Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 560 m2, mặt tiền 23m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 50 tr

      50 triệu 560 m2 0,09 triệu/m2
      - vị trí: suối lau 3- suối cát- cam lâm- khánh hòa- DT: 560  mét vuông -- 23 x 23 -- mương thủy lợi- giá: 50 tr- L/H: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 510 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 50 tr

      50 triệu 510 m2 0,1 triệu/m2
      - vị trí: suối lau 3- suối cát- cam lâm- khánh hòa- DT: 510  mét vuông -- 20 x 24 -- mương thủy lợi- giá: 50 tr - liên hệ ngay: 0961 481 *** zalo...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 951 m2, mặt tiền 28m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 100 tr

      100 triệu 951 m2 0,11 triệu/m2
      - vị trí: lập định 1 - cam hòa- cam lâm- khánh hòa - DT: 951  mét vuông -- 28 x 37 -- mương thủy lợi- giá: 100 tr - liên lạc: 0961 481 *** zalo 0961...
      Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Xem Thông Tin Bán Nhà Đất căn biệt thự Chính Chủ Đà Lạt Tại Website: muabannhadatdalat. comCần Bán Đất Phố Cực Đẹp trung tâm thành phố Đà Lạt Đường...
      Đường Hải Thượng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán miếng đất 124 m2 tại Đường Đoàn Thị Nghiệp - Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 124 m2 5,65 triệu/m2
      * Đất ngộp nằm ở đường Đoàn Thị Nghiệp-Mỹ Tho-Tiền Giang- Giá 700tr/124m²- Gần chợ Trung An, trường cấp 1 Trung An, mầm non Bình Minh, Trạm y tế Trung...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu đất nền 3 m2, mặt tiền 50m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 5 tr

      5 triệu 3 m2 1,67 triệu/m2
      8 ƯU ĐIỂM KHÔNG THỂ BỎ QUA nền đất NÀY1. 4 MT đất giáp với đường rộng 4m, oto đi hướng nào cũng oke luôn2. DT rộng, phù hợp chi nhỏ bán lẻ từng lô (khả...
      Xã Hiệp Thạnh, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      DT 120m.Cần thanh lí đất MT đường Phạm Hùng, Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang. Nằm gần ủy ban nhân dân Xã Trung An, Trường mầm non Bình Minh, Trạm xăng dầu...
      Đường Phạm Hùng, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 945 triệu

      945 triệu 1 m2 945 triệu/m2
      - Nội khu đường nhựa 8 mét, có hệ thống đèn, điện - nước đầy đủ.- Có Khu Glamping du lịch đang hoạt động, homestay cho thuê, chèo thuyền sup.- Thuận tiện mở...
      Đường ĐT 725, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2 tại Xã Thành Đông - Bình Tân - Vĩnh Long, giá 500 tr

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nền đất ngay Trung Tâm Hành Chính Bình Tân MTĐ Tạ Thanh Sơn, xã Thành Đông, Bình Tân, Vĩnh LongDT: 6x25mgiá chỉ: 500trĐường nhựa đi...
      Xã Thành Đông, Bình Tân, Vĩnh Long

      Cần bán gấp đất 300 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 300 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất 300m2, vị trí đắc địa nhất khu vực sinh thái Whyndham Thanh Thủy Phú Thọ.Khu vực nổi tiếng vì nguồn suối nước nóng, tắm...
      Đường ĐT 316, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Trường Hòa - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      bán nhanh đất đường Bàu Ếch, Xã Trường Hòa, TX Hòa Thành, Tây Ninh. Đất nằm vị trí đẹp nằm gần các tiện ích: Chợ, bách hóa xanh, trường học liên cấp 1,2,3,...
      Đường Bàu Ếch, Xã Trường Hòa, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 127 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tân Mỹ Chánh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 127 m2 4,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán - Đất nền đường xe 3m không quy hoạch - KDC hiện hữu , Cách Trường học liên cấp , Chợ Tân Mỹ Chánh Chỉ 500m , Cách uỷ ban Tân Mỹ Chánh...
      Xã Tân Mỹ Chánh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh miếng đất tại Đường Dương Hiến Quyền - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 3 MT đường Dương Hiến Quyền, P. Vĩnh Hoà, Tp Nha Trang.- DT: Đang sử dụng: 247,3  mét vuông trong đó:Đất QHGT: 23,8m2Đất ODT đc công...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Ngô Văn Sở, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT đất: 90  mét vuông.MT rộng: 4.5m.Hướng Đông đối diện trường học, đường nhựa 16m.Phù hợp...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Ân Thi - Hưng Yên, giá 420 tr

      420 triệu 66 m2 6,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 4 nền đất bìa đỏ tại Hoàng Hoa Thám, Ân Thi, Hưng Yến.DT: 60 - 66m2/lô. MT 4.5m. Mặt hậu 4.7m.pháp lí: Đất ở, bìa đỏ riêng.Cách TT thị...
      Xã Hoàng Hoa Thám, Ân Thi, Hưng Yên

      Cần bán nhanh mảnh đất 133 m2 tại Đông Hòa Hiệp - Cái Bè - Tiền Giang, giá 550 tr

      550 triệu 133 m2 4,14 triệu/m2
      nền đất đẹp nằm MT, vuông vắn, nằm cách cầu cái bè 500m, đường xá rộng rãi, gần chợ nổi Cái Bè, gần trường học BV, cư dân cực kì đông, đất nằm trong...
      Đường Nguyễn Thái Học, Xã Đông Hòa Hiệp, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 173 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 173 m2
      Đất cực đẹp 2 mặt đường vip (mặt đường 35m Nghi Đức và mặt đường Lê Quý Đôn )+ Vị trí: trung tâm khi TP Vinh mở rộng, mặt đường lớn 35m, Lê Quý Đôn và gần...
      Đường Lê Quý Đôn, Xã Nghi Đức, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 7m tại Phường 4 - Gò Công - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán ngay nền đất cách QL50 200m, Đường Phạm Thị Bạch Vân, P. 4, Gò Công, Tiền Giang. Đất MT đường rộng xe oto di chuyển thoải mái tới vị trí...
      Đường Phạm Thị Bạch Vân, Phường 4, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!