Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Miến, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 60m2 (ngang 4m).- Hướng Nam.- Đường nhựa hiện trạng 13m.- KDC hiện hữu, an ninh đảm bảo.- Cách...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng miếng đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng nhanh gấp mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Bạch , P. 3 , Tây Ninh Giá : 550 tr bao phí sang tên DT : 125m2 đất full thổ cư , xây dựng...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 509 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 509 m2 5,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán hẻm 147 Trần Phú Lộc Sơn Bảo Lộc Lâm ĐồngTrung tâm Bảo Lộc, gần mọi tiện ích xã hội: KDC, trường học, nhà thờ, bến xe, DT: 1436. Hẻm nhựa...
      147 Đường Trần Phú, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 610 tr

      610 triệu 120 m2 5,09 triệu/m2
      Kẹt tiền ra nhanh nền đất đường Lưu Đức Khánh, P. 2, Sóc Trăng.Giá:610tr (Giá chốt).DT: 125m2 (ngang 6m dài 20m).Bán kính 5 kilomet đầy đủ tiện ích;...
      Đường Lưu Khánh Đức, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Quốc lộ 32 - Tam Nông - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đắc địa kết nối giao thông đường QL 32.Gần KCN đa ngành nghề.Gần các KDL nổi tiếng.Cách địa phận Thủ đô Hà Nội 10 kilomet.Đường xá hạ tầng đã...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất biển Hoà Thắng, Hồng Phong thuộc huyện Bắc Bình, Bình Thuận. Với lợi thế KDL Quốc Gia Mũi Né sở hữu cung đường sát biển đẹp nhất Việt Nam, cách sân...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất đường ôtô 5m Lý Phục Man – Vĩnh Phước – Nha Trang -DT : 98.5 m2(ngang 5m)-pháp lí: SHR -Hướng : hướng Đông Nam-Giá: 3 tỉ 6 ( có bớt lôc cho...
      Đường Lý Phục Man, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 3 m2 tại Xã Phú Vinh - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 3 m2 650 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh khu vường, hơn 3 sào (3.020 mét vuông) mít và bưởi tại Phú Vinh Định Quán Đồng Nai, gần KDL thác Ba Giọt đang có thu hoạch, có...
      Xã Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh mảnh đất 398 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 398 m2 31,41 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.- DT 398m2 có 150m2 thổ cư.- Cạnh các dự án lớn Sun, Marina, Apec, Sunshine Mũi Né.- ven biển, sân bay, cao tốc.-...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 483 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 483 m2 25,88 triệu/m2
      - Xuất cảnh bán mảnh đất 2 MT đường. KDC Lý Hưng, TP Quy Nhơn.- DT 19.80m x 25m tổng DT 483 mét vuông.- Đất nằm vị trid đắc địa. Cách bãi biển 300m....
      Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nền đất 120 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chịXung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng rãi và đầy đủ tiện íchKhu đất ôm trọn bởi các tiện ích: - Chợ P. 4- ủy ban nhân dân...
      Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Lê Văn Phẩm - 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Nằm cách sân vận động tỉnh Tiền Giang 200m, nằm ngay MT đường Lê Văn Phẩm, P. 5, Mỹ Tho, Tiền Giang Khu vực trung tâm, gần: trường Trung học cơ sở Nam...
      Đường Lê Văn Phẩm, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán Nền căn biệt thự Xây Dựng Tự Do F17 View Biển, Đường Tôn Đức Thắng, P. Vĩnh Lạc, TP Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang.Nền kế bên Nhà Trọ Phi Yến và gara Xe Lê...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu lô đất nền 170 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 380 triệu

      380 triệu 170 m2 2,24 triệu/m2
      a/c tài chính hơn 300tr tìm đất ven TP, đừng bỏ qua nền đất đẹp này ạ.- Nghĩa Hà TP Quảng Ngãi.DT: Ngang 5m. Sâu 35m. 170m2 có 100m2 thổ cư.Đường bê tông...
      Xã Nghĩa Hà, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 0 m2
      Chị gái e cần bán ngay ô đất siêu đẹp vị trí đắc địa tại khu sân vườn cái dăm bãi cháyĐất quy hoạch đồng bộ , kdoanh shop hay ở đều không chê đc . DT :...
      Đường Cái Dăm, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường 14/9 - 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư 100 phần trăm MT đường 14/9, P. 5, TP. Vĩnh Long. Đường nhựa oto cách chợ Thanh Mỹ 5p di chuyển.KDC đông đúc gần: Bách Hóa...
      Đường 14/9, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      - Lô góc, Đông Nam thích hợp KD hoặc xây nhà ở.- Đường rộng, giao thông thuận tiện, cơ sở giao thông hiện đại.- Gần sân bay, gần chợ, gần trường học,...
      Phường Phú Thạnh, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 153 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phú Đông - Tiền Giang, giá 230 triệu

      230 triệu 153 m2 1,51 triệu/m2
      Đất nền 153 mét vuông MT Huyện Lộ 83.DT 6x25,5. 7x25,5 liên kế.Cách chợ trung tâm chợ Phú Thạnh 1 kilomet.Bên phà Tân Long 600m.Giá 2xx nền TL...
      Đường Tỉnh lộ 877B, Xã Phú Thạnh, Tân Phú Đông, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!