Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay mảnh đất 50 m2 tại Xã Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 550 triệu

      550 triệu 50 m2 11 triệu/m2
      - Mặt đường nhựa trước nhà rộng 10m, Cách QL51 chỉ 700m- Cách đường 991B và đường S chỉ 30m, trạm y tế Tân Hòa 50m.- Ngay ngã 4 tương lai sầm uất vành đai...
      Đường 991B, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất 90 m2 tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Bán các miếng đất bìa đỏ dự án và KĐT đường rộng thênh thang:DT: 90m2.MT: 5m.Giá chỉ từ 1.7 tỉ.Vị trí trung tâm, gần trường học, BV.hotline: 0976 407 ***
      Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      TẠI ĐÂY CÓ BÁN HÀNG NGỘP DỰ ÁN HUD , XDHN , trung tâm TP mới Nhơn Trạch , sổ hồng riêng . Giá 900 tr . + DỰ ÁN HUD VÀ XÂY DỰNG Thủ đô Hà Nội đất ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán miếng đất 289 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 289 m2 20,07 triệu/m2
      Bán mảnh đất 289m, Có 60m thổ cư MT đường hùng vương Xã Vĩnh Thanh Huyện Nhơn Trạch Tỉnh Đồng nai, an ninh. Gần trường học cấp 1,2 để KD buôn bán - Tiện...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 1 m2 1850 triệu/m2
      Tôi bán cắt lỗ đất vườn xã La Ngà - Định Quán.DT: 1102 mét vuông sẵn 100 mét vuông thổ cư ngang 29 dài 40 vuông vắn.Vị trí: Ngay khu dân cư...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 126 m2, mặt tiền 8m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 126 m2 51,59 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình đang có nhu cầu bán lại miếng đất Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang.Vị trí: Lô góc, thôn Lê Cao, mặt đường DH20.Hướng: hướng ...
      Đường DH20, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 11 m2, mặt tiền 112m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 12 tr

      12 triệu 11 m2 1,1 triệu/m2
      1,1 ha MT BLaosire - 12 tỉ . 112m MT đường nhựa lớn (thực tế đất 2 MT). Đất nằm trên trục đường chính kết nối Xã Đại Lào và Xã Lộc Thành, vùng dự kiến phát...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 130 m2 5,77 triệu/m2
      Suối Cầu Đúc - Nơi đáng sống nhất của Phước Đông.Để xây nhà, đầu tư sinh lời lâu dài thì đừng bỏ qua lô này.Vị trí đất tại Ấp Phước Đức, Phước Đông, Gò...
      Đường Suối Cầu Đúc, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán miếng đất 228 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 tr

      590 triệu 228 m2 2,59 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất thích hợp xây nhà và đi làm gần khu công nghiệp Phước Đông.Vị trí đất tại Ấp Suối Cao, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh.DT 4,6*49m, 80m2...
      Đường Hương lộ 1, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 295 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 530 triệu

      530 triệu 295 m2 1,8 triệu/m2
      Lý Sơn nhìn từ Hawaii.Hawaii chắc ai cũng biết và nổi tiếng đến thế nào.- Đảo Lý Sơn của Việt Nam cũng có những đặc điểm thú vị tương đồng ngoài ra còn có...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 53 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 730 triệu

      730 triệu 53 m2 13,78 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm thành phố Quảng Ngãi.- Đi lại thuận tiện.- Gần chợ tỉnh, trường Trần Quốc Tuấn.- Giá rẻ thích hợp cho VK mới lập gia đình riêng.- Xây...
      Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 110 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 395 triệu

      395 triệu 110 m2 3,6 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ngay khu chế xuất Linh Trung, Tây Ninh, DT 5x26m (110 mét vuông) có SHR MT đường số cách KCX Linh Trung 8', xung quanh cư dân rất...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 250 triệu

      250 triệu 150 m2 1,67 triệu/m2
      Chủ bán nhanh 2 mảnh đất ngay chợ chiều Truông Mít, Dương Minh Châu Tây Ninh. MT chợ trục đường An Bình, xung quanh chợ buôn bán tấp nập, 2 lô DT 5x30...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nhi Mỹ - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Tới ngày trả lãi NH cần bán nền đất đường Mỹ Trang, P. Nhị Mỹ, Cai Lậy, Tiền Giang.- Giá 450 tr/120 mét vuông.- Có đầy đủ pháp lí sổ hồng riêng,...
      Đường Mỹ Trang, Phường Nhị Mỹ, Cai Lậy, Tiền Giang

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nằm vị trí đẹp ngay MT đường Nguyễn Văn Bạch, đường 8m. Cách Nguyễn Hữu Thọ, 100m, thông ra 30 tháng 4.Nằm gần BV Đa Khoa, Công An TP Tây Ninh, ủy ban ...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 10m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 350 tr

      350 triệu 150 m2 2,34 triệu/m2
      Đất tái định cư khu công nghiệp Thạnh Đức, khu công nghiệp qui mô 2400ha, đầy đủ trường cấp 1,2,3, siêu thị, chợ,... DT từ 150 mét vuông, hạ...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 138 m2 tại Xã Ngọc Khê - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 138 m2
      Chính chủ ra lock 8 lô lk đất ở đô thị.Dt từ 138 mét vuông đến 220 mét vuông có 125 mét vuông đất ở/lô.Đường bê tông rộng 4m - 5m, cách QL...
      Xã Ngọc Khê, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Sở hữu miếng đất 75 m2, mặt tiền 4m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Cần tiền bán rẻ lại 3 mảnh đất trong KDC gân cụm trường học đông hoà.Vị trí đẹp 100m tới trường học, 300m về QL 1k. 1,5 kilomet về tới Big C Go Dĩ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!