Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất 657 m2, mặt tiền 25m tại Đường Trần Quang Diệu - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 657 m2 38,06 triệu/m2
      BÁN 657 mét vuông ĐẤT VIEW CHEO LEO SIÊU ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN QUANG DIỆU P10, GẦN CỔNG DINH 1 - 25 tỉ TL- DT: 657 mét vuông - sẵn 300 mét vuông...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 360 m2, mặt tiền 10m tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 360 m2 43,89 triệu/m2
      - DT: 360m. Có 300m xây dựng. SHR. Ngang 10m dài 36m. - Đường oto vào tận nơi. View đồi thông. Xung quanh là các biệt thự nghỉ dưỡng,...- Khu vực an ninh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Xã Truông Mít - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 360 triệu

      360 triệu 150 m2 2,4 triệu/m2
      nền thổ cư, hậu dài. Gần đường nhựa. KDC hiện hữu. 3xxtr.Còn vài miếng đất đã có sẵn thỏ cư, hậu dài 30m đường oto tận đất, kế bên nhựa lớn xã Truông...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 205 m2 tại Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 8,82 tỷ

      8.82 tỷ 205 m2 43 triệu/m2
      - Được mệnh danh là con đường sở hữu nhiều Khách Sạn từ 2-5* bậc nhất Hội An. - Các tiện ích xung quanh đầy đủ : siêu thị mini, chợ,...
      Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 0 m2
      bán gấp nền đất full thổ cư thuộc xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 227,3m2 (5x46m) full thổ cư ONT.- Hiện trạng đất trống, đã có sổ sẵn sang tên...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất 379 m2, mặt tiền 13m tại Đường Hùng Vương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 379 m2 22,43 triệu/m2
      giá: 8 tỉ 500.DT: 379 mét vuông, (ngang 13m).Vị trí: Hùng Vương, P9, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Kết cấu: Đất trống.Ưu điểm: Đất đẹp nằm ngay...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng.

      Bán miếng đất 125 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 125 m2 18 triệu/m2
      Bán đất đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Thanh Hà - Hội An. Ngay khu dự án Thanh Hà Royal.- Vị trí tiềm năng phát triển trong tương lai khi các KĐT hiện đại xung...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - Long Hưng - Gò Công - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 100 m2 5,9 triệu/m2
      Cần gấp vốn bán nền đất đường Hồ Biểu Chánh, Xã Hưng Long, Gò Công, Tiền Giang - Vị trí đất nằm trên đường trải nhựa rộng 8m, gần sân vận động, ủy ban ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp miếng đất 74 m2, mặt tiền 6m tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Siêu hot! Có 1 0 2. miếng đất 74 mét vuông SRXD đường oto tới đất, KQH Hoàng Diệu chỉ 3,6 tỉ.Chính chủ nhờ bán nhanh siêu phẩm có 1 0 2 trong phân...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 120 m2 tại Đường Mậu Thân - 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất đường Mậu Thân 2 - P. 3 - TP Vĩnh Long - Vĩnh Long.DT 120m2.Giá 600TrCách Đài Truyền Hình Vĩnh Long, trường cấp 1 Lê...
      Đường Mậu Thân 2, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất NO4 Khu Đồng Vân Quang Châu.nền đất rẻ nhất khu.DT 100 mét vuông (5*20m).Thuận lợi để xây nhà trọ, nhà nghỉ.Đất ngay giáp dân,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán nền đất 150 m2 tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 150 m2 25,5 triệu/m2
      🌠 CHÍNH CHỦ CẦN BÁN nền đất MẶT ĐƯỜNG 353C ( ĐƯỜNG 14 cũ ) - nền đất nằm trên mặt đường 14 cũ ngay sau KCN đồ sơn , cách khu đấu giá ngọc xuyến vừa đấu...
      Đường 14, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      #Duy nhất lô góc bánh chưng, TĐC A51, Vĩnh Niệm, Siêu phẩm Vip nhất TĐC A51.- DT: 60m2 ngang 5mLô góc 2 MT vị trí cực vip, trung tâm TĐC A51, 2 mặt đường...
      Tđc A51 Hồ Sen,Đường Vĩnh Tiến 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      B
      Đại Bấtđộngsảnhảiphòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 14 m2, mặt tiền 50m tại Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 14 m2 1428,58 triệu/m2
      "Vị Trí : Đạ Chays, Lạc Dương, Lâm Đồng- DT trên sổ: 14000m²(50x280) nhưng DT thực tế: 19000m2- Tây Nam - Đường nhựa 10m rộng rãi,...
      Xã Đạ Chais, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 450 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 450 m2 3 triệu/m2
      Mình đang có 2 mảnh đất nền liên kế cần bán.Lô 1 10 x 50 sẵn 100 mét vuông thổ cưLô 2 10 x 49 sẵn 100 mét vuông thổ cưĐường bê tông 5m ô tô...
      Đường ĐT 725, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu miếng đất 502 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông - Nam tại Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 730 tr

      730 triệu 502 m2 1,46 triệu/m2
      502m2 full thổ cư MT 19m.- mảnh đất có vị trí cực đẹp. Sát UB xã, trường mẫu giáo, Cấp 1, cấp 2, Trạm y tế...- Cách đường nhựa Tỉnh lộ 317C 100m.- Cách NH...
      Xã Tất Thắng, Huyện Thanh Sơn, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất 20 m2, mặt tiền 120m tại Xã Tân Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 20 m2 2500 triệu/m2
      2ha trồng cà phê Lâm HàMT 120m, sẵn 200m2 thổ cư.Đất đang trồng cà phê chuẩn bị thu hoạchThích hợp phân lô, trang trạiĐất lài, view thoángGiá 2triệu5/ m2
      Xã Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 27 m2, mặt tiền 750m tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 67 tỷ

      67 tỷ 27 m2 2481,49 triệu/m2
      27.000 mét vuông đất Xã Phúc Thọ. Lâm Hà. QH full thổ cư. Đường bê tông 4m Thông tứ phía. Cách chợ Tân Hà 5 kilomet. Gần đồi chè Long Đỉnh....
      Đường ĐT 725, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!