận tiên giao...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 30m tại Xã Hòa Tú 2 - Mỹ Xuyên - Sóc Trăng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đất đổ nền full, cặp Tỉnh Lộ 940 đoạn giữa từ trung tâm huyện mới Mỹ Xuyên về trung tâm xã Hoà Tú 2.Ngang 30m, có ONT 450 mét vuông.Có hàng rào ranh...
      Xã Hòa Tú 2, Mỹ Xuyên, Sóc Trăng

      Cần bán ngay nền đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      DT: 160 mét vuông đã có bìa đỏ sang tên ngay trong 10 ngày, hỗ trợ vay vốn NH: 50 phần trăm giá trị đất.Sở hữu lâu dài: Đất khu đô thị.Tiềm...
      Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 175 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 240 triệu

      240 triệu 175 m2 1,38 triệu/m2
      Nền lộ ôtô giá rẻ bất ngờ.. Rẻ nhất khu vực xã Mỹ Lộc luôn nhe.Dt: 5x35=175m2 nền thổ cư.Do đáo hạn NH.. Cần bán nhanh giá chỉ 240tr/ lô cho ae thiện...
      Xã Mỹ Lộc, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 1m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Đất MT Nhựa CHÀ BÁ LỬA 150m² FULL THỔ SỔ SẴN MÀ CÓ 6xx 6xx Đường Liên Xã kết nối xã Phươc Thạnh qua xa Hiệp Thạnh, đất có rào sẵn, sổ sẵn DT: 5 x 30 Full...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán mảnh đất mặt tiền 7m tại Đường Tỉnh Lộ 317 - Hoàng Xá - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Cần bán 129,8 mét vuông, Mt 7m DT 317(C) full thổ cư tại Hoàng Xá Thanh Thuỷ Phú Thọ.Tổng DT 129,8 mét vuông, full thổ cư.MT rộng 7m, nở hậu...
      Đường Tỉnh Lộ 317C, Xã Hoàng Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh đất nền 5 m2 tại Phường 1 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 5 m2 4400 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất 2 MT Huỳnh Công Thắng, khu phố 2, P. 1, TP Tây Ninh.DT: 5347 mét vuông đã lên Full thổ cư.giá: 22 tỉ.
      Đường Huỳnh Công Thắng, Phường 1, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất 135 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 135 m2 7,41 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên đường Mạc Đỉnh Chi, cách đường chính Hùng Vương 100m.- Sở hữu mặt view sông Đào thơ mộng, thoáng mát tạo môi trường sống trong lành.-...
      Đường Mạc Đỉnh Chi, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Xuân Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 63m, hướng Đông - Nam tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 500 m2 3 triệu/m2
      Bà Chín cần tiền xây nhà cho con trai bán nhanh 500 mét vuông nền thổ cư MT đường DT794 Đường DT794 lộ giới 63m kết nối Bình Phước-Tây...
      Đường ĐT 794, Xã Tân Hòa, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 114 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 550 triệu

      550 triệu 114 m2 4,83 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm xã Điện Tiến giáp ranh Đà Nẵng.Vị trí đắc địa khẳng định vị thế - pháp lí minh bạch, SHR chính chủ công chứng liền tay.Cảnh quan khí hậu...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Quỹ đất vàng 12 lô ven sông liên kế khu phố chợ.- Thông tin sp:- Vị trí lợi thế: BDS Toạ lạc ngay MT đường cách Hùng Vương 100m, Cách ngã ba Nam Phước...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 192 m2, mặt tiền 7m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 192 m2 4,17 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán lô góc 192 mét vuông, tc 100 phần trăm, giá 800 tr, TTHC Bàu đồnVị trí sát MT liên tỉnh DT 782, xung quanh cư dân ở kín, cạnh...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu mảnh đất 4 m2 tại Đường Đặng Văn Sơn - Long Thuận - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 4 m2 950 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường nhựa xã Long Thuận, H. Bến Cầu, Tây Ninh;DT: 29,5m (nở hậu 45m) x 115 = 4009m2 (Thổ cư: 818m); hiện trạng có săn nhà vườn cổng hàng...
      Đường Đặng Văn Sơn, Xã Long Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!